મુખ્યમંત્રીની બહેન કાર ચલાવતી હતી, અચાનક થયું આવું કે પોલીસવાળા ચાલુ કાર લઈ ગયા, જુઓ વિડીયો

મુખ્યમંત્રીની બહેન કાર ચલાવતી હતી, અચાનક થયું આવું કે પોલીસવાળા ચાલુ કાર લઈ ગયા, જુઓ વિડીયો

YSRTP ચીફ શર્મિલા: પોલીસે શર્મિલાને સીએમ આવાસ પાસે રોકી અને કસ્ટડીમાં લેવાનું કહ્યું. તેને કારમાંથી બહાર નીકળવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું પરંતુ તેણે કારમાંથી ઉતરવાની ના પાડી દીધી હતી. જે બાદ પોલીસ વાન તેની સાથે તેની કારને ઉપાડી ગઈ હતી. હૈદરાબાદમાં YSR તેલંગાણા પાર્ટી (YSRTP)ના વડા વાય.એસ. શર્મિલાને રાજ્યની પોલીસે કાર સહિત ઝડપી લીધી હતી. તેમણે વારંગલમાં પદયાત્રા દરમિયાન વિરોધ પ્રદર્શનના વિરોધમાં 28 નવેમ્બરના રોજ મુખ્યમંત્રી આવાસ પર ધરણા પ્રદર્શનનું એલાન આપ્યું હતું. આંધ્રપ્રદેશના મુખ્યમંત્રી વાયએસ જગન મોહન રેડ્ડીની બહેન શર્મિલા રેડ્ડી, શાસક તેલંગાણા રાષ્ટ્ર સમિતિ (TRS) દ્વારા કરવામાં આવેલા હુમલાનો વિરોધ કરવા માટે પ્રગતિ ભવન, સીએમ હાઉસ તરફ જઈ રહી હતી. આ દરમિયાન તે પોતે અફની કાર ચલાવી રહી હતી જેને વિરોધીઓએ નુકસાન પહોંચાડ્યું હતું.

આ કારના કાચ તૂટી ગયા હતા. જેવી તે સીએમ હાઉસ તરફ આગળ વધી, પોલીસે તેને રોકી અને કસ્ટડીમાં લેવાનું કહ્યું. તેને કારમાંથી બહાર નીકળવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું પરંતુ તેણે કારમાંથી ઉતરવાની ના પાડી દીધી હતી. જે બાદ પોલીસ વાન તેની સાથે તેની કારને ઉપાડી ગઈ હતી.

સીએમ આવાસનો ઘેરાવ કરવાનો પ્લાન હતો
શર્મિલાએ મોટી સંખ્યામાં સમર્થકો સાથે પ્રગતિ ભવન ખાતે એકત્ર થવાની યોજના બનાવી હતી. તેમના કેટલાક કાર્યકરોને પોલીસે બિલ્ડિંગની બહારથી જ કસ્ટડીમાં લીધા હતા. જ્યારે, શર્મિલા એ જ એસયુવીમાં મુસાફરી કરી રહી હતી જે વારંગલમાં TRS કાર્યકર્તાઓએ તોડફોડ કરી હતી. તે ડ્રાઈવરની સીટ પર બેઠી અને પોતાની જાતને અંદરથી લૉક કરી લીધી. આ દરમિયાન કાર્યકરોએ સરકાર વિરુદ્ધ સૂત્રોચ્ચાર કર્યા હતા. પોલીસે તેની કાર રોકી અને તેને બહાર નીકળવા કહ્યું, પોલીસ થોડીવાર પ્રયાસ કરતી રહી પરંતુ તે અડગ રહી. આ પછી પોલીસ અધિકારીઓએ ટો ટ્રક બોલાવી અને શર્મિલાને તેની કાર સહિત ઉપાડી. ટો ટ્રકની મદદથી પોલીસ અધિકારીઓ તેમને કાર સાથે 4 કિમી દૂર એસઆર નગર પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગયા.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/ANI/status/1597502890494799872?s=20&t=siPLonKNyOMeEM8SpnBzSw

28 નવેમ્બરે પણ પોલીસે તેની અટકાયત કરી હતી
આ દરમિયાન પોલીસની કાર્યવાહીના વિરોધમાં કાર્યકરો એકઠા થવા લાગ્યા હતા. જેના કારણે પોલીસ સ્ટેશનમાં પણ તણાવ સર્જાયો હતો. અગાઉ 28 નવેમ્બરે તેને વારંગલ જિલ્લાના ચેન્નરોપેટા મંડલ હેઠળના લિંગાગિરી ગામમાં અટકાયતમાં લેવામાં આવ્યો હતો અને બાદમાં તેને નરસામપેટ ખસેડવામાં આવ્યો હતો.

શર્મિલા રેડ્ડીએ તેમની પદયાત્રા દરમિયાન સ્થાનિક ધારાસભ્ય પી. સુદર્શન રેડ્ડી પર ઉગ્ર હુમલો કર્યો હતો. તેમણે ધારાસભ્યને તેમની આવકના સ્ત્રોત વિશે પ્રશ્ન કર્યો. શર્મિલાની પદયાત્રાને સળગાવી દેવામાં આવી હતી અને ટીઆરએસના કાર્યકરો દ્વારા તેમની એસયુવીમાં તોડફોડ કરવામાં આવી હતી. શર્મિલા રેડ્ડીએ આરોપ લગાવ્યો કે TRS કાર્યકર્તાઓએ પદયાત્રા દરમિયાન પથ્થરમારો કર્યો, બસો સળગાવી અને અપશબ્દોનો ઉપયોગ કર્યો. એટલું જ નહીં આ દરમિયાન તેણે પાર્ટીનો ઝંડો પણ ફાડી નાખ્યો હતો. YSRTPએ કહ્યું કે તે TSR દુષ્કર્મીઓથી ડરશે નહીં અને તેમની સાથે ઊભા રહેલા કરોડો લોકો માટે કૂચ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *