લાઈવ મેચમાં આ ખેલાડીની તબીયત બગડતા, હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયો

લાઈવ મેચમાં આ ખેલાડીની તબીયત બગડતા, હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયો

AUS vs WI 1st Test Match: ઓસ્ટ્રેલિયા અને વેસ્ટ ઈન્ડિઝ વચ્ચેની પ્રથમ ટેસ્ટના ત્રીજા દિવસે, એક અનુભવી ખેલાડીની તબિયત અચાનક બગડી. તેને ઉતાવળમાં હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો. ઓસ્ટ્રેલિયા vs વેસ્ટ ઈન્ડિઝ ટેસ્ટઃ ઓસ્ટ્રેલિયાના ભૂતપૂર્વ મહાન બેટ્સમેન અને કેપ્ટન રિકી પોન્ટિંગની તબિયત ખરાબ હોવાને કારણે અચાનક હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા છે, ઓસ્ટ્રેલિયાના અનેક મીડિયા આઉટલેટ્સના અહેવાલો અનુસાર, પર્થમાં પોન્ટિંગ ઓસ્ટ્રેલિયા અને વેસ્ટ ઈન્ડિઝ દરમિયાન ચેનલ 7 માટે કોમેન્ટ્રી કરી રહ્યો હતો. વચ્ચે પ્રથમ ટેસ્ટનો ત્રીજો દિવસ. એક રિપોર્ટ અનુસાર, લંચ દરમિયાન તેને હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવ્યો હતો.

રિકી પોન્ટિંગની હાલત સ્થિર છે
ઓસ્ટ્રેલિયન અખબાર ડેઈલી ટેલિગ્રાફના અહેવાલ મુજબ રિકી પોન્ટિંગની હાલત તેના સાથીદારોએ સ્થિર હોવાનું જણાવ્યું છે. અહેવાલો અનુસાર, પોન્ટિંગે પોતે અસ્વસ્થતા અનુભવતા તેના સાથીદારોને જણાવ્યું હતું અને કેટલાક લક્ષણો અનુભવ્યા બાદ ટેસ્ટ કરાવવાનું નક્કી કર્યું હતું. પોન્ટિંગ હવે મેચના ત્રીજા સત્રમાં કોમેન્ટ્રી નહીં કરે.

ચેનલ 7 એ આ મોટું અપડેટ આપ્યું છે
રિકી પોન્ટિંગ આ શ્રેણીમાં ચેનલ 7 માટે કોમેન્ટ્રી કરી રહ્યો છે. ચેનલ 7ના પ્રવક્તાએ ફોક્સ સ્પોર્ટ્સને ટાંકીને જણાવ્યું હતું કે, “રિકી પોન્ટિંગની તબિયત ખરાબ છે અને તે આજના બાકીના કવરેજ માટે ટિપ્પણી કરશે નહીં.” જોકે, ચેનલ 7 એ સ્પષ્ટ કર્યું નથી કે તે મેચના ચોથા દિવસે કોમેન્ટ્રી કરશે કે નહીં. તમને જણાવી દઈએ કે તે જ વર્ષે ઓસ્ટ્રેલિયાના પૂર્વ લેગ સ્પિનર ​​શેન વોર્નનું હાર્ટ એટેકથી નિધન થયું હતું.

રિકી પોન્ટિંગ 48 વર્ષનો થવા જઈ રહ્યો છે
ઓસ્ટ્રેલિયાનો દિગ્ગજ ખેલાડી રિકી પોન્ટિંગ આ મહિને એટલે કે 19 ડિસેમ્બરે 48 વર્ષનો થશે. રિકી પોન્ટિંગે નવેમ્બર 2012માં આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લીધી હતી. રિકી પોન્ટિંગ ઓસ્ટ્રેલિયા માટે કુલ 168 ટેસ્ટ, 375 વનડે અને 17 ટી-20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમ્યા છે. તેણે કેપ્ટન તરીકે ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમને 2 વખત વર્લ્ડ ચેમ્પિયન પણ બનાવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *