વિરાટ કોહલી અને રોહિત શર્માને હંમેશા માટે બહાર કરી દેવા જોઈએ, આ ખેલાડી આપ્યું નિવેદન……

વિરાટ કોહલી અને રોહિત શર્માને હંમેશા માટે બહાર કરી દેવા જોઈએ, આ ખેલાડી આપ્યું નિવેદન……

રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીઃ પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર સબા કરીમે પોતાના મોટા નિવેદનથી હંગામો મચાવી દીધો છે. સબા કરીમના મતે રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી જેવા બેટ્સમેનોને હવે ટી20 ટીમમાંથી બહાર કરી દેવા જોઈએ. ભારતના ભૂતપૂર્વ વિકેટ કીપર બેટ્સમેન સબા કરીમનું કહેવું છે કે હવે રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને ભારતની T20 ટીમમાં પસંદ ન કરવા જોઈએ. જો આ બંને ખેલાડીઓને T20 ટીમમાં સ્થાન બનાવવું હોય તો તેમને IPL 2023માં પોતાનું સર્વશ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરવા જણાવવું જોઈએ. ટીમ ઈન્ડિયાઃ પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર સબા કરીમે પોતાના મોટા નિવેદનથી હંગામો મચાવી દીધો છે. સબા કરીમના મતે રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી જેવા બેટ્સમેનોને હવે ટી20 ટીમમાંથી બહાર કરી દેવા જોઈએ. ભારતના ભૂતપૂર્વ વિકેટ કીપર બેટ્સમેન સબા કરીમનું કહેવું છે કે હવે રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને ભારતની T20 ટીમમાં પસંદ ન કરવા જોઈએ. જો આ બંને ખેલાડીઓને T20 ટીમમાં સ્થાન બનાવવું હોય તો તેમને IPL 2023માં પોતાનું સર્વશ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરવા જણાવવું જોઈએ.

‘વિરાટ-રોહિતને T20 ટીમમાંથી હંમેશ માટે બહાર કરી દેવા જોઈએ’
ભૂતપૂર્વ પસંદગીકાર સબા કરીમનું માનવું છે કે પસંદગીકારોએ આગામી ન્યૂઝીલેન્ડ શ્રેણી માટે ભારતની ટી20 ટીમમાં રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને પસંદ ન કરવા જોઈએ. સબા કરીમે ઈન્ડિયા ન્યૂઝને કહ્યું, ‘ગયા વર્ષે દિનેશ કાર્તિકના કિસ્સામાં પણ આવું જ થયું હતું. મને લાગે છે કે અત્યારે તેને ટી20 ટીમમાં પસંદ કરવાની કોઈ જરૂર નથી. જો રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી IPL 2023માં સારું પ્રદર્શન કરે તો જ તેમના નામ પર વિચાર કરી શકાય.

આ પીઢ વ્યક્તિએ પોતાના નિવેદનથી ભારે હોબાળો મચાવ્યો હતો
સબા કરીમે કહ્યું, ‘વિરાટ કોહલી અને રોહિત શર્માની આઈપીએલ 2023ની સિઝન શાનદાર રહેશે તેવી સંભાવના છે. જો આવું થશે, તો પસંદગીકારો તેના સિવાય અન્ય કોઈ પર ધ્યાન નહીં આપે. તમને જણાવી દઈએ કે ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે 27 જાન્યુઆરીથી ત્રણ મેચની T20 સીરીઝ રમાશે. આ ટીમમાં રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીની પસંદગી થાય છે કે નહીં તે જોવું રસપ્રદ રહેશે. જો પસંદગીકારો ટી-20 ટીમમાં રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને પસંદ કરે છે તો કેટલાક યુવા ખેલાડીઓને પડતો મૂકવામાં આવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *