ટીમ ઈન્ડિયામાંથી આ ખેલાડી હંમેશા માટે બહાર જશે, આકાશ ચોપરાની આ વાતથી હાહાકાર મચી ગયો

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી આ ખેલાડી હંમેશા માટે બહાર જશે, આકાશ ચોપરાની આ વાતથી હાહાકાર મચી ગયો

આકાશ ચોપરાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના પૂર્વ ખેલાડી આકાશ ચોપરાએ બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પહેલા એક મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે એક એવા ખેલાડીનું નામ જણાવ્યું છે જે આવનારા સમયમાં ટીમની બહાર થઈ શકે છે.

ટીમ ઈન્ડિયાએ હાર સાથે ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ ખતમ કરી દીધો છે, જ્યારે ટીમ હવે આગામી સમયમાં બાંગ્લાદેશનો પ્રવાસ કરશે. આ પ્રવાસ પહેલા પૂર્વ ભારતીય ખેલાડી આકાશ ચોપડાએ મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે એક એવા ખેલાડીનું નામ આપ્યું છે જેને આવનારા સમયમાં ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કરવામાં આવી શકે છે. તે એમ પણ કહે છે કે ભારતીય ક્રિકેટ વાતાવરણ પર ચાલે છે, ચાહકો અને ક્રિકેટ સમુદાય ખેલાડી માટે વાતાવરણ બનાવે છે, તે ભારત માટે રમે છે.

આ ખેલાડી પર આકાશ ચોપરાએ આપ્યું મોટું નિવેદન

આકાશ ચોપરા (આકાશ ચોપરા)એ પોતાની યુટ્યુબ ચેનલ પર ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસની સમીક્ષા કરતી વખતે ડેશિંગ બેટ્સમેન રિષભ પંત પર આ નિવેદન આપ્યું છે. પંત પર વાત કરતા તેણે કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે દરેકની નજર ઋષભ પંત પર છે, આવનારો સમય તેના માટે મુશ્કેલ છે. આગામી ત્રણ વન-ડે બાંગ્લાદેશ સામે રમવાની છે, તે ટેસ્ટમાં સારો દેખાવ કરશે, તેના માટે કોઈ મેચ નથી. જો કે, આ વર્ષના આંકડાઓ પર નજર કરીએ તો પણ વનડેમાં પંતના આંકડા ખરાબ નથી, પરંતુ બાંગ્લાદેશમાં યોજાનારી આ ત્રણ મેચોમાં જો ભગવાન સારૂ નહીં કરે તો મને નવાઈ નહીં લાગે. રમવાની તક. તેને ટીમની બહાર થઈ જવું જોઈએ.

ભારતીય ક્રિકેટ વાતાવરણ પર ચાલે છે

આકાશ ચોપરાએ વધુમાં કહ્યું, ‘ભારતીય ક્રિકેટ વાતાવરણમાંથી ચાલે છે. એકવાર એવું વાતાવરણ ઊભું થઈ જાય કે આ ખેલાડી ખૂબ જ સારો છે, પછી તે ભારતીય ટીમમાં રમે છે, જો એકવાર એવું વાતાવરણ સર્જાઈ જાય કે આ ખેલાડી કંઈ નથી કરી રહ્યો. જો તે તેની તકો ગુમાવી દે છે તો ખેલાડી પણ બહાર થઈ જાય છે.

ન્યુઝીલેન્ડ સામે ફ્લોપ

રિષભ પંત ન્યુઝીલેન્ડ સામે સંપૂર્ણ રીતે ફ્લોપ રહ્યો હતો. તેણે T20 સિરીઝની 2 મેચમાં 8.50ની એવરેજથી માત્ર 17 રન બનાવ્યા. તે જ સમયે, ODI શ્રેણીમાં પણ ઋષભ પંત 2 ઇનિંગ્સમાં 12.50ની એવરેજથી માત્ર 25 રન જ બનાવી શક્યો હતો. રિષભ પંત હવે બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર પણ ટીમ ઈન્ડિયાનો હિસ્સો છે, પરંતુ આ ખરાબ પ્રદર્શન બાદ ઋષભ પંત માટે પ્લેઈંગ 11માં સ્થાન મેળવવું ઘણું મુશ્કેલ થઈ રહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *