બાંગ્લાદેશના આ ખેલાડી વિરાટ કોહલી સામે કર્યું આવું, જોઈને તે ચોંકી ગયો, જુઓ વિડીયોમાં

બાંગ્લાદેશના આ ખેલાડી વિરાટ કોહલી સામે કર્યું આવું, જોઈને તે ચોંકી ગયો, જુઓ વિડીયોમાં

India vs બાંગ્લાદેશ: ભારત અને બાંગ્લાદેશ વચ્ચેની પ્રથમ ODIમાં વિરાટ કોહલી મોટી ઇનિંગ રમવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. બાંગ્લાદેશી ખેલાડીએ તેને આઉટ કરવા માટે શાનદાર કામ કર્યું હતું.

ભારત અને બાંગ્લાદેશ (IND vs BAN) વચ્ચેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ મીરપુરના શેરે બાંગ્લા નેશનલ સ્ટેડિયમમાં રમાઈ રહી છે. આ મેચમાં પ્રથમ બેટિંગ કરતી વખતે ટીમ ઈન્ડિયા સંપૂર્ણ રીતે ફ્લોપ રહી હતી. આરામ બાદ ટીમમાં પરત ફરેલ વિરાટ કોહલી પણ આ મેચમાં વહેલો આઉટ થયો હતો. વિરાટને આઉટ કરવા માટે બાંગ્લાદેશી ખેલાડીએ કંઈક એવું કર્યું જેને જોઈને કોહલી પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો.

બાંગ્લાદેશી ખેલાડીએ જાદુઈ કેચ પકડ્યો

યજમાન કેપ્ટન લિટન દાસે ટોસ જીતીને ભારતને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનું આમંત્રણ આપ્યું હતું. ભારતે શરૂઆતમાં 49ના સ્કોર પર 3 વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી, જેમાંથી વિરાટ કોહલીની વિકેટે બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. ભારતીય ઇનિંગ્સના 11માં સ્પિન બોલર શાકિબ અલ હસન બોલિંગ કરી રહ્યો હતો. ઓવરના ચોથા બોલ પર તેણે વિરાટને પોતાનો શિકાર બનાવ્યો હતો. વિરાટે આ બોલ પર કવર ડ્રાઇવ રમી હતી, પરંતુ શોર્ટ મિડ-વિકેટ પોઝિશન પર ઉભેલા લિટન દાસે હવામાં ઉડતા બોલને કેચ કર્યો હતો. તેનો કેચ જોઈને વિરાટ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો, આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/minibus2022/status/1599298803320107008?s=20&t=1I3UvHClqn9YKXgmKZvDkg

વિરાટ કોહલી સસ્તામાં આઉટ થયો હતો

T20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ વિરાટ કોહલી પ્રથમ વખત એક્શનમાં પરત ફર્યો છે. પરંતુ આ મેચમાં તે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ના ફોર્મનું પુનરાવર્તન કરી શક્યો નહીં. આ મેચમાં વિરાટ કોહલી 15 બોલમાં માત્ર 9 રન જ બનાવી શક્યો હતો. સ્પિન બોલર શાકિબ અલ હસને એક જ ઓવરમાં વિરાટ કોહલીની સાથે ભારતીય કેપ્ટન રોહિત શર્માની પણ વિકેટ લીધી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયા 186 રન પર ઢગલી થઈ ગઈ

ટીમ ઈન્ડિયા બાંગ્લાદેશ સામે બોલરોની સામે 186 રનમાં જ ભેગી થઈ ગઈ હતી. ટીમ ઈન્ડિયા માત્ર 41.2 ઓવર જ બેટિંગ કરી શકી હતી. કેએલ રાહુલે સૌથી વધુ 73 રન બનાવ્યા હતા. તે જ સમયે, રોહિત શર્માએ 27 રન અને શ્રેયસ અય્યરે 24 રન બનાવ્યા હતા. બાંગ્લાદેશ તરફથી શાકિબ અલ હસને સૌથી વધુ 5 વિકેટ લીધી હતી, એબાદત હુસૈન પણ 4 વિકેટ લેવામાં સફળ રહ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *