ટીમ ઈન્ડિયાના આ નિર્ણય પર જાડેજા ગુસ્સે થયો અને કહ્યું ‘તેઓ માત્ર જાન ભેગી કરે છે’…..

ટીમ ઈન્ડિયાના આ નિર્ણય પર જાડેજા ગુસ્સે થયો અને કહ્યું ‘તેઓ માત્ર જાન ભેગી કરે છે’…..

India vs બાંગ્લાદેશ, 1st ODI: બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ ODIમાં ઝડપી બોલર કુલદીપ સેનને ડેબ્યૂ કરવાની તક આપવામાં આવી હતી અને કેપ્ટન રોહિત શર્માને પ્લેઇંગ XIમાં ઉમરાન મલિકની જગ્યાએ સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો. ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર રમી રહેલા ઉમરાન મલિકને બાંગ્લાદેશ સામેની વનડે શ્રેણીમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો હતો.

બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ઝડપી બોલર કુલદીપ સેનને ડેબ્યૂ કરવાની તક આપવામાં આવી હતી અને કેપ્ટન રોહિત શર્માને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં ઉમરાન મલિકને સ્થાન આપવામાં આવ્યું હતું. ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર રમી રહેલા ઉમરાન મલિકને બાંગ્લાદેશ સામેની વનડે શ્રેણીમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો હતો. શિખર ધવન ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર વનડે શ્રેણીમાં કેપ્ટન હતો. જ્યારે રોહિત શર્મા બાંગ્લાદેશ સામેની વનડે શ્રેણીમાં કેપ્ટન તરીકે પરત ફર્યો ત્યારે તેણે ઉમરાન મલિકને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહારનો રસ્તો બતાવ્યો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાના આ નિર્ણયથી જાડેજા નારાજ થઈ ગયો

કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ફાસ્ટ બોલર કુલદીપ સેનને બાંગ્લાદેશ સામેની વનડે શ્રેણીમાં ડેબ્યૂ કરવાની તક આપી. ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ અને કેપ્ટન રોહિત શર્માના આ નિર્ણય પર પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર અજય જાડેજાએ ગુસ્સો વ્યક્ત કર્યો છે. પૂર્વ ક્રિકેટર અજય જાડેજાનું કહેવું છે કે આ કરીને ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ માત્ર સરઘસ કાઢે છે અને આ ભૂલ છેલ્લા 2 વર્ષથી થઈ રહી છે.

‘તેઓ માત્ર લગ્નની સરઘસ ભેગા કરી રહ્યા છે’

ભારતના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર અજય જાડેજાએ કહ્યું, ‘ભારતીય ટીમમાં એક પછી એક ઘણા ખેલાડીઓને અજમાવવામાં આવી રહ્યા છે અને આ છેલ્લા બે વર્ષથી ચાલી રહ્યું છે. જો તમે ટીમ ઈન્ડિયામાં કોઈ ક્રિકેટરને તક આપો છો તો તેને 3 મેચ બાદ બહારનો રસ્તો બતાવવો સારી વાત નથી. આમ કરીને તમે માત્ર સરઘસ ભેગા કરી રહ્યા છો. જણાવી દઈએ કે ઉમરાન મલિકે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બે વનડેમાં ત્રણ વિકેટ ઝડપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *