લગ્નના આગલા દિવસે વરરાજાના પગમાં ફ્રેક્ચર થયું, તેથી કઈક આવું કરવામાં આવ્યું, જુઓ વિડીયો

લગ્નના આગલા દિવસે વરરાજાના પગમાં ફ્રેક્ચર થયું, તેથી કઈક આવું કરવામાં આવ્યું, જુઓ વિડીયો

ગ્રૂમ લેગ ફ્રેક્ચરઃ જો મુશ્કેલી આવવાની હોય તો તે કોઈપણ સંજોગોમાં આવી શકે છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે ચોંકી જશો. લગ્ન પહેલા વર સાથે અકસ્માત થાય છે અને તેના પગમાં ફ્રેક્ચર થઈ જાય છે. વરરાજાનો વીડિયોઃ લગ્ન પહેલા વર-કન્યાના ઘરે અનેક કામો કરવામાં આવે છે અને કેટલીકવાર વરરાજાને ઘરના કામકાજ પતાવવું પડે છે. જો કે, દરેક ઘરમાં એવો પ્રયાસ કરવામાં આવે છે કે લગ્ન પહેલા વરરાજાને કોઈ સમસ્યાનો સામનો ન કરવો પડે જેથી તેને લગ્ન દરમિયાન કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડે. જ્યારે વરરાજા પર હળદર લગાવવામાં આવે છે, ત્યારે તે ક્યાંય બહાર આવતો નથી, પરંતુ અપ્રિય ઘટના વિશે કંઈ જ જાણતું નથી. જો મુસીબત આવવાની હોય તો તે કોઈપણ સંજોગોમાં આવી શકે છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે ચોંકી જશો. લગ્ન પહેલા વર સાથે અકસ્માત થાય છે અને તેના પગમાં ફ્રેક્ચર થઈ જાય છે.

વરરાજાના પગમાં ફ્રેક્ચર, કન્યાએ કર્યું આવુ
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે જયમાલા દરમિયાન વરરાજા તેની દુલ્હનની સામે ઉભો છે, પરંતુ તેના પગમાં ફ્રેક્ચર હોવાથી તે લાંબા સમય સુધી ઉભો રહી શકતો નથી. જો કે, કન્યાએ આવા સમયે કંઈક અનોખી રીતે વિધિ પૂર્ણ કરી. તેણે વરરાજાને ઉભા કરવાને બદલે વરરાજાને સોફા પર બેસાડી દીધો અને તે જ રીતે તેને જયમાલાની વિધિ પૂર્ણ કરવા દબાણ કર્યું. તમે વીડિયોમાં જોઈ શકો છો કે વરરાજા સોફા પર બેસીને દુલ્હનની માળા પહેરે છે. જ્યારે કન્યા પણ ઘૂંટણ પર બેસીને માળા પહેરે છે. આ પછી દુલ્હન પણ તેના વરને હાર પહેરાવે છે.

જુઓ વિડીયો :

વીડિયો જોઈને તમે પણ ભાવુક થઈ જશો.
વર-કન્યાનો આ પ્રેમ જોઈને લગ્નમાં આવેલા મહેમાનો ખૂબ જ ભાવુક થઈ ગયા અને જોરથી તાળીઓ પાડી. વરરાજા તરફ દુલ્હનનો ટેકો જોઈને બધા તાળીઓ પાડી રહ્યા છે. આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તિયાસોંકર નામના એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે અને અત્યાર સુધીમાં 83 હજારથી વધુ લોકોએ આ વીડિયોને લાઈક કર્યો છે. એટલું જ નહીં આ વીડિયોને 12 લાખથી વધુ લોકોએ જોયો છે અને સેંકડો લોકોએ પોતાનો પ્રતિભાવ આપ્યો છે. એક યુઝરે લખ્યું, “ડિયર, તમે બોલતા પહેલા તમારું વચન પૂરું કર્યું છે. તમે બંને હંમેશા ખુશ રહો.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *