વિરાટ કોહલીનો સૌથી મોટો દુશ્મન આ ખેલાડી છે, અને તેણે કોહલી વિશે કહ્યું આવું…….

વિરાટ કોહલીનો સૌથી મોટો દુશ્મન આ ખેલાડી છે, અને તેણે કોહલી વિશે કહ્યું આવું…….

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ ટીમ ઈન્ડિયાના ડેશિંગ બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીનો સૌથી મોટો દુશ્મન હવે તેનો ફેન બની ગયો છે. વાસ્તવમાં કોહલીના દુશ્મનનું કહેવું છે કે વિરાટ હવે પહેલા કરતા વધુ ખતરનાક બની ગયો છે. વિરાટ કોહલીનો આ સૌથી મોટો દુશ્મન બીજો કોઈ નહીં પણ ઈંગ્લેન્ડનો ઓફ સ્પિન ઓલરાઉન્ડર મોઈન અલી છે. ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના ડેશિંગ બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીનો સૌથી મોટો દુશ્મન હવે તેનો ફેન બની ગયો છે. વાસ્તવમાં કોહલીના દુશ્મનનું કહેવું છે કે વિરાટ હવે પહેલા કરતા વધુ ખતરનાક બની ગયો છે. વિરાટ કોહલીનો આ સૌથી મોટો દુશ્મન બીજો કોઈ નહીં પણ ઈંગ્લેન્ડનો ઓફ સ્પિન ઓલરાઉન્ડર મોઈન અલી છે.

કોહલીનો દુશ્મન હવે તેનો ફેન બની ગયો છે
જણાવી દઈએ કે મોઈન અલી ક્રિકેટના મેદાન પર વિરાટ કોહલી માટે સૌથી મોટો દુશ્મન સાબિત થઈ રહ્યો છે. મોઈન અલીએ આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં વિરાટ કોહલીને 10 વખત આઉટ કર્યો છે. મોઈન અલીએ કોહલી પર મોટું નિવેદન આપતા કહ્યું કે વિરાટ હવે વધુ ખતરનાક બની ગયો છે અને આવનારા સમયમાં તેનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન જોવા મળશે.

વિરાટ પહેલા કરતા વધુ ખતરનાક છે
મોઇન અલીએ કહ્યું, ‘વિરાટ કોહલી જેવા મહાન ખેલાડીને વાપસી કરતા જોવું ખૂબ જ સારું છે. વિરાટ કોહલીએ પુનરાગમન કર્યું છે અને તે જે રીતે રમી રહ્યો છે તેનાથી હું ઘણો ખુશ છું. એશિયા કપમાં જ્યારે વિરાટ કોહલીએ કેટલાક સારા શોટ્સ રમ્યા ત્યારે હું સમજી ગયો હતો કે તે T20 વર્લ્ડ કપમાં ઘાતક સાબિત થશે. આગામી દિવસોમાં વિરાટ કોહલીના બેટથી વધુ શાનદાર ઇનિંગ્સ જોવા મળશે.

અમારો આત્મવિશ્વાસ ઘણો વધી ગયો છે
પાકિસ્તાન વિરૂદ્ધ T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની મેચમાં વિરાટ કોહલીની ઈનિંગ વિશે વાત કરતા મોઈન અલીએ કહ્યું, ‘85,000 દર્શકોની સામે, વિરાટ કોહલીએ પાકિસ્તાન સામે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની મેચમાં અન્ય કોઈ મેચની જેમ રમ્યો હતો. ચાલો રમીએ. જ્યારે અમે એડિલેડમાં T20 વર્લ્ડ કપની સેમિફાઇનલમાં ભારતને હરાવ્યું ત્યારે અમારો આત્મવિશ્વાસ ઘણો વધી ગયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *