લાઈવ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી ગુસ્સે થઈ ગયો! બહાર નીકળ્યા બાદ આવું કર્યું, જુઓ વિડિયો

લાઈવ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી ગુસ્સે થઈ ગયો! બહાર નીકળ્યા બાદ આવું કર્યું, જુઓ વિડિયો

શ્રીલંકા સામેની T20 સીરીઝની છેલ્લી મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી મેદાનની વચ્ચે જ ગુસ્સો ગુમાવી બેઠો હતો. આ ખેલાડી આઉટ થયા બાદ ખૂબ જ ગુસ્સામાં જોવા મળ્યો હતો.

ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચેની T20 શ્રેણીની છેલ્લી મેચમાં ભારતીય બેટ્સમેનો મોટો સ્કોર કરવામાં સફળ રહ્યા હતા. આ મેચમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો જે સાચો સાબિત થયો હતો. પરંતુ ટીમ ઈન્ડિયાની ઈનિંગ દરમિયાન એક બેટ્સમેન પોતાની વિકેટ ગુમાવ્યા બાદ ખૂબ જ નાખુશ દેખાઈ રહ્યો હતો. આ ખેલાડીએ મિડલ ગ્રાઉન્ડમાં પોતાનો ગુસ્સો વ્યક્ત કર્યો હતો, જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ બેટ્સમેન મેદાનની વચ્ચે જ પોતાનો ગુસ્સો ગુમાવી બેઠો હતો

આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાની શરૂઆત ખરાબ રહી હતી, ટીમે 3 રનમાં પોતાની પ્રથમ વિકેટ ગુમાવી હતી. આ પછી રાહુલ ત્રિપાઠી ત્રીજા નંબર પર બેટિંગ કરવા આવ્યો હતો. રાહુલ ત્રિપાઠી (રાહુલ ત્રિપાઠી)એ તોફાની બેટિંગ કરતા ઘણા મોટા શોટ રમ્યા હતા, પરંતુ તેણે 16 બોલમાં 35 રન બનાવ્યા બાદ પોતાની વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી. આ ઇનિંગ દરમિયાન તેણે 5 ફોર અને 2 સિક્સર ફટકારી હતી. પોતાની વિકેટ ગુમાવ્યા બાદ મધ્ય મેદાનમાં રાહુલ ત્રિપાઠી ગુસ્સામાં દેખાયો.

વિકેટ ગુમાવ્યા બાદ આવી પ્રતિક્રિયા આપી

રાહુલ ત્રિપાઠી ભારતીય ટીમની ઇનિંગ્સના 5 અને 5માં બોલ પર ચમિકા કરુણારત્નેના હાથે આઉટ થયો હતો. આ બોલ પર તેણે દિલશાન મદુશંકાના હાથમાં પોતાનો કેચ આપ્યો હતો. આ પછી, તે ખૂબ જ ગુસ્સામાં દેખાયો અને પેવેલિયન પરત ફરતી વખતે, તે ગુસ્સામાં હાથ અને બેટ હલાવતો જોવા મળ્યો. રાહુલ ત્રિપાઠીનો આ વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

31 વર્ષની ઉંમરે ડેબ્યૂ કર્યું

31 વર્ષીય રાહુલ ત્રિપાઠીને આ શ્રેણીની બીજી મેચ દરમિયાન ડેબ્યૂ મેચ રમવાની તક મળી હતી. તે IPL 2022 થી ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ છે, પરંતુ આ સીરીઝ પહેલા તે ભારત માટે એક પણ મેચ રમી શક્યો ન હતો. જોકે રાહુલ ત્રિપાઠી પોતાની ડેબ્યૂ મેચમાં ફ્લોપ સાબિત થયો હતો. તે મેચમાં 5 બોલમાં 5 રન બનાવીને તે આઉટ થયો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાએ 228 રન બનાવ્યા હતા

શ્રેણીની છેલ્લી મેચમાં પ્રથમ બેટિંગ કરતા ટીમ ઈન્ડિયાએ 20 ઓવરમાં 5 વિકેટ ગુમાવીને 228 રન બનાવ્યા હતા. આ ઇનિંગમાં સૂર્યકુમાર યાદવ ભારતનો સૌથી સફળ બેટ્સમેન હતો. તેણે 51 બોલનો સામનો કરીને અણનમ 112 રન બનાવ્યા હતા. આ સદીની ઇનિંગમાં સૂર્યકુમાર યાદવે 7 ચોગ્ગા અને 9 છગ્ગા ફટકાર્યા હતા. સૂર્યકુમાર ઉપરાંત અક્ષર પટેલે 9 બોલમાં અણનમ 21 રન બનાવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *