ભારત અને બાંગ્લાદેશની મેચમાં થઈ આ મોટી રૂકાવટ, જેનો લોકોને થયું દુખ…..

ભારત અને બાંગ્લાદેશની મેચમાં થઈ આ મોટી રૂકાવટ, જેનો લોકોને થયું દુખ…..

IND vs BAN 1st ODI: ભારત અને બાંગ્લાદેશ ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ શેર-એ-બાંગ્લા સ્ટેડિયમમાં રમાશે. આ મેચ ભારતીય સમય અનુસાર સવારે 11.30 વાગ્યાથી રમાશે.

ભારત અને બાંગ્લાદેશ (IND vs BAN) વચ્ચેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ આવતીકાલે એટલે કે રવિવારે સવારે 11:30 વાગ્યાથી મીરપુરમાં રમાશે. આ મેચ પહેલા ક્રિકેટ ચાહકો મેચ દરમિયાન વરસાદને લઈને ચિંતિત છે. હાલમાં જ ટીમ ઈન્ડિયાનો ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ (ભારત વિ ઝીલેન્ડ) વરસાદથી પ્રભાવિત થયો હતો. 3 ODI અને 3 T20 મેચોની શ્રેણીમાં માત્ર 2 મેચનું પરિણામ આવ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં ચાહકોને આશા હશે કે આ મેચમાં વરસાદ વિલન ન બને.

પ્રથમ વનડેમાં આ પ્રકારનું હવામાન રહેશે

બંને ટીમો વચ્ચે શ્રેણીની પ્રથમ મેચ મીરપુરના શેરે બાંગ્લા નેશનલ સ્ટેડિયમમાં રમાશે. તમને જણાવી દઈએ કે મેચના દિવસે મીરપુરનું હવામાન સંપૂર્ણપણે સાફ રહેશે. આ મેચ દરમિયાન પણ વરસાદની કોઈ શક્યતા નથી. તે જ સમયે, તાપમાન 28 ડિગ્રી સેલ્સિયસની આસપાસ રહેશે. ઢાકામાં અત્યારે વાતાવરણ ઠંડું છે, તેથી ઝાકળ એક મોટું પરિબળ બની શકે છે અને ચાહકોને આખી મેચ જોવા મળશે.

શેર-એ-બાંગ્લા સ્ટેડિયમની પીચ રિપોર્ટ

શેરે બાંગ્લા સ્ટેડિયમમાં છેલ્લી ODI મેચ મે 2021માં રમાઈ હતી. આ મેદાન પર 113 ODI મેચોમાં પ્રથમ બેટિંગ કરનાર ટીમે 53 મેચ જીતી છે અને પ્રથમ બોલિંગ કરનાર ટીમે 59 મેચ જીતી છે. તમને જણાવી દઈએ કે શેરે બાંગ્લા સ્ટેડિયમની પીચ સ્પિનરોને ઘણી મદદ કરે છે. ટીમ ઈન્ડિયાએ આ સ્ટેડિયમમાં તેની છેલ્લી ODI 105 રન બનાવ્યા બાદ પણ 47 રનથી જીતી હતી. આ મેચમાં સ્ટુઅર્ટ બિન્નીએ 4 આપીને 6 વિકેટ લીધી હતી. જોકે આ મેચ વરસાદને કારણે 41-41 ઓવરની જ રમાઈ હતી.

વનડે શ્રેણી માટે ભારતીય ટીમ

રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શિખર ધવન, વિરાટ કોહલી, રજત પાટીદાર, શ્રેયસ ઐયર, રાહુલ ત્રિપાઠી, ઋષભ પંત (વિકેટકીપર), ઈશાન કિશન (વિકેટકીપર), શાહબાઝ અહેમદ, અક્ષર પટેલ, વોશિંગ્ટન સુંદર, શાર્દુલ ઠાકુર, મોહમ્મદ સિરાજ, દીપક ચાહર, કુલદીપ સેન અને ઉમરાન મલિક.

વનડે શ્રેણી માટે બાંગ્લાદેશની ટીમ

નજમુલ હુસૈન શાંતિ, યાસિર અલી, આસિફ હુસૈન, મહમુદુલ્લાહ રિયાદ, મેહિદી હસન, શાકિબ અલ હસન, અનામુલ હક (વિકેટમાં), લિટન દાસ (સી), મુશ્ફિકુર રહીમ (વિકેટે), નુરુલ હસન (વિકેટ), ઇબાદત હુસૈન, હસન મહમૂદ, મુસ્તફિઝુર રહેમાન, નસમ અહેમદ, તસ્કીન અહેમદ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *