વિરાટ કોહલીએ હવામાં કૂદીને એક હાથ કેચ પકડ્યો, શાકિબ અલ હસન ચોંકી ગયા, જૂઓ વિડીયો

વિરાટ કોહલીએ હવામાં કૂદીને એક હાથ કેચ પકડ્યો, શાકિબ અલ હસન ચોંકી ગયા, જૂઓ વિડીયો

IND vs BAN: T20 વર્લ્ડ કપ 2022 પછી, વિરાટ કોહલીએ ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસમાં ભાગ લીધો ન હતો. તેણે રવિવારે બાંગ્લાદેશ સામે રમાયેલી ODI મેચમાં પુનરાગમન કર્યું હતું. ભારતીય ટીમ બેટિંગમાં નિરાશ થઈ અને સમગ્ર ટીમ 186 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ.

શેર-એ-બાંગ્લા સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયા જીતતી વખતે હારી ગઈ હતી. મેહિદી હસન મિરાજ (અણનમ 38) અને મુસ્તાફિઝુર રહેમાન (અણનમ 10) એ છેલ્લી વિકેટ માટે 41 બોલમાં 51 રનની અતૂટ ભાગીદારી કરી અને બાંગ્લાદેશ એક વિકેટથી જીતી ગયું. વિરાટ કોહલી આ સીરીઝથી ટીમ ઈન્ડિયામાં પરત ફર્યો છે. બેટથી તેનું પ્રદર્શન સારું ન હોવા છતાં તેણે ફરી એકવાર ફિલ્ડિંગમાં પોતાને સાબિત કરી બતાવ્યું. મેચ દરમિયાન વિરાટ કોહલીએ ઓલરાઉન્ડર શાકિબ-અલ-હસનનો એક હાથે એવો શાનદાર કેચ પકડ્યો, જેને જોઈને બધા દંગ રહી ગયા. તેના કેચનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેના ચાહકો ખૂબ વખાણ કરી રહ્યા છે.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ વિરાટ કોહલીએ ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસમાં ભાગ લીધો ન હતો. તેણે રવિવારે બાંગ્લાદેશ સામે રમાયેલી ODI મેચમાં પુનરાગમન કર્યું હતું. ભારતીય ટીમ બેટિંગમાં નિરાશ થઈ અને સમગ્ર ટીમ 186 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ.

ભારત તરફથી કેએલ રાહુલે 70 બોલમાં સૌથી વધુ 73 રન બનાવ્યા હતા. તે જ સમયે, રોહિત શર્માએ 31 બોલમાં 27 રન બનાવ્યા હતા. વિરાટ કોહલીનું બેટ શાંત રહ્યું અને 15 બોલમાં માત્ર 9 રન બનાવીને પેવેલિયનનો રસ્તો પકડ્યો. પરંતુ મેદાન પર કોહલીએ ફિલ્ડિંગમાં કોઈ કસર છોડી ન હતી. તેણે હવામાં કૂદકો માર્યો અને એક હાથે શાકિબ-અલ-હસનનો શાનદાર કેચ લીધો. કેચ જોયા બાદ ફેન્સ વખાણ કરતા થાકતા નથી.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/SonySportsNetwk/status/1599433352829751297?s=20&t=VioERg8wS_sUEejiaLEfdg

જુઓ કોહલીનો શાનદાર કેચ

મેચની વાત કરીએ તો કેએલ રાહુલ સિવાય અન્ય કોઈ ભારતીય બેટ્સમેન 30નો આંકડો પાર કરી શક્યો નથી. બાંગ્લાદેશ તરફથી શાકિબ-અલ-હસને શાનદાર બોલિંગ કરી હતી અને 10 ઓવરમાં 36 રન આપીને 5 વિકેટ લીધી હતી. ભારતીય બોલરોએ પણ વિકેટો ઝડપી હતી પરંતુ છેલ્લી ઘડીમાં તેઓ બાંગ્લાદેશને જીતતા રોકી શક્યા ન હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *