ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીને ટીમમાં કોઈ પણ વ્યકિત રાખવા માંગતા નથી, તેથી હવે તે……..

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીને ટીમમાં કોઈ પણ વ્યકિત રાખવા માંગતા નથી, તેથી હવે તે……..

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની વનડે સીરીઝની ત્રીજી અને છેલ્લી મેચ આવતીકાલે સવારે 7 વાગ્યાથી ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં રમાશે. ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ ન્યુઝીલેન્ડે જીતી હતી, જ્યારે બીજી ODI વરસાદને કારણે અનિર્ણિત રહી હતી. ન્યૂઝીલેન્ડ હવે શ્રેણીમાં 1-0થી આગળ છે. ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ, ત્રીજી ODI: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની ત્રીજી અને છેલ્લી મેચ આવતીકાલે સવારે 7 વાગ્યાથી ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં રમાશે. ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ ન્યુઝીલેન્ડે જીતી હતી, જ્યારે બીજી ODI વરસાદને કારણે અનિર્ણિત રહી હતી. ન્યૂઝીલેન્ડ હવે શ્રેણીમાં 1-0થી આગળ છે. ભારતે કોઈપણ કિંમતે આ મેચ જીતવી પડશે, નહીં તો તે વનડે શ્રેણી ગુમાવશે. જો ભારત આ મેચ જીતે છે તો શ્રેણી 1-1થી બરાબર થઈ જશે.

હવે ટીમ ઈન્ડિયા આ ખેલાડીને વધુ સહન કરવાના મૂડમાં નથી
ટીમ ઈન્ડિયા કોઈ ખેલાડીને બિલકુલ સહન કરવાના મૂડમાં નથી. આ ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો નાક બની ગયો છે. ટીમ ઈન્ડિયા માટે ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં ત્રીજી અને છેલ્લી ODI જીતવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, તેથી કેપ્ટન શિખર ધવન કોઈપણ ભોગે આ લુચ્ચા ખેલાડીને ત્રીજી ODIની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરશે. મહેરબાની કરીને જણાવો કે આ ફ્લોપ ખેલાડી બીજું કોઈ નહીં પરંતુ લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ છે.

ત્રીજી વનડેમાં બહાર થવાની ખાતરી!
લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલનું પ્રદર્શન જોઈને લાગતું નથી કે તેની ટીમ ભારતની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં જગ્યા બનાવે. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું સૌથી મોટું કારણ લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ બન્યો છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલે 10 ઓવરમાં 67 રન આપીને એક પણ વિકેટ મેળવી ન હતી. કેન વિલિયમસન અને ટોમ લાથમે સાથે મળીને યુઝવેન્દ્ર ચહલનો નાશ કર્યો.

આ ફેરફાર કોઈ પણ સંજોગોમાં થવો જોઈએ
જો ભારતે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડે જીતીને શ્રેણી 1-1થી પોતાના નામે કરવી હોય તો યુઝવેન્દ્ર ચહલને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરવો પડશે અને તેના સ્થાને ‘ચાઈનામેન બોલર’ કુલદીપ યાદવને તક આપવી પડશે. ચાઈનામેન બોલર કુલદીપ યાદવ ODI ક્રિકેટમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલ કરતા વધુ ખતરનાક છે. કુલદીપ યાદવ વિકેટ લેનાર બોલર છે અને વનડેમાં બે હેટ્રિક લેવાનો રેકોર્ડ ધરાવે છે.

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી ODI માટે ભારતની સંભવિત રમત 11
શિખર ધવન (કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, સૂર્યકુમાર યાદવ, શ્રેયસ ઐયર, રિષભ પંત (વાઈસ-કેપ્ટન અને વિકેટકીપર), દીપક હુડા, વોશિંગ્ટન સુંદર, કુલદીપ યાદવ, ઉમરાન મલિક, અર્શદીપ સિંહ, દીપક ચહર.

ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ ODI શ્રેણીની મેચો (ભારતીય સમય):
1લી ODI, 25 નવેમ્બર, સવારે 7.00 કલાકે, ઓકલેન્ડ, બીજી વનડે, 27 નવેમ્બર, સવારે 7.00 કલાકે, હેમિલ્ટન, ત્રીજી ODI, 30 નવેમ્બર, સવારે 7.00 કલાકે, ક્રાઈસ્ટચર્ચ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *