વિરાટ કોહલી અને હાર્દિક પંડયા વચ્ચે થઈ અણબન, એક બીજા સાથે આવું વર્તન કરતાં જોવા મળ્યા, જુઓ વિડીયો

વિરાટ કોહલી અને હાર્દિક પંડયા વચ્ચે થઈ અણબન, એક બીજા સાથે આવું વર્તન કરતાં જોવા મળ્યા, જુઓ વિડીયો

IND vs SL: ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી અને ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા વિશેના એક સમાચારે મોટું તોફાન મચાવ્યું છે. વાસ્તવમાં, મંગળવારે ગુવાહાટીમાં શ્રીલંકા વિરૂદ્ધ રમાયેલી પ્રથમ વનડે મેચમાં કંઈક એવું થયું જેણે બધાને ચોંકાવી દીધા. સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી અને ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં આ બંને સ્ટાર ખેલાડીઓ વચ્ચે અણબનાવની અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે. Virat kohli and Hardik Pandya: ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી અને ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાને લઈને એક સમાચારે મોટું તોફાન સર્જ્યું છે. વાસ્તવમાં, મંગળવારે ગુવાહાટીમાં શ્રીલંકા વિરૂદ્ધ રમાયેલી પ્રથમ વનડે મેચમાં કંઈક એવું થયું જેણે બધાને ચોંકાવી દીધા. સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી અને ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં આ બંને સ્ટાર ખેલાડીઓ વચ્ચે અણબનાવની અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે.

કોહલી-પંડ્યા વચ્ચે ચાલી રહેલી અણબનાવ?
આ વીડિયોમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાના એક કૃત્યએ ચાહકોના મનમાં કેવી રીતે સવાલો ઉભા કર્યા છે. શ્રીલંકા સામેની પ્રથમ વનડેમાં ફિલ્ડિંગ દરમિયાન જ્યારે ટીમ ઈન્ડિયા વિકેટ પડવાની ઉજવણી કરી રહી હતી ત્યારે વિરાટ કોહલી આ ઉજવણી દરમિયાન હાર્દિક પંડ્યાના ગેરવર્તનનો શિકાર બન્યો હતો.

જુઓ વિડીયો :

હાર્દિકના કૃત્યએ તોફાન મચાવ્યું હતું
વીડિયોમાં સ્પષ્ટ જોઈ શકાય છે કે સેલિબ્રેશન દરમિયાન તમામ ખેલાડીઓ વિકેટની ખુશીમાં એકબીજાને ‘હાઈ ફાઈવ’ કરી રહ્યા હતા, ત્યારે વિરાટ કોહલીની અવગણના કરતા ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાએ તેની સાથે હાથ પણ મિલાવ્યો ન હતો. વિરાટ કોહલીને તેના માથા પર માર્યો. ફિટ કરેલી કેપ પણ હલાવ્યો. આ પછી પણ વિરાટ કોહલીએ હાર્દિક પંડ્યાને થોડું જોવાનું કહ્યું. તેમ છતાં, હાર્દિક પંડ્યાએ તેની અવગણના કરી અને તેની સાથે વાત કરવાનું પણ પસંદ નહોતું કર્યું. જોકે હાર્દિક પંડ્યાએ આ બધું મજાકમાં કર્યું હતું કે ગંભીર બનીને કર્યું હતું, તેના વિશે કંઈ કહી શકાય નહીં.

ટીમ ઈન્ડિયા સિરીઝ જીતવાની નજીક છે
તમને જણાવી દઈએ કે ભારતીય ટીમે મંગળવારે ગુવાહાટીમાં રમાયેલી પ્રથમ વનડે મેચમાં શ્રીલંકાને 67 રનથી હરાવ્યું હતું. સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીની સદીના આધારે ભારતે આ મેચમાં ધમાકો નોંધાવ્યો છે. આ મેચમાં વિરાટ કોહલીએ 87 બોલમાં 113 રન ફટકારીને પોતાની ODI કરિયરની 45મી સદી ફટકારી હતી, જેમાં 12 ફોર અને 1 સિક્સ સામેલ હતી. ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચે ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીની બીજી મેચ આજે બપોરે 1.30 વાગ્યાથી કોલકાતામાં રમાશે. બીજી વનડે જીતીને, રોહિત શર્માની કપ્તાનીવાળી ટીમ ઈન્ડિયા શ્રીલંકા સામેની આ ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી પર કબજો કરી લેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *