કુલદીપે આવી રીતે શ્રીલંકાના કેપ્ટનને ફસાવ્યો કે, તે પાણી માંગવા લાગ્યો અને શૉટમાં સ્ટમ્પ ઉડી ગયા, જુઓ વિડીયો

કુલદીપે આવી રીતે શ્રીલંકાના કેપ્ટનને ફસાવ્યો કે, તે પાણી માંગવા લાગ્યો અને શૉટમાં સ્ટમ્પ ઉડી ગયા, જુઓ વિડીયો

IND vs SL 2જી ODI: સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવે, જે કાનપુરનો છે, તેણે શ્રીલંકા સામેની શ્રેણીની બીજી ODIમાં 3 વિકેટ લીધી. શ્રીલંકાના કેપ્ટન દાસુન શનાકાને શિકાર બનાવવો ખૂબ જ ખાસ હતો. બીસીસીઆઈ દ્વારા આ સંબંધિત વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે. કુલદીપ યાદવ વીડિયો, IND vs SL 2જી ODI: કોલકાતાના ઐતિહાસિક ઈડન ગાર્ડન્સ મેદાન પર ભારતીય બોલરોએ શ્રીલંકાના બેટ્સમેનોને ખૂબ જ પરેશાન કર્યા. ટીમ ઈન્ડિયાએ શ્રેણીની બીજી વનડેમાં શ્રીલંકાની ટીમનો દાવ 215 રનમાં સમેટી લીધો હતો. ચાઈનામેન સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવે જોરદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેના સિવાય ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ સિરાજે પણ શાનદાર બોલિંગ કરી હતી.

ભારતીયો દ્વારા કિલર બોલિંગ
ઈડન ગાર્ડન્સ મેદાન પર શ્રીલંકા સામેની શ્રેણીની બીજી વનડેમાં ભારતીય બોલરોએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. પ્રથમ બેટિંગ કરવા ઉતરેલી શ્રીલંકાની ટીમ 39.4 ઓવરમાં 215 રનના કુલ સ્કોર પર ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. ચાઈનામેન સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવે 10 ઓવરમાં 51 રન આપીને 3 વિકેટ લીધી હતી. તેના સિવાય ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ સિરાજે 5.4 ઓવર નાખી અને 30 રન આપીને 3 વિકેટ લીધી. યુવા ઝડપી બોલર ઉમરાન મલિકે 2 જ્યારે ઓલરાઉન્ડર અક્ષર પટેલને એક વિકેટ મળી હતી.

શનાકાને બોલ્ડ કર્યો
યુપીના કાનપુરના સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવે આ મેચમાં 3 વિકેટ ઝડપી, શ્રીલંકાના કેપ્ટન દાસુન શનાકાને શિકાર બનાવવો ખૂબ જ ખાસ હતો. ટીમની 4 વિકેટ પડી ગયા બાદ ક્રિઝ પર આવેલા શ્રીલંકાના કેપ્ટન શનાકાએ તે કરવાનો પ્રયાસ કર્યો જે તે સૌથી સારી રીતે જાણે છે એટલે કે સ્વીપ શોટ. તેણે કુલદીપના લેગ સ્ટમ્પ પર આવતા બોલને સ્વીપ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જો કે, આ ભારતીય સ્ટારનો બોલ વધુ ફેરવી શક્યો ન હતો, જેના કારણે શનાકા કેચ થઈ ગયો હતો. બોલે તેનો લેગ-સ્ટમ્પ લઈ લીધો અને શનાકાને પેવેલિયન પરત ફરવું પડ્યું.

વિડીયો જુઓ અહી :

https://www.bcci.tv/videos/5558728/beauty-watch-how-kuldeep-yadav-outsmarted-dasun-shanaka?tagNames=2023

કુલદીપ કોલકાતામાં ચમક્યો
સ્થાનિક ક્રિકેટમાં ઉત્તર પ્રદેશનું પ્રતિનિધિત્વ કરનાર કુલદીપે આ મેચમાં શાનદાર બોલિંગ કરી હતી. તેણે 51 રનમાં ત્રણ મહત્વની વિકેટ લીધી હતી. કુલદીપે કુસલ મેન્ડિસ, ચરિત અસલંકા અને કેપ્ટન દાસુન શનાકાને પેવેલિયનનો રસ્તો બતાવ્યો હતો. કુલદીપની બોલિંગનું જ અજાયબી હતું કે શ્રીલંકાની 6 વિકેટ માત્ર 126 રનમાં જ પડી ગઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *