હાર્દિક પંડ્યાએ મેચ પૂરી થાય તે પહેલા જ હાર માંની લીથી હતી,આ તસવીરો ફેન્સને ગુસ્સે કરશે!

હાર્દિક પંડ્યાએ મેચ પૂરી થાય તે પહેલા જ હાર માંની લીથી હતી,આ તસવીરો ફેન્સને ગુસ્સે કરશે!

IND vs SL 2nd T20: પુણેના MCA સ્ટેડિયમમાં ગુરુવારે રમાયેલી શ્રેણીની બીજી T20 મેચમાં ટીમ ઇન્ડિયાને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. 207 રનના લક્ષ્યાંકનો પીછો કરતા યજમાન ટીમ 8 વિકેટ ગુમાવીને માત્ર 190 રન જ બનાવી શકી હતી. હવે હાર્દિક પંડ્યા સાથે જોડાયેલી કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીમાં ટીમ ઈન્ડિયાને શ્રીલંકા સામેની સીરિઝની બીજી T20 મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ગુરુવારે પુણેમાં રમાયેલી મેચમાં 207 રનના લક્ષ્યાંકનો પીછો કરતા ટીમ ઈન્ડિયા 8 વિકેટે 190 રન જ બનાવી શકી હતી. હવે હાર્દિક પંડ્યા સાથે જોડાયેલી કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, જેને જોઈને ફેન્સનો ગુસ્સો વધુ વધી શકે છે.

હાર્દિકે પહેલેથી જ હાર સ્વીકારી લીધી હતી!

મેચ બાદ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા ફોટામાં હાર્દિક તેના સાથી ખેલાડીઓ સાથે હાથ મિલાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. જો કે આ તસવીરો મેચ પુરી થયા પહેલાની છે. આના પરથી કહી શકાય કે હાર્દિકને મેચનું પરિણામ પહેલેથી જ ખબર હતું અથવા તો તેણે મેચ પૂરો થતાં પહેલા જ હાર સ્વીકારી લીધી અને વિરોધી ટીમ સામે ‘સરેન્ડર’ કરી દીધું.

તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી

હાર્દિકની તસવીરો હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. આ અંગે લોકો કમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું કે હાર્દિકે આ રીતે યુવા ખેલાડીઓનું મનોબળ ન તોડવું જોઈએ. તે જ સમયે અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે હાર પહેલા જ હાર્દિકને મેચનું પરિણામ ખબર પડી ગયું હતું.

અક્ષર અને સૂર્યાએ પ્રયત્ન કર્યો

પુણેના એમસીએ સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી શ્રેણીની બીજી T20 મેચમાં શ્રીલંકાએ ભારતીય ટીમને 16 રને હરાવ્યું હતું. કેપ્ટન દાસુન શનાકા (22 બોલમાં અણનમ 56 રન) અને ઓપનર કુસલ મેન્ડિસ (31 બોલમાં 52 રન)ની મદદથી નિર્ધારિત 20 ઓવરમાં 6 વિકેટે 206 રન બનાવતા શ્રીલંકાએ નિર્ધારિત 20 ઓવરમાં 6 વિકેટે 206 રન બનાવ્યા હતા. 190 રન. અક્ષર પટેલે ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી વધુ 65 રન બનાવ્યા. આ સાથે જ સૂર્યકુમાર યાદવે 36 બોલમાં 3 ચોગ્ગા અને છ છગ્ગા ફટકારીને 51 રનનું યોગદાન આપ્યું. શ્રેણીની ત્રીજી અને અંતિમ ટી20 મેચ શનિવાર 7 જાન્યુઆરીએ રમાશે. રાજકોટમાં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *