ન્યૂઝીલેન્ડનો આ ખેલાડી બોલર બાંગ્લાદેશની વિરુદ્ધ રમશે નહીં, તે વાત કેપ્ટન રોહિતને ચુંબશે

ન્યૂઝીલેન્ડનો આ ખેલાડી બોલર બાંગ્લાદેશની વિરુદ્ધ રમશે નહીં, તે વાત કેપ્ટન રોહિતને ચુંબશે

India vs bangladesh: ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ બાદ ટીમ ઈન્ડિયા હવે બાંગ્લાદેશ સામે રમતા જોવા મળશે. કેપ્ટન રોહિત આ પ્રવાસમાં ટીમ ઈન્ડિયાના કોઈ ખેલાડીને મિસ કરી શકે છે.

હાલમાં જ ન્યુઝીલેન્ડ સામે રમાયેલી વનડે સીરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયાને 0-1થી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયા હવે બાંગ્લાદેશના પ્રવાસે જશે. ટીમ ઈન્ડિયા આ પ્રવાસમાં 3 વનડે અને 2 ટેસ્ટ મેચ રમવા જઈ રહી છે. ટીમના સિનિયર ખેલાડીઓ આ પ્રવાસ પર વાપસી કરી રહ્યા છે, તેથી ન્યૂઝીલેન્ડ સામે રમનારા ઘણા ખેલાડીઓ આ શ્રેણીમાં રમતા જોવા નહીં મળે. જેમાં એક એવા ખેલાડીનું નામ સામેલ છે જેણે ન્યૂઝીલેન્ડના પ્રવાસ પર સૌનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. બાંગ્લાદેશ પ્રવાસમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા આ ખેલાડીને મિસ કરી શકે છે.

કેપ્ટન રોહિત આ ખેલાડીને મિસ કરશે

ઘાતક ઝડપી બોલર ઉમરાન મલિકને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં વનડે ડેબ્યૂ કરવાની તક મળી. ઉમરાન મલિકે પણ આ સિરીઝમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેણે પોતાની ઝડપી ગતિથી ન્યૂઝીલેન્ડના બેટ્સમેનોને મુશ્કેલીમાં મુકવાનું કામ કર્યું. ઉમરાન મલિક આ સિરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી વધુ વિકેટ લેનાર બોલર પણ હતો. રોહિત શર્મા બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર ઉમરાન જેવા ફાસ્ટ બોલરની ખોટ અનુભવી શકે છે.

ન્યુઝીલેન્ડના બેટ્સમેનોને બોલાવ્યા

ઉમરાન મલિકે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીની બે મેચમાં બોલિંગ કરી હતી. આ મેચોમાં ઉમરાન મલિકે 6.46ની ઈકોનોમી સાથે રન ખર્ચીને 3 વિકેટ લીધી હતી. આ શ્રેણીમાં ઉમરાન મલિક એકમાત્ર ભારતીય બોલર હતો જેણે એકથી વધુ વિકેટ લીધી હતી. ઉમરાન મલિકે પણ ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 3 ટી20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 12.44ની ઈકોનોમી સાથે રન આપ્યા છે અને માત્ર 2 વિકેટ લીધી છે.

ટીમ ઈન્ડિયા બાંગ્લાદેશ પ્રવાસે છે

ODI શ્રેણી: રોહિત શર્મા (c), KL રાહુલ (vc), શિખર ધવન, વિરાટ કોહલી, રજત પાટીદાર, શ્રેયસ ઐયર, રાહુલ ત્રિપાઠી, ઋષભ પંત (wk), ઈશાન કિશન (wk), શાહબાઝ અહેમદ, અક્ષર પટેલ, વોશિંગ્ટન સુંદર , શાર્દુલ ઠાકુર, મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ, દીપક ચાહર, કુલદીપ સેન.

ટેસ્ટ સિરીઝઃ રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, ચેતેશ્વર પૂજારા, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ અય્યર, ઋષભ પંત (વિકેટકેટર), કેએસ ભરત (વીકેટ), રવિચંદ્રન અશ્વિન, સૌરભ કુમાર, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, શાર્દુલ ઠાકુર, મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમેશ યાદવ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *