ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીએ અમ્પાયર સાથે જાહેરમાં કર્યું ખરાબ વર્તન, ICCએ મોટી સજા આપી

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીએ અમ્પાયર સાથે જાહેરમાં કર્યું ખરાબ વર્તન, ICCએ મોટી સજા આપી

ભારત vs શ્રીલંકા, 2023: શ્રીલંકા સામેની પ્રથમ T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડીએ સાર્વજનિક રીતે અમ્પાયર સાથે ગેરવર્તન કર્યું, જેના પછી ICC તેના પર કડક કાર્યવાહી કરી શકે છે. ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીએ મેદાન પર સાર્વજનિક રીતે અમ્પાયરોને સારા-ખરાબ કહ્યા, જેના પછી ICC ગમે ત્યારે તેના પર કાર્યવાહી કરી શકે છે. India vs Sri Lanka, 1st T20I: શ્રીલંકા સામેની પ્રથમ T20 ઇન્ટરનેશનલ મેચમાં, ટીમ ઇન્ડિયાના એક ખેલાડીએ જાહેરમાં અમ્પાયર સાથે ગેરવર્તન કર્યું, જેના પછી ICC તેના પર કડક કાર્યવાહી કરી શકે છે. ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીએ મેદાન પર સાર્વજનિક રીતે અમ્પાયરોને સારા-ખરાબ કહ્યા, જેના પછી ICC ગમે ત્યારે તેના પર કાર્યવાહી કરી શકે છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ક્રિકેટરે જાહેરમાં અમ્પાયર સાથે કર્યું ગેરવર્તન!
દીપક હુડ્ડા, જેણે પ્રથમ T20Iમાં શ્રીલંકા સામે ભારતની રોમાંચક 2 રને જીતમાં સર્વોચ્ચ સ્કોર બનાવ્યો હતો, તે પોતાનો ગુસ્સો ગુમાવી બેઠો હતો અને વાઈડ બોલના નિર્ણય પર મેદાન પરના અમ્પાયર સાથે દુર્વ્યવહાર કર્યો હતો. આ ઘટના ભારતીય ઇનિંગ્સની 18મી ઓવરમાં બની હતી. દીપક હુડ્ડાએ કસુન રાજિતાનો પાંચમો બોલ રમવાનો પ્રયાસ કર્યો અને ઓફ સાઈડ તરફ બહાર આવ્યો. તેણે બોલને વાઈડ કહેવાશે એમ વિચારીને જવા દીધો.

અમ્પાયર સાથે ઝઘડો થયો
પરંતુ મેદાન પરના અમ્પાયરે વાઈડ જેવો કોઈ સંકેત આપ્યો ન હતો, જેનાથી દીપક હુડ્ડા ગુસ્સે થઈ ગયા હતા અને તેણે કેટલાક અપમાનજનક શબ્દોનો ઉપયોગ કર્યો હતો. આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને લોકો અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ આપી રહ્યા છે. આગલા બોલ પર દીપક હુડ્ડાને સિંગલ મળ્યો જે પછી તે અમ્પાયર સાથે દલીલમાં ઉતર્યો.

પ્લેયર ઓફ ધ મેચનો એવોર્ડ મેળવ્યો
મંગળવારની મેચમાં, દીપક હુડ્ડાએ 23 બોલમાં એક ચોગ્ગા અને ચાર છગ્ગા સાથે અણનમ 41 રન બનાવ્યા, જેનાથી ભારતનો સ્કોર 162/5નો સ્કોર 94/5થી પુનઃપ્રાપ્ત થયો. હુડ્ડાને પ્લેયર ઓફ ધ મેચનો એવોર્ડ મળ્યો હતો. ત્રણ મેચોની શ્રેણીની બીજી મેચ ગુરુવારે પુણેમાં રમાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *