ટીમ ઈન્ડિયાના આ 2 ખેલાડી ટીમ માટે મોટા વિલન બન્યા, જેના પર ક્રિકેટના ચાહકો ગુસ્સે થયાં

ટીમ ઈન્ડિયાના આ 2 ખેલાડી ટીમ માટે મોટા વિલન બન્યા, જેના પર ક્રિકેટના ચાહકો ગુસ્સે થયાં

India vs બાંગ્લાદેશ, 1st ODI: ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ ODIમાં ફ્લોપ સાબિત થયા હતા. T20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને બ્રેક આપવામાં આવ્યો હતો. લગભગ 25 દિવસ બાદ ક્રિકેટના મેદાનમાં વાપસી કરનાર રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીની બોલબાલા સાબિત થઈ છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ફ્લોપ સાબિત થયા છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને બ્રેક આપવામાં આવ્યો હતો. લગભગ 25 દિવસ બાદ ક્રિકેટના મેદાનમાં વાપસી કરનાર રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીની બોલબાલા સાબિત થઈ છે.

આ બંને ખેલાડીઓ ટીમ ઈન્ડિયાના સૌથી મોટા ગુનેગાર સાબિત થયા.

બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં પ્રથમ બેટિંગ કરતા ટીમ ઈન્ડિયા 41.2 ઓવરમાં 186 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી ટીમ ઈન્ડિયાના સૌથી મોટા ગુનેગાર સાબિત થયા, કારણ કે આ બંને દિગ્ગજ બેટ્સમેનોએ ટીમ ઈન્ડિયાને મોટા સ્કોર સુધી લઈ જવાની જવાબદારી લીધી હતી. રોહિત શર્મા 27 રન બનાવીને આઉટ થયો હતો જ્યારે વિરાટ કોહલી માત્ર 9 રન બનાવીને ચાલી શક્યો હતો. રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને લઈને ચાહકોએ ટ્વિટર પર ખૂબ જ ખતરનાક પ્રતિક્રિયા આપી છે.

બાંગ્લાદેશે ભારતને 186 રનમાં ઓલઆઉટ કરી દીધું

તમને જણાવી દઈએ કે કેએલ રાહુલ (73)ની લડાયક અડધી સદી છતાં, બાંગ્લાદેશે શાકિબ અલ હસનની પાંચ વિકેટ સાથે પ્રથમ વનડે ક્રિકેટ મેચમાં ભારતને 186 રનમાં ઢાંકી દીધું હતું. રાહુલે 70 બોલમાં પાંચ ચોગ્ગા અને ચાર છગ્ગાની મદદથી 73 રનની ઇનિંગ રમી હતી, પરંતુ ભારતના અન્ય બેટ્સમેનોને રન બનાવવા માટે સંઘર્ષ કરવો પડ્યો હતો. તેના સિવાય માત્ર કેપ્ટન રોહિત શર્મા (27) અને શ્રેયસ અય્યર (24) 20 રનનો આંકડો પાર કરી શક્યા હતા. શાકિબ ઉપરાંત ઇબાદત હુસૈને પણ 47 રનમાં ચાર વિકેટ ઝડપી હતી, જેના કારણે ભારતીય ટીમ 41.2 ઓવરમાં પેવેલિયન પરત ફરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *