ન્યુઝીલેન્ડ સામેની સિરીઝ માટે ટીમ ઈન્ડિયાની મોટી જાહેરાત, આ ખેલાડી બનશે નવો કેપ્ટન…..

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની સિરીઝ માટે ટીમ ઈન્ડિયાની મોટી જાહેરાત, આ ખેલાડી બનશે નવો કેપ્ટન…..

NZ અને AUS શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની ટીમ: BCCIની પસંદગી સમિતિએ ભારતની ધરતી પર ન્યૂઝીલેન્ડ અને ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ક્રિકેટ શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની ટીમની જાહેરાત કરી છે. તમને જણાવી દઈએ કે 18 જાન્યુઆરીથી 1 ફેબ્રુઆરી સુધી ભારતને ન્યુઝીલેન્ડ સામે ત્રણ મેચની વનડે સીરીઝ અને ટી20 સીરીઝ રમવાની છે. આ પછી ટીમ ઈન્ડિયાએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 9 ફેબ્રુઆરીથી 22 માર્ચ સુધી ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી અને ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી રમવાની છે. ટીમ ઈન્ડિયાની ટીમની જાહેરાત: BCCIની પસંદગી સમિતિએ ભારતની ધરતી પર ન્યૂઝીલેન્ડ અને ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ક્રિકેટ શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની ટીમની જાહેરાત કરી છે. તમને જણાવી દઈએ કે 18 જાન્યુઆરીથી 1 ફેબ્રુઆરી સુધી ભારતને ન્યુઝીલેન્ડ સામે ત્રણ મેચની વનડે સીરીઝ અને ટી20 સીરીઝ રમવાની છે. આ પછી ટીમ ઈન્ડિયાએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 9 ફેબ્રુઆરીથી 22 માર્ચ સુધી ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી અને ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી રમવાની છે.

ભારત-ન્યૂઝીલેન્ડ શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની જાહેરાત
ચેતન શર્માની આગેવાની હેઠળની BCCIની નવી પસંદગી સમિતિએ 18 જાન્યુઆરીથી ન્યૂઝીલેન્ડ સામે શરૂ થનારી ત્રણ મેચની ODI અને T20 શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની ટીમની જાહેરાત કરી છે. આ સિવાય BCCIની નવી પસંદગી સમિતિએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થનારી ચાર મેચોની ટેસ્ટ શ્રેણીની પ્રથમ બે મેચ માટે પણ ભારતીય ટીમની જાહેરાત કરી છે.

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયા
રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, ઈશાન કિશન, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ ઐયર, સૂર્યકુમાર યાદવ, કેએસ ભરત (વિકેટકીપર), હાર્દિક પંડ્યા (વાઈસ-કેપ્ટન), વોશિંગ્ટન સુંદર, શાહબાઝ અહેમદ, શાર્દુલ ઠાકુર, યુઝવેન્દ્ર ચહલ, કુલદીપ યાદવ. મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમરાન મલિક.

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ટી20 સીરીઝ માટે ટીમ ઈન્ડિયા
હાર્દિક પંડ્યા (કેપ્ટન), સૂર્યકુમાર યાદવ (વાઈસ-કેપ્ટન), ઈશાન કિશન (વિકેટકીપર), ઋતુરાજ ગાયકવાડ, શુભમન ગિલ, દીપક હુડ્ડા, રાહુલ ત્રિપાઠી, જીતેશ શર્મા (વિકેટકીપર), વોશિંગ્ટન સુંદર, કુલદીપ યાદવ, યુઝવેન્દ્ર સિંહ ચહલ, અર્શદીપ સિંહ. ઉમરાન મલિક, શિવમ માવી, પૃથ્વી શો, મુકેશ કુમાર.

ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ બે ટેસ્ટ માટે ટીમ ઈન્ડિયા
રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, ચેતેશ્વર પૂજારા, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ અય્યર, કેએસ ભરત (વિકેટમેન), ઈશાન કિશન (વિકેટમેન), રવિચંદ્રન અશ્વિન, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, રવિન્દ્ર જાડેજા, મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમેશ યાદવ, જયદેવ ઉનડકટ, સૂર્યકુમાર યાદવ.

ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ સિરીઝ મેચો:
ભારત vs ન્યુઝીલેન્ડ વન-ડે શ્રેણી
પ્રથમ ODI, 18 જાન્યુઆરી, બપોરે 1.30 કલાકે, હૈદરાબાદ, બીજી ODI, 21 જાન્યુઆરી, બપોરે 1.30 કલાકે, રાયપુર, ત્રીજી ODI, 24 જાન્યુઆરી, બપોરે 1.30 કલાકે, ઈન્દોર

ભારત vs ન્યુઝીલેન્ડ ટી20 શ્રેણી
પ્રથમ T20 મેચ, 27 જાન્યુઆરી, સાંજે 7.00 કલાકે, રાંચી, બીજી T20 મેચ, 29 જાન્યુઆરી, સાંજે 7.00 કલાકે, લખનૌ, ત્રીજી T20 મેચ, 1 ફેબ્રુઆરી, સાંજે 7.00 કલાકે, અમદાવાદ

ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા સિરીઝ મેચો:
ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ શ્રેણી
પ્રથમ ટેસ્ટ, 9-13 ફેબ્રુઆરી, સવારે 9.30, નાગપુર, બીજી ટેસ્ટ, 17-21 ફેબ્રુઆરી, સવારે 9.30 વાગ્યે, દિલ્હી, ત્રીજી ટેસ્ટ, 1-5 માર્ચ, સવારે 9.30 કલાકે, ધર્મશાળા, ચોથી ટેસ્ટ, 9-13 માર્ચ, સવારે 9.30 કલાકે, અમદાવાદ

ભારત vs ઓસ્ટ્રેલિયા વન-ડે શ્રેણી
પ્રથમ ODI, 17 માર્ચ, બપોરે 1.30 કલાકે, મુંબઈ, બીજી ODI, 19 માર્ચ, બપોરે 1.30 કલાકે, વિશાખાપટ્ટનમ, ત્રીજી ODI, 22 માર્ચ, બપોરે 1.30 કલાકે, ચેન્નાઈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *