આજનું રાશિફળ 03 ડિસેમ્બર 2022 : શનિવારે હનુમાન દાદા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને અઢળક ધનલાભ થશે

આજનું રાશિફળ 03 ડિસેમ્બર 2022 : શનિવારે હનુમાન દાદા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને અઢળક ધનલાભ થશે

આજનું રાશિફળ 03 ડિસેમ્બર 2022: કર્ક અને કન્યા રાશિના લોકોને આજે બિઝનેસમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. વૃષભ અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળી શકે છે. બીજી તરફ મેષ અને વૃષભ રાશિના લોકોએ આજે ​​વાહન ચલાવવામાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. આજે રેવતી નક્ષત્ર છે. ચંદ્ર મુખ્ય રાશિ મીન રાશિમાં છે. સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે અને શનિ આજે મકર રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.કર્ક અને કન્યા રાશિના જાતકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. આજે વૃષભ અને મકર રાશિના ટેકનિકલ અને મેનેજમેન્ટ ફિલ્ડના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે.મેષ અને વૃષભ રાશિના લોકોએ વાહન ચલાવવામાં બેદરકારી ન દાખવી તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope
Horoscope

1. મેષ- વ્યયના ઘરમાં ચંદ્ર અને ગુરુ અને કાર્ય સ્થાનમાં શનિ વિદેશથી લાભ આપશે.આજે તમારું મન આધ્યાત્મિક રહેશે. નોકરીમાં પ્રદર્શન સુખદ છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. સફેદ અને લાલ રંગ શુભ છે.મંગળ અને ચંદ્રનું સંક્રમણ જમીન કે મકાન ખરીદવા માટે શુભ છે.તલનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

2. વૃષભઃ- આજનો દિવસ ચંદ્ર અને ગુરુ સાથે અગિયારમા ભાવમાં રહેવાથી દિવસ શુભ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં મન વ્યસ્ત રહી શકે છે. આ રાશિથી સાતમો સૂર્ય શુભ છે અને બીજો મંગળ ધન પ્રદાન કરશે. આજે તમારી વાણી લાભ અપાવશે.વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

3. મિથુન – કાર્યસ્થળ પર ગુરુની સાથે ચંદ્ર સંતાનોને લાભ આપશે. અશુભ સૂર્ય આર્થિક લાભ આપી શકે છે. મકર રાશિમાં શનિના સંક્રમણને કારણે નોકરી બદલાવ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે. દામ્પત્ય જીવન સુખમય રહેશે.મગનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- આ રાશિથી નવમા ભાવમાં ગુરુ સાથે આજે ચંદ્રનો દિવસ છે.વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતાનો દિવસ છે.વેપાર અંગે ઉત્સાહિત અને ખુશ રહેશો. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો. કોઈપણ અટકેલું કામ પૂર્ણ થશે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ-ગુરુ-ચંદ્રનું આઠમું ઘર અને સૂર્યનું ચોથું સંક્રમણ આજે તમને દરેક કાર્યમાં સફળતા અપાવશે. આર્થિક સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં નવી તકો પ્રાપ્ત થશે.પીળા અને કેસરી રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને દાડમનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા-સાતમા ઘરમાં ચંદ્ર અને ગુરુ સંતાન અને દાંપત્ય જીવન માટે શુભ છે.નોકરીમાં પ્રગતિથી સુખ મળશે. રોકાયેલું ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.પિતાના આશીર્વાદ લો.આર્થિક લાભ શક્ય છે.ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરતા રહો.નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે.મગ અને ચોખાનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

7. તુલા- IT અને બેંકિંગ લોકો સફળ થશે.વ્યાપારમાં પ્રગતિથી ખુશ રહેશે.નોકરીમાં પોતાના પ્રદર્શનથી સંતુષ્ટ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સુખ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે કર્ક અને સિંહ રાશિના મિત્રોનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. લીલા અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી અરણ્યકાંડના પાઠ કરવાથી લાભ થશે.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક – આ રાશિથી ચંદ્ર પાંચમા અને શનિ ત્રીજા સ્થાનેથી ગોચર કરી રહ્યો છે. જાંબમાં સફળતા મળશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. વાહન ખરીદવાના સંકેતો છે. ભગવાન શિવની પૂજા કરો. શમીનું વૃક્ષ વાવો. ઘર છોડતી વખતે ડાબી બાજુ.

horoscope
horoscope

9. ધનુ- આજે ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં છે અને સૂર્ય બારમા ભાવમાં છે આ રાશિથી સંતાન સંબંધી સારા સમાચાર મળશે.શિક્ષણમાં સંઘર્ષના સંકેતો છે.લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે.પ્રસન્ન રહેશે. પરિવાર સાથે. માટે દાન કરો

horoscope
horoscope

10. મકર – ચંદ્ર અને ગુરુ ત્રીજા ભાવમાં એકસાથે છે. તમને નોકરી સંબંધિત કાર્યમાં લાભ મળી શકે છે. પિતાના આશીર્વાદથી તમને લાભ મળશે. લીલો અને જાંબલી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. તલનું દાન કરો.સુંદરકાંડનો પાઠ કરો.

horoscope
horoscope

11. કુંભ-વિદ્યાર્થીઓ સફળ થશે, શિક્ષણમાં સફળતા માટે સખત મહેનત કરો અને પિતાના આશીર્વાદ લો વાયોલેટ અને સફેદ રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. નોકરી પરિવર્તન સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે.રાહુના પ્રવાહી અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

12. મીન- ચંદ્ર અને ગુરુ મળીને આ રાશિમાં ગજ કેસરી યોગ બનાવી રહ્યા છે.શુક્ર શુભ અને ફળદાયી છે.આજે આ રાશિમાંથી અગિયારમો શનિ અને આ રાશિમાં ગુરુ ધનનું આગમન કરી શકે છે. લવ લાઈફમાં સુખદ પ્રવાસના સંકેતો છે.લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *