સુનીલ ગાવસ્કરએ BCCI પર કર્યો ભયંકર ગુસ્સો, અને ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીનું સમર્થન કર્યું

સુનીલ ગાવસ્કરએ BCCI પર કર્યો ભયંકર ગુસ્સો, અને ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીનું સમર્થન કર્યું

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયામાં એક ખેલાડી સાથે થઈ રહેલા અન્યાયથી ભારતના પૂર્વ કેપ્ટન સુનીલ ગાવસ્કર ખૂબ જ નારાજ છે અને તેમણે પોતાનો ગુસ્સો BCCI પર ઠાલવ્યો છે. સુનીલ ગાવસ્કરે આ ખેલાડીનું સમર્થન કર્યું છે અને ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ પર નિશાન સાધતા કહ્યું કે તમે તેની પ્રતિભા બરબાદ કરી રહ્યા છો.

ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડી સાથે થયેલા અન્યાયથી ભારતીય ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન સુનીલ ગાવસ્કર ખૂબ નારાજ છે અને તેમણે પોતાનો ગુસ્સો BCCI પર ઠાલવ્યો છે. સુનીલ ગાવસ્કરે આ ખેલાડીનું સમર્થન કર્યું છે અને ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ પર નિશાન સાધતા કહ્યું કે તમે તેની પ્રતિભા બરબાદ કરી રહ્યા છો.

ગાવસ્કર BCCI પર ભડક્યા

2023 વર્લ્ડ કપ ભારતમાં યોજાવાનો છે અને હવે આ ટુર્નામેન્ટ વધુ દૂર નથી. ટીમ ઈન્ડિયા હજુ એ સવાલની શોધમાં છે કે 2023ના વર્લ્ડ કપમાં રોહિત શર્મા, શિખર ધવન, કેએલ રાહુલ અને શુભમન ગિલ વચ્ચે કયો બેટ્સમેન ઓપનિંગ કરશે. હવે આ મામલે પૂર્વ ભારતીય કેપ્ટન સુનીલ ગાવસ્કરે મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીને સપોર્ટ કર્યો

ભારતીય ટીમમાં શિખર ધવન સાથે થઈ રહેલા અન્યાયથી સુનીલ ગાવસ્કર ખૂબ નારાજ છે. સુનીલ ગાવસ્કરે શિખર ધવનને 2023 વર્લ્ડ કપ માટે રોહિત શર્મા સાથે ઓપનિંગ કરવાનો સૌથી મજબૂત દાવેદાર ગણાવ્યો છે. સુનીલ ગાવસ્કરે કહ્યું, ‘ટીમ ઈન્ડિયાને હંમેશા જમણા અને ડાબા હાથના ઓપનિંગ બેટ્સમેનની જરૂર હતી અને શિખર ધવન તમને આ વિકલ્પ આપે છે.’

‘તમે તેની પ્રતિભા વેડફી રહ્યા છો’

સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક સાથે વાત કરતા સુનીલ ગાવસ્કરે કહ્યું કે, ‘શિખર ધવન પાસે ઘણો અનુભવ છે અને તે ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં ઓપનિંગ બેટ્સમેનની ભૂમિકા ભજવવા માટે શ્રેષ્ઠ ખેલાડી છે, માત્ર સિનિયર ખેલાડીઓની ગેરહાજરીને કારણે સ્પેસ ફિલર્સ છે. માત્ર એક વિકલ્પ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *