ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન શિખર ધવન કરી મોટી ભૂલ, ક્રિકેટ ચાહકોના આ ખેલાડી વીલેનને આપ્યો મોકો

ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન શિખર ધવન કરી મોટી ભૂલ, ક્રિકેટ ચાહકોના આ ખેલાડી વીલેનને આપ્યો મોકો

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન શિખર ધવને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં ફરી એકવાર ટોસ હાર્યો હતો. આ સાથે ભારતીય ટીમને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનું આમંત્રણ મળ્યું હતું. કેપ્ટન શિખર ધવને ત્રીજી વનડેમાં મોટી ભૂલ કરી અને પોતાના ફોર્મના કારણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે વિલન સાબિત થયેલા ફ્લોપ ખેલાડીને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં જગ્યા આપી. India vs New Zealand, 3rd ODI Match: ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન શિખર ધવન ફરી એકવાર ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી ODIમાં ટોસ હારી ગયો. આ સાથે ભારતીય ટીમને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનું આમંત્રણ મળ્યું હતું. કેપ્ટન શિખર ધવને ત્રીજી વનડેમાં મોટી ભૂલ કરી અને પોતાના ફોર્મના કારણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે વિલન સાબિત થયેલા ફ્લોપ ખેલાડીને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં જગ્યા આપી.

કેપ્ટન ધવને મોટી ભૂલ કરી
ફ્લોપ હોવા છતાં, આ ખેલાડીને સતત તકો મળી રહી છે, જે ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટના નિર્ણયો પર સવાલ ઉઠાવી રહી છે. કેપ્ટન શિખર ધવને વિકેટ કીપર બેટ્સમેન ઋષભ પંતને ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં પણ તક આપી અને સંજુ સેમસન બહાર બેંચને ગરમ કરી રહ્યો છે. જો આ મેચમાં પણ ઋષભ પંત ફ્લોપ થાય છે તો તેના માટે મોટી સમસ્યા ઉભી થઈ શકે છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના સૌથી મોટા વિલનને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તક!
ટીમ ઈન્ડિયાને ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ બાદ બાંગ્લાદેશમાં ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી રમવાની છે. જો રિષભ પંત ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં પણ ફ્લોપ રહેશે તો તેને બાંગ્લાદેશ સામેની ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીની એક પણ મેચમાં તક નહીં મળે. આવી સ્થિતિમાં ભારતીય ટીમ પાસે વાઇસ કેપ્ટન કેએલ રાહુલ પાસેથી વિકેટકીપિંગ કરાવવાનો વિકલ્પ છે. કેએલ રાહુલ ભારત માટે વનડેમાં વિકેટકીપિંગ કરી ચૂક્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાએ આકરા નિર્ણયો લેવાની જરૂર છે
બાંગ્લાદેશ સામે ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી 4 ડિસેમ્બરથી 10 ડિસેમ્બર સુધી રમાશે. જો કેએલ રાહુલ બાંગ્લાદેશ સામેની વનડે શ્રેણીમાં વિકેટકીપિંગ કરશે તો રિષભ પંતને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર બેસવું પડશે. આવી સ્થિતિમાં ટીમ ઈન્ડિયા ઋષભ પંતની જગ્યાએ ઓલરાઉન્ડર ખેલાડી લઈ શકે છે, જેના કારણે તેને સારું સંતુલન પણ મળશે. ઋષભ પંતની વાત કરીએ તો હવે તેના હાથમાંથી ઘણી તકો નીકળી ગઈ છે અને જો ટીમ ઈન્ડિયાને આગળ વધવું હશે તો તેણે આકરા નિર્ણયો લેવા પડશે.

ભારત વિ બાંગ્લાદેશ શ્રેણીની મેચો (ભારતીય સમય):
ભારત વિ બાંગ્લાદેશ વન-ડે શ્રેણી
પ્રથમ ODI, 4 ડિસેમ્બર, બપોરે 12.30 કલાકે, ઢાકા, બીજી ODI, 7 ડિસેમ્બર, બપોરે 12.30 કલાકે, ઢાકા, ત્રીજી ODI, 10 ડિસેમ્બર, બપોરે 12.30 કલાકે, ઢાકા

ભારત વિ બાંગ્લાદેશ ટેસ્ટ શ્રેણી
પ્રથમ ટેસ્ટ, 14-18 ડિસેમ્બર, સવારે 9.30 કલાકે, ચિત્તાગોંગ, બીજી ટેસ્ટ, 22-26 ડિસેમ્બર, સવારે 9.30 વાગ્યે, ઢાકા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *