પાકિસ્તાનના આ ખતરનાક ખેલાડીએ કર્યો મોટો ખુલાસો, તેણે કહ્યું કે આવા કામ કરવા માટે મંજબૂર કર્યા હતા

પાકિસ્તાનના આ ખતરનાક ખેલાડીએ કર્યો મોટો ખુલાસો, તેણે કહ્યું કે આવા કામ કરવા માટે મંજબૂર કર્યા હતા

વસીમ અકરમઃ પાકિસ્તાની ક્રિકેટર્સ પોતાના ભૂતકાળના કેટલાક વિવાદોને કારણે ઘણીવાર ચર્ચામાં રહે છે. પાકિસ્તાનના એક દિગ્ગજ ક્રિકેટરે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે કે પાકિસ્તાની ટીમમાં તેની સાથે નોકર જેવું વર્તન કરવામાં આવતું હતું. આ દિગ્ગજ ક્રિકેટરે કહ્યું કે તે મસાજ કરાવતો હતો અને તેના કપડાં અને જૂતા સાફ કરવામાં આવતો હતો.

પાકિસ્તાની ક્રિકેટર્સ પોતાના ભૂતકાળના કેટલાક વિવાદોને કારણે અવારનવાર સમાચારોમાં રહે છે. પાકિસ્તાનના એક દિગ્ગજ ક્રિકેટરે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે કે પાકિસ્તાની ટીમમાં તેની સાથે નોકર જેવું વર્તન કરવામાં આવતું હતું. આ દિગ્ગજ ક્રિકેટરે કહ્યું કે તે મસાજ કરાવતો હતો અને તેના કપડાં અને જૂતા સાફ કરવામાં આવતો હતો. પાકિસ્તાનના પૂર્વ દિગ્ગજ ઝડપી બોલર વસીમ અકરમે તેની આત્મકથા સુલ્તાનઃ અ મેમોયરમાં ઘણા સનસનાટીભર્યા ખુલાસા કર્યા છે.

પાકિસ્તાની દિગ્ગજ સૈનિકે કર્યો ચોંકાવનારો ખુલાસો

સ્વિંગના સુલતાન રહેલા પાકિસ્તાનના ભૂતપૂર્વ ફાસ્ટ બોલર વસીમ અકરમે જણાવ્યું કે, તેનો ભૂતપૂર્વ સાથી સલીમ મલિક તેની કારકિર્દીના શરૂઆતના દિવસોમાં તેની સાથે નોકર જેવો વ્યવહાર કરતો હતો. વસીમ અકરમે તેની આત્મકથા સુલ્તાનઃ અ મેમોયરમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે પાકિસ્તાની ટીમમાં તેના વરિષ્ઠ સલીમ મલિકે તેની માલિશ કરાવી અને તેના કપડાં અને જૂતા સાફ કરાવ્યા.

1984માં આંતરરાષ્ટ્રીય કરિયરની શરૂઆત કરી હતી

આપને જણાવી દઈએ કે સ્વિંગના સુલતાન વસીમ અકરમે વર્ષ 1984માં પાકિસ્તાન ક્રિકેટ ટીમ તરફથી આંતરરાષ્ટ્રીય કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. વસીમ અકરમે પાકિસ્તાન ક્રિકેટ ટીમ માટે 356 વનડેમાં 502 વિકેટ લીધી હતી. વસીમ અકરમે પાકિસ્તાન તરફથી 104 ટેસ્ટ મેચમાં 414 વિકેટ લીધી હતી.

મસાજ કરો અને તમારા પગરખાં સાફ કરો

વસીમ અકરમે કહ્યું, ‘સલિમ મલિક મારા જુનિયરનો ફાયદો ઉઠાવતો હતો અને મારી સાથે નોકર જેવો વ્યવહાર કરતો હતો. સલીમ મલિક મને મસાજ કરવાનું કહેતા હતા અને મને મારા કપડા અને શૂઝ સાફ કરવાનો આદેશ પણ આપતા હતા. સલીમ મલિકે વસીમ અકરમના આરોપોને ફગાવી દેતાં કહ્યું હતું કે આ વસીમ અકરમે માત્ર પોતાના પુસ્તકને પ્રમોટ કરવા માટે કહ્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *