લાઈવ મેચમા વિરાટ કોહલીને તેનો ચાહક આવી રીતે મળવા આવ્યો, અને સુર્યાએ………જુઓ આ તસ્વીર

લાઈવ મેચમા વિરાટ કોહલીને તેનો ચાહક આવી રીતે મળવા આવ્યો, અને સુર્યાએ………જુઓ આ તસ્વીર

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ: ભારતીય ટીમે શ્રીલંકા સામેની ત્રીજી ODI 317 રનથી જીતી લીધી. આ મેચમાં વિરાટ કોહલીએ ભારત માટે 166 રનની તોફાની ઇનિંગ રમી હતી. તે જ સમયે લાઈવ મેચમાં વિરાટ કોહલીને મળવા માટે એક વ્યક્તિ ગ્રાઉન્ડમાં પ્રવેશ્યો હતો. ભારત vs શ્રીલંકા ODI સિરીઝ: ભારતીય ટીમે ત્રીજી ODIમાં શ્રીલંકાને 317 રનથી હરાવ્યું અને ODI ક્રિકેટ ઈતિહાસમાં સૌથી મોટી જીત નોંધાવી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી વિરાટ કોહલી અને શુભમન ગીલે શાનદાર સદી ફટકારી હતી. ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરતા ટીમ ઈન્ડિયાએ 5 વિકેટના નુકસાન પર 390 રન બનાવ્યા હતા. આ મેચમાં કોહલીને મળવા માટે એક પ્રશંસક મેદાનમાં પ્રવેશ્યો હતો.

પંખો જમીનમાં પ્રવેશ્યો
વિરાટ કોહલીની ગણતરી વિશ્વના શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓમાં થાય છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે કેટલીક મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. ફેન્સમાં તેનો ક્રેઝ તેને જોઈને જ બની જાય છે. ક્રિકેટ ચાહકો તેની એક ઝલક મેળવવા માટે તૈયાર છે. આવું જ કંઈક શ્રીલંકા સામેની ત્રીજી વનડેમાં જોવા મળ્યું. જ્યારે શ્રીલંકાની ઈનિંગ દરમિયાન કોહલીને મળવા માટે એક પ્રશંસક મેદાનમાં પ્રવેશ્યો હતો. આ પ્રશંસકે વિરાટ કોહલીના ચરણ સ્પર્શ કર્યા. ત્યારબાદ સૂર્યકુમાર યાદવે ફેન્સના મોબાઈલ પર કોહલી સાથે ફોટો પડાવ્યો હતો. બાદમાં સિક્યુરિટી ગાર્ડે આ પંખાને મેદાનમાંથી બહાર કાઢ્યો હતો.

જુઓ તસ્વીર :

કોહલીએ વિસ્ફોટક ઇનિંગ રમી હતી
વિરાટ કોહલીએ શ્રીલંકા સામેની ત્રીજી વનડેમાં ધમાકેદાર બેટિંગ કરી અને આખા મેદાન પર સ્ટ્રોક ફટકાર્યા. તેની બેટિંગ જોઈને વિરોધી બોલરોએ દાંત કચકચાવ્યા હતા. તેણે 110 બોલમાં 166 રન બનાવ્યા જેમાં 8 લાંબી સિક્સ સામેલ હતી. તેના કારણે જ ટીમ ઈન્ડિયા મેચ જીતવામાં સફળ રહી હતી.

શ્રેણીમાં ક્લીન સ્વીપ
ભારતે શ્રીલંકા સામેની ત્રણ વનડે શ્રેણીમાં ક્લીન સ્વીપ કરી લીધું છે. ભારતે શ્રીલંકા સામે વનડે ઈતિહાસમાં સૌથી મોટી જીત નોંધાવી હતી. ભારતે 317 રનથી જીત મેળવી હતી. શ્રીલંકા સામેની શ્રેણીમાં ભારતના યુવા ખેલાડીઓએ ઘણી સારી રમત દેખાડી છે. શુભમન ગિલ, ઉમરાન મલિક અને મોહમ્મદ સિરાજે પોતાની રમતથી બધાના દિલ જીતી લીધા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *