શ્રીલંકા સિરીઝમાં આ ખેલાડીને એક પણ તક મળી નઈ, કેપ્ટન રોહિતે આવુ કર્યુ

શ્રીલંકા સિરીઝમાં આ ખેલાડીને એક પણ તક મળી નઈ, કેપ્ટન રોહિતે આવુ કર્યુ

India vs Sri Lanka: ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચે ODI શ્રેણીની છેલ્લી મેચ તિરુવનંતપુરમમાં રમાઈ રહી છે. આ શ્રેણીમાં એક યુવા ઝડપી બોલર પ્લેઈંગ 11માં પોતાનું સ્થાન બનાવવામાં સફળ રહ્યો છે. ભારત વિ શ્રીલંકા ત્રીજી ODI: ભારત અને શ્રીલંકા (IND vs SL) વચ્ચેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની છેલ્લી મેચ તિરુવનંતપુરમના ગ્રીનફિલ્ડ ઈન્ટરનેશનલ સ્ટેડિયમમાં રમાઈ રહી છે. ટીમ ઈન્ડિયા આ સીરીઝ પર કબ્જો કરી ચૂકી છે. કેપ્ટન રોહિત શર્માએ સિરીઝની છેલ્લી મેચ માટે પ્લેઇંગ 11માં પણ ઘણા મોટા ફેરફાર કર્યા છે, પરંતુ આ આખી સિરીઝમાં એક યુવા ખેલાડી માત્ર બેન્ચ પર બેઠો દેખાયો.

આ ખેલાડી તક માટે ઝંખતો હતો
બંને ટીમો વચ્ચે રમાઈ રહેલી આ શ્રેણીમાં યુવા બોલર અર્શદીપ સિંહ એક પણ મેચના પ્લેઈંગ 11માં પોતાનું સ્થાન બનાવવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. અર્શદીપ સિંહ શ્રીલંકા સિરીઝમાંથી જ ટીમમાં પરત ફર્યો હતો, પરંતુ T20માં તેના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે તેને એક પણ તક મળી શકી ન હતી.

T20 શ્રેણીમાં સંપૂર્ણપણે ફ્લોપ
T20 સિરીઝની પ્રથમ મેચમાં તે પ્લેઇંગ 11નો ભાગ નહોતો, જ્યારે બીજી મેચમાં યુવા ઝડપી બોલર અર્શદીપ સિંહ સંપૂર્ણ રીતે ફ્લોપ રહ્યો હતો. આ મેચમાં તેણે 2 ઓવરમાં 5 નો બોલ ફેંક્યા, જેના કારણે તેણે ઈકોનોમીથી 18.50ની ઝડપે 37 રન ખર્ચ્યા. જો કે, ત્રીજી ટી20માં અર્શદીપ સિંહે 20 રન ખર્ચીને ત્રણ વિકેટ ઝડપી હતી. 23 વર્ષનો અર્શદીપ સિંહ ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 3 વનડે રમી ચૂક્યો છે. આ વનડેમાં તેણે એક પણ વિકેટ લીધી નથી.

બંને દેશોના પ્લેઈંગ-11:
ભારતના પ્લેઈંગ-11: રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, વિરાટ કોહલી, સૂર્યકુમાર યાદવ, શ્રેયસ ઐયર, કેએલ રાહુલ (વિકેટકીપર), વોશિંગ્ટન સુંદર, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ શ્રીલંકાનો પ્લેઇંગ-11: અવિશકા ફર્નાન્ડો, એન. ફર્નાન્ડો, કુસલ મેન્ડિસ, અશાન ભંડારા, ચારિથ અસલંકા, દાસુન શનાકા, વાનિન્દુ હસરંગા, જે. વાન્ડરસે, ચમિકા કરુણારત્ને, કસુન રાજીથા, લાહિરુ કુમારા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *