‘હિટમેન’ રોહિત શર્માનો જૂનો મિત્ર બાંગ્લાદેશનો સૌથી મોટો દુશ્મન બનશે, જે એકલો જ બધાને હરાવી દેશે

‘હિટમેન’ રોહિત શર્માનો જૂનો મિત્ર બાંગ્લાદેશનો સૌથી મોટો દુશ્મન બનશે, જે એકલો જ બધાને હરાવી દેશે

રોહિત શર્માઃ બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા રમશે એટલું જ નહીં, હિટમેનનો જૂનો મિત્ર પણ બાંગ્લાદેશની ટીમને એકલા હાથે ખતમ કરવા માટે તૈયાર છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખતરનાક ખેલાડી પ્રથમ વનડેમાં બાંગ્લાદેશ ટીમ માટે સૌથી મોટો દુશ્મન સાબિત થશે અને તેના ક્રિકેટરો માટે ખતરો બની જશે. India vs બાંગ્લાદેશ, 1st ODI: ભારત અને બાંગ્લાદેશ વચ્ચે આવતીકાલે પ્રથમ ODI મેચ મીરપુર ખાતે સવારે 11:30 વાગ્યાથી રમાશે. કેપ્ટન રોહિત શર્મા બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં રમશે, સાથે જ હિટમેનનો જૂનો મિત્ર પણ એકલા હાથે બાંગ્લાદેશની ટીમને તબાહ કરવા તૈયાર છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખતરનાક ખેલાડી પ્રથમ વનડેમાં બાંગ્લાદેશ ટીમ માટે સૌથી મોટો દુશ્મન સાબિત થશે અને તેના ક્રિકેટરો માટે ખતરો બની જશે.

‘હિટમેન’નો જૂનો મિત્ર બાંગ્લાદેશનો સૌથી મોટો દુશ્મન બનશે
કેપ્ટન રોહિત શર્માનો જૂનો મિત્ર અને ઓપનિંગ પાર્ટનર શિખર ધવન બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઓપનિંગ કરશે. ‘ગબ્બર’ તરીકે ઓળખાતો ભારતનો તોફાની ઓપનર શિખર ધવન જ્યારે ક્રિઝ પર બેટિંગ કરવા આવે છે ત્યારે તેણે પોતાની તોફાની ઇનિંગ્સથી વિરોધી ટીમના કેમ્પમાં તબાહી મચાવી દીધી હતી. વનડે ક્રિકેટમાં શિખર ધવનની પ્રતિભાનો કોઈ જવાબ નથી. શિખર ધવન અને રોહિત શર્માની જોડી બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં બળવો કરવા તૈયાર છે.

એકલા હાથે નાશ કરશે!
શિખર ધવન પોતાની કિલર બેટિંગથી બાંગ્લાદેશની ટીમને એકલા હાથે ખતમ કરી શકે છે. શિખર ધવન ડાબોડી બેટ્સમેન છે અને આવી સ્થિતિમાં તે બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડેમાં રોહિત શર્મા સાથે ઓપનિંગ કરવા માટે તૈયાર છે. જો શિખર ધવન અને રોહિત શર્મા ઓપનિંગ કરશે તો કેએલ રાહુલને 5માં નંબર પર બેટિંગ કરવા માટે મેદાનમાં ઉતારવામાં આવશે. શિખર ધવને ટીમ ઈન્ડિયા માટે 34 ટેસ્ટ મેચમાં 2315 રન, 164 વનડેમાં 6775 રન અને 68 ટી-20 મેચમાં 1759 રન બનાવ્યા છે.

બાંગ્લાદેશ સામેની પ્રથમ વનડે માટે ભારતની સંભવિત રમત 11
રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), શિખર ધવન, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ ઐયર, કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), રિષભ પંત (વિકેટકીપર), અક્ષર પટેલ, વોશિંગ્ટન સુંદર, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમરાન મલિક, દીપક ચહર.

ભારત વિ બાંગ્લાદેશ વનડે શ્રેણીની મેચો (ભારતીય સમય):
1લી ODI, 4 ડિસેમ્બર, સવારે 11:30 am, ઢાકા, બીજી ODI, 7 ડિસેમ્બર, સવારે 11:30 am, ઢાકા, ત્રીજી ODI, 10 ડિસેમ્બર, સવારે 11:30 am, ઢાકા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *