રોહિત અને વિરાટ મેચમાંથી બહાર જશે, ટીમ ઈન્ડિયાને મળશે નવો કેપ્ટન……

રોહિત અને વિરાટ મેચમાંથી બહાર જશે, ટીમ ઈન્ડિયાને મળશે નવો કેપ્ટન……

IND vs SL: ટીમ ઈન્ડિયાએ જાન્યુઆરી 2023માં શ્રીલંકા સામે તેમની પોતાની જમીન પર ODI અને T20 શ્રેણી રમવાની છે. ટીમ ઈન્ડિયા અને શ્રીલંકા વચ્ચે ભારતની ધરતી પર ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી અને એટલી જ મેચોની T20 શ્રેણી રમાશે. નવી પસંદગી સમિતિ શ્રીલંકા સામેની આ મર્યાદિત ઓવરોની શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની પસંદગી કરશે.

ટીમ ઈન્ડિયાએ જાન્યુઆરી 2023માં શ્રીલંકા સામે તેમની જ ધરતી પર ODI અને T20 શ્રેણી રમવાની છે. ટીમ ઈન્ડિયા અને શ્રીલંકા વચ્ચે ભારતની ધરતી પર ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી અને એટલી જ મેચોની T20 શ્રેણી રમાશે. નવી પસંદગી સમિતિ શ્રીલંકા સામેની આ મર્યાદિત ઓવરોની શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની પસંદગી કરશે. શ્રીલંકા સામેની આ સીમિત ઓવરોની શ્રેણીને લઈને એક મોટી માહિતી સામે આવી છે.

શું રોહિત-કોહલી T20 ટીમમાંથી બહાર થશે?

વાસ્તવમાં, રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી જેવા દિગ્ગજ ખેલાડીઓને ભારતની T20 ટીમમાંથી બહાર કરવામાં આવી શકે છે. એટલું જ નહીં સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાને ભારતનો નવો T20 કેપ્ટન બનાવવામાં આવી શકે છે. InsideSport અનુસાર, ડિસેમ્બરમાં નિમણૂક થનારી નવી પસંદગી સમિતિ શ્રીલંકા સામેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણી અને સમાન T20I શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયાની પસંદગી કરશે. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર વિરાટ કોહલી, રોહિત શર્મા, મોહમ્મદ શમી, દિનેશ કાર્તિક અને કેએલ રાહુલને ટી20 ટીમમાંથી બહાર કરવામાં આવી શકે છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના નવા કેપ્ટન વિશે મોટી માહિતી સામે આવી છે

BCCIના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ InsideSportને એક મોટી માહિતી આપી છે. અધિકારીએ કહ્યું, ‘ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ હવે ટી20 ફોર્મેટમાં યુવા ખેલાડીઓ સાથે આગળ વધવા માંગે છે. આવી સ્થિતિમાં કેટલાક મોટા ખેલાડીઓને T20 ટીમમાંથી બહાર રહેવું પડી શકે છે. અધિકારીએ કહ્યું કે, “BCCIએ રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને આ વિશે પહેલાથી જ જાણ કરી દીધી હતી.” BCCIના અધિકારીએ સંકેત આપ્યો કે હાર્દિક પંડ્યા શ્રીલંકા સામેની T20 શ્રેણીમાં ટીમ ઈન્ડિયાની કેપ્ટનશીપ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *