ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીની કારકિર્દી શરૂ થતા જ પહેલા પૂરું થઈ ગયું, કારણ કે તે હારનું કારણ બન્યો હતો

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીની કારકિર્દી શરૂ થતા જ પહેલા પૂરું થઈ ગયું, કારણ કે તે હારનું કારણ બન્યો હતો

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડીની કારકિર્દી શરૂ થાય તે પહેલા જ ખતમ થઈ ગઈ. રવિવારે બાંગ્લાદેશ સામે રમાયેલી પ્રથમ વનડે મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું સૌથી મોટું કારણ આ ખેલાડી રહ્યો છે. ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મેળવવી એટલી સરળ નથી અને જો કોઈ ખેલાડી તકો વેડફી નાખે છે તો તેના માટે ભારતીય ટીમના દરવાજા પણ બંધ થઈ જાય છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડીની કારકિર્દી શરૂ થાય તે પહેલા જ ખતમ થઈ ગઈ. રવિવારે બાંગ્લાદેશ સામે રમાયેલી પ્રથમ વનડે મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું સૌથી મોટું કારણ આ ખેલાડી રહ્યો છે. ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મેળવવી એટલી સરળ નથી અને જો કોઈ ખેલાડી તકો વેડફી નાખે છે તો તેના માટે ભારતીય ટીમના દરવાજા પણ બંધ થઈ જાય છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીની કારકિર્દી શરૂ થાય તે પહેલા જ ખતમ થઈ ગઈ!

બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ફાસ્ટ બોલર કુલદીપ સેનને ખૂબ જ આત્મવિશ્વાસ સાથે ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટમાં ડેબ્યૂ કરવાની તક આપી હતી, પરંતુ આ ખેલાડીએ તે વિશ્વાસને ખરાબ રીતે તોડી નાખ્યો હતો. ઉમરાન મલિક જેવા ખતરનાક ફાસ્ટ બોલરને આઉટ કરીને કુલદીપ સેનને ડેબ્યૂ કરવાની તક આપવામાં આવી હતી, પરંતુ તે ફ્લોપ સાબિત થયો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી મોટો વિલન બન્યો

બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં કુલદીપ સેન ઘણો મોંઘો સાબિત થયો હતો. બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં કુલદીપ સેને માત્ર 5 ઓવરમાં 37 રન આપ્યા હતા. કુલદીપ સેનને 2 વિકેટ મળી હોવા છતાં તેણે 7.40ના ઈકોનોમી રેટથી રન આપ્યા, જે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ખૂબ જ નુકસાનકારક સાબિત થયા. ODI ક્રિકેટમાં 7.40 નો ઇકોનોમી રેટ ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન માનવામાં આવે છે.

રનનો પ્રવાહ

કુલદીપ સેને જે રીતે પોતાની બોલિંગ પર રનનો પ્રવાહ વહેતો કર્યો, તેણે ટીમ ઈન્ડિયાને મેચમાંથી બહાર કરી દીધી. બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયા 186 રનના સ્કોરનો બચાવ કરી શકી હોત, પરંતુ કુલદીપ સેનની ખરાબ બોલિંગને કારણે આ શક્ય બન્યું ન હતું. ભારતે હવે બુધવાર 7 ડિસેમ્બરે બાંગ્લાદેશ સામે બીજી વનડે રમવાની છે. કુલદીપ સેનનું બીજી વનડેમાં બહાર થવું નિશ્ચિત માનવામાં આવે છે અને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તેના સ્થાને ઉમરાન મલિકની વાપસી થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *