ત્રીજી ODIમાં કેપ્ટન શિખર ધવનનો સૌથી મોટો હથિયાર આ ખેલાડી બન્યો, જે સામેની ટીમના ભૂકા કાઢીશે

ત્રીજી ODIમાં કેપ્ટન શિખર ધવનનો સૌથી મોટો હથિયાર આ ખેલાડી બન્યો, જે સામેની ટીમના ભૂકા કાઢીશે

ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ, ત્રીજી ODI: ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી ODIમાં, એક ખેલાડી કેપ્ટન શિખર ધવનનું સૌથી મોટું હથિયાર બની જશે અને એકલા હાથે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમનો નાશ કરશે. ભારતે ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામે ત્રણ મેચોની વનડે સીરીઝની ત્રીજી મેચ રમવાની છે. ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ, ત્રીજી ODI: ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી ODIમાં, એક ખેલાડી કેપ્ટન શિખર ધવનનું સૌથી મોટું હથિયાર બનશે અને એકલા હાથે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમનો નાશ કરશે. ભારતને ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામે ત્રણ મેચોની વનડે શ્રેણીની ત્રીજી મેચ રમવાની છે અને આ મેચ જીતવી ભારત માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જો ભારત આ મેચ હારી જશે તો તે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની આ વનડે શ્રેણી ગુમાવશે.

આ ખેલાડી બનશે ધવનનું સૌથી મોટું હથિયાર
ત્રીજી વનડેમાં ફાસ્ટ બોલર દીપક ચહર ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી મોટો મેચ વિનર સાબિત થઈ શકે છે. ક્રાઈસ્ટચર્ચની પિચ સ્વિંગ બોલરોને ઘણી મદદ કરે છે, આવી સ્થિતિમાં ફાસ્ટ બોલર દીપક ચહર ક્રાઈસ્ટચર્ચની પિચ પર તબાહી મચાવી શકે છે. દીપક ચહર પોતાની ધારદાર બોલિંગના આધારે શરૂઆતની ઓવરોમાં વિકેટ લેવામાં માહેર છે. જો કેપ્ટન શિખર ધવન આજે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં દીપક ચહરને તક આપે છે તો તે ભારત માટે એકલા હાથે મેચ જીતી શકે છે.

વિકેટ લેવાની પ્રતિભા
દીપક ચહરની સૌથી મોટી સુંદરતા એ છે કે તેની પાસે શરૂઆતની અને છેલ્લી ઓવરોમાં વિકેટ લેવાની પ્રતિભા છે. દીપક ચહરના આવવાથી ટીમ ઈન્ડિયાનો ફાસ્ટ બોલિંગ વિભાગ વધુ મજબૂત બનશે. જો દીપક ચહર એક છેડે બોલિંગ કરશે તો અર્શદીપ સિંહ અને ઉમરાન મલિક જેવા ફાસ્ટ બોલરોને તેનો જબરદસ્ત ફાયદો થશે. દીપક ચહર પાસે ઝડપની સાથે શાનદાર સ્વિંગ પણ છે, જેના કારણે તે બેટ્સમેનો માટે ખૂબ જ ખતરનાક સાબિત થાય છે.

કિલર બોલિંગની સાથે તે વિસ્ફોટક બેટિંગમાં પણ માહેર છે.
દીપક ચહરે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 10 ODI રમી છે, જેમાં તેણે 27.67ની શાનદાર બોલિંગ એવરેજથી 15 વિકેટ લીધી છે. T20 ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટમાં દીપક ચહરનો રેકોર્ડ વધુ સારો છે. આ ફાસ્ટ બોલરે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 24 T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચમાં 24.24ની શાનદાર બોલિંગ એવરેજથી 29 વિકેટ લીધી છે. દીપક ચહર કિલર બોલિંગની સાથે વિસ્ફોટક બેટિંગમાં પણ માહેર છે, જે ભારતીય ટીમને મજબૂત સંતુલન પણ આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *