રાશિફળ 05 ડિસેમ્બર 2022 : સોમવારે મહાદેવ ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 05 ડિસેમ્બર 2022 : સોમવારે મહાદેવ ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 05 ડિસેમ્બર 2022: વૃષભ અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મકર અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. આજે અશ્વિની નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર મેષ રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. મંગળ અને ચંદ્ર પ્રેમનો કારક શુક્રમાં રહીને યુવાનોની લવ લાઈફમાં સુધારો કરશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતાનો સમાવેશ થશે.બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.આજે કન્યા રાશિના જાતકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. વૃષભ અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મકર અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope
Horoscope

1. મેષ- આજે આ રાશિમાંથી ચંદ્રનું પ્રથમ અને સૂર્યનું આઠમું સંક્રમણ નોકરીમાં નવું સ્થાન આપી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.તલનું દાન કરો.પ્રેમ જીવન સારું રહેશે.

horoscope
horoscope

2. વૃષભ- રાજનીતિમાં આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો છે. સૂર્યના સાતમા સંક્રમણથી ધનની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે.નોકરીમાં બદલાવ તરફ આગળ વધશે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.યુવાનો લવ લાઈફમાં ખુશ રહેશે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન- આ રાશિમાંથી સૂર્યનું છેલ્લું અને ચંદ્રનું અગિયારમું સંક્રમણ સફળતાનો કારક છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. દશમ ગુરુના કારણે સફળતા સરળતાથી મળે છે.તમારા બાળકના લગ્ન સંબંધી કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લાલ અને લીલો રંગ શુભ છે.મૂગનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્રનું દશમું ગોચર વેપારમાં પ્રગતિ કરાવશે. ટીચિંગ, આઈટી અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.મસૂરનું દાન કરો. શિવ મંદિરના પરિસરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ- આજે સૂર્યનો ચોથો અને ચંદ્રનો મેષ ગોચર શુભ છે.નોકરીમાં નવી તકો મળશે. લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી અરણ્યકાંડનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મસૂરનું દાન કરો.યુવાનો લવ લાઈફમાં ખુશ રહેશે. સૂર્યની પૂજા કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા – આ રાશિથી આઠમા ભાવમાં ચંદ્ર છે.આર્થિક પ્રગતિથી સુખ મળશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે તમને નવી જવાબદારી આપી શકે છે. ધંધામાં લાભ શક્ય છે.સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે.મગ અને ગોળનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

7. તુલા- વૃષભમાં સૂર્યનું બીજું અને ચંદ્રનું ગોચર અને આ રાશિમાંથી શનિનું પાંચમું ગોચર બાળકની પ્રગતિ પર સારી અસર આપશે. સ્વાસ્થ્યમાં લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને મેષ અને કર્ક રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે સાત ધાન્યનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- આજે સૂર્યનું પ્રથમ સંક્રમણ વ્યવસાયમાં સફળતા અને નોકરીમાં શ્રેષ્ઠતા અપાવશે. મકર અને કુંભ રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે.મસૂરનું દાન કરો. શિવ મંદિરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

9. ધનુ- આજે સૂર્ય અને શનિ આ રાશિથી બીજા સ્થાને હોવાથી રાજનેતાઓ માટે અનુકૂળ છે. ચોથો ગુરુ હોવાને કારણે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. લાલ અને સફેદ રંગ શુભ છે.ગુરુના આશીર્વાદ લો.ઘરના આંગણામાં તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

10. મકર-શનિનો સ્વામી આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે અને ચંદ્ર મેષમાં છે.વ્યાપાર સંબંધિત કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે.મેષ અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓથી તમને લાભ મળશે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે.રાજકારણીઓ સફળ થશે.મંગળની સામગ્રી દાળ અને ગોળનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

11. કુંભ- વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં આજનો દિવસ પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિથી બારમામાં શનિ, વૃશ્ચિકમાં સૂર્ય અને મેષમાં ચંદ્ર અને મંગળ ઘર નિર્માણ સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે.દુર્ગાના 09 શ્લોકનો પાઠ કરો. સફેદ અને લીલો રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

12. મીન- આજે નવમો સૂર્ય અને મેષ અને ગુરુનો ચંદ્ર આ રાશિમાં ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલી નોકરીમાં પ્રમોશનની નવી દિશા આપી શકે છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે. સુંદરકાંડનો પાઠ કરો અને ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.બાળકોની પ્રગતિથી આનંદ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *