ટીમ ઈન્ડિયાના ખરાબ પ્રદર્શનના કારણે BCCI કર્યો મોટો નિર્ણય, હવે ટીમ ઈન્ડિયાનો નવો ‘BOSS’ આ

ટીમ ઈન્ડિયાના ખરાબ પ્રદર્શનના કારણે BCCI કર્યો મોટો નિર્ણય, હવે ટીમ ઈન્ડિયાનો નવો ‘BOSS’ આ

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ BCCIએ ભારતીય T20 ટીમમાં મોટા ફેરફારો કરવાનું મન બનાવી લીધું છે. નવા સેટઅપની જાહેરાત જાન્યુઆરીમાં થઈ શકે છે.

ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ સિનિયર ટીમ ઈન્ડિયા પહેલીવાર એક્શનમાં પરત ફરી છે. ટીમના સિનિયર ખેલાડીઓ બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં રમતા જોવા મળ્યા હતા, જ્યારે કોચ રાહુલ દ્રવિડ પણ આ જ શ્રેણીમાંથી ટીમ સાથે પાછા ફર્યા હતા, પરંતુ ટીમને પ્રથમ મેચમાં બાંગ્લાદેશના હાથે એક વિકેટથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. . આ હાર વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયાના કેમ્પમાંથી એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, BCCI ટૂંક સમયમાં ટીમમાં મોટા ફેરફાર કરવા જઈ રહ્યું છે.

T20 ટીમને મળશે નવો ‘BOSS’

ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (BCCI) T20 સેટ-અપ માટે અલગ કોચની નિમણૂક કરવા પર વિચાર કરી રહ્યું છે, જેનો અર્થ છે કે મુખ્ય કોચ રાહુલ દ્રવિડને T20 ટીમમાંથી બહાર કરવામાં આવી શકે છે. બોર્ડના એક સૂત્રના જણાવ્યા અનુસાર, ભારતીય T20 ટીમ માટે નવા કોચિંગ સેટઅપની જાહેરાત જાન્યુઆરીમાં થઈ શકે છે. તે જ સમયે, ટીમ ઈન્ડિયાએ જાન્યુઆરીમાં જ શ્રીલંકા સામે T20 શ્રેણી રમવાની છે. BCCIના એક અધિકારીએ InsideSportને પુષ્ટિ આપી છે કે બોર્ડ T20 ટીમ માટે નવા કોચની નિમણૂક કરવામાં રસ ધરાવે છે.

BCCI અધિકારીએ આપી મોટી માહિતી

બીસીસીઆઈના એક અધિકારીએ ઈન્સાઈડસ્પોર્ટને કહ્યું, ‘અમે તેના પર ગંભીરતાથી વિચાર કરી રહ્યા છીએ. રાહુલ દ્રવિડ અથવા કોઈની ક્ષમતા વિશે નહીં પરંતુ ચુસ્ત સમયપત્રકનું સંચાલન કરવાની અને બોર્ડમાં નિષ્ણાત કુશળતા લાવવાની ક્ષમતા વિશે. T20 હવે એક અલગ રમત, કઠિન કેલેન્ડર અને નિયમિત ઇવેન્ટ જેવી છે. આપણે પણ ફેરફારો કરવાની જરૂર છે. હા, હું એ વાતની પુષ્ટિ કરી શકું છું કે ભારત ટૂંક સમયમાં જ નવું T20 કોચિંગ સેટઅપ કરશે.

રાહુલ દ્રવિડનું સ્થાન કોણ લેશે?

ટીમ ઈન્ડિયાના નવા T20 કોચ પર વાત કરતા BCCI અધિકારીએ કહ્યું, ‘અત્યાર સુધી કોઈને શૂન્ય કરવામાં આવ્યું નથી. અમને ખાતરી નથી કે ક્યારે આવશે, પરંતુ અમને ખાતરી છે કે ભારતને T20 સેટઅપ માટે નવા અભિગમની જરૂર છે. અમે જાન્યુઆરી પહેલા નવા કેપ્ટનની જાહેરાત કરીશું. વધુ નવા કોચ આવી શકે છે, પરંતુ મેં કહ્યું તેમ કંઈ અંતિમ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *