30 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે બુધવારે આ 3 રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ખુલશે, અઢળક ધનલાભ થશે, જાણો રાશિફળ

30 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે બુધવારે આ 3 રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ખુલશે, અઢળક ધનલાભ થશે, જાણો રાશિફળ

આજનું રાશિફળ 30 નવેમ્બર 2022: આજે મંગળ શુક્લ પક્ષનો સાતમો દિવસ અને બુધવાર છે. આજે સવારે 8.58 વાગ્યા સુધી સપ્તમી તિથિ રહેશે, ત્યારબાદ અષ્ટમી તિથિ શરૂ થશે. આજે બપોરે 12 વાગ્યે 2 મિનિટ માટે વ્યાઘાત યોગ રહેશે. આ સાથે આજે સવારે 7.11 વાગ્યા સુધી ધનિષ્ઠા નક્ષત્ર રહેશે, ત્યારબાદ શતભિષા નક્ષત્ર દેખાશે. આ ઉપરાંત આજે પંચક અને પૃથ્વી લોકની ભદ્રા તેમજ આજે મિત્ર સપ્તમી છે. ચાલો આચાર્ય ઈન્દુ પ્રકાશ પાસેથી જાણીએ કે 30 નવેમ્બરનો દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે અને કયા ઉપાયોથી તમે આ દિવસને સારો બનાવી શકો છો. એ પણ જાણો કે કયો હશે તમારો લકી નંબર અને લકી કલર.

મેષ
આજનો દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. કોઈ મિત્ર કોઈ કામ પૂર્ણ કરવામાં મદદ કરી શકે છે. આજે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. અભ્યાસમાં રુચિ રહેશે, ઈલેક્ટ્રોનિક્સ સંબંધિત નવો કોર્સ શરૂ કરવાનું મન બનાવશે. આ રાશિના લવમેટ આજે પોતાના પાર્ટનર સાથે ફરવાની યોજના બનાવી શકે છે. ઘરની બહાર નીકળતી વખતે ભગવાન ગણેશનું ધ્યાન કરો. યાત્રાના સુખદ પરિણામો પ્રાપ્ત થશે.
લકી કલર- પીળો
લકી નંબર- 1

horoscope
horoscope

વૃષભ
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. ધર્મ પ્રત્યે આસ્થા જળવાઈ રહેશે, મંદિરમાં કોઈ દાન કાર્ય થઈ શકે છે. તમને અચાનક પૈસા મળવાના છે. તમારા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામમાં બદલાવ આવી શકે છે, ભાગ્ય પણ તમારો સાથ આપશે. આ રાશિના સંગીત નિર્દેશકને તેમના વિશેષ કાર્ય માટે સન્માનિત કરવામાં આવી શકે છે અને નવા સંગીતને નિર્દેશિત કરવાની તક પણ મળી શકે છે.
શુભ રંગ- લીલો
લકી નંબર- 3

horoscope
horoscope

મિથુન
આજનો દિવસ તમને શાંતિ આપનાર છે. આ રાશિના લોકોની આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે, તેની સાથે તમને પહેલા લીધેલી લોનમાંથી પણ રાહત મળશે. સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા ફિટ રહેશે. આ રકમના મિકેનિકલ એન્જિનિયરને આજે નોકરી સંબંધિત કોઈ વિદેશી કંપનીનો ફોન આવી શકે છે. આજે તમને કોઈ કામ માટે બોસ દ્વારા નિંદા થઈ શકે છે, તેથી સારું રહેશે કે તમે બોસની સામે ધ્યાનથી વાત કરો. લીધેલ નિર્ણય ભવિષ્યમાં તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે.
શુભ રંગ- વાદળી
લકી નંબર- 5

horoscope
horoscope

કર્ક
આજે તમારું મન થોડું અશાંત રહેશે. તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે મહત્તમ સમય પસાર કરશો. ઓફિસમાં આજે તમારા કામથી ખુશ થઈને બોસ તમને કોઈ અદ્ભુત ભેટ આપી શકે છે. કોઈ સંબંધી આ રાશિવાળા લોકોના લગ્ન જીવનમાં કડવાશ ભેળવવાનો પ્રયાસ કરશે, પરંતુ સમજણ અને મક્કમતા તમારા બંને વચ્ચેની ગેરસમજને દૂર કરશે, તેનાથી જીવનમાં મધુરતા વધશે.
લકી કલર – સોનેરી
લકી નંબર- 4

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિ
આજે તમારો દિવસ સામાન્ય રહેશે. કેટલીક પારિવારિક જવાબદારીઓ તમને સોંપવામાં આવી શકે છે. જો આ રાશિનો વેપારી વર્ગ આજે નવો ધંધો શરૂ કરે છે તો ચોક્કસ તમને દિવસ-રાત કામમાં બમણી સફળતા મળશે. વકીલો માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ મામલો તમારા પક્ષમાં રહેશે, સાથે જ કોઈ નવો કેસ પણ મળી શકે છે. આજનો દિવસ લાભદાયી સાબિત થશે, આજે વસ્તુઓ તમારા પક્ષમાં જશે અને તમે દરેક બાબતમાં ટોચ પર રહેશો.
લકી કલર- પીચ
લકી નંબર- 7

horoscope
horoscope

કન્યા રાશિ
આજે તમારા બધા આયોજન કાર્ય પૂર્ણ થશે. જે કામો પહેલાથી પેન્ડિંગ છે તે આજે તમારી ઈચ્છા મુજબ પૂર્ણ થશે. સ્વાસ્થ્ય આજે ફિટ રહેશે. આજે જો તમે રસ્તા પર ચાલતી વખતે થોડી સાવધાની રાખશો તો બીજાની ભૂલ પણ તમારા માટે મુશ્કેલી નહીં બને. તમારી આર્થિક સ્થિતિ આજની સરખામણીમાં સારી રહેશે. આ દરમિયાન, તમે મનોરંજન માટે તમારા પરિવાર સાથે લાંબા અંતરની યાત્રા પર પણ જઈ શકો છો. તેનાથી બચવા માટે ગાયને લીલો ચારો ખવડાવો.
લકી કલર- કેસર
લકી નંબર- 6

horoscope
horoscope

તુલા
આજે તમારો દિવસ લાભદાયક રહેશે. પોતાની ક્ષમતાના આધારે સારા લોકો સાથે સંબંધ મજબૂત કરશે. અટકેલા અધૂરા કાર્યો આજે તમે પૂર્ણ કરશો. કેટલીક નિરાશાજનક પરિસ્થિતિ આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. અંતે બધું સારું થઈ જશે. પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમારી પાસેથી સલાહ માંગશે. આજે બજારમાં કોઈ નવા મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. આજે તમને નોકરી માટે કોલ લેટર મળશે. તમારી ખુશીમાં વધારો થશે.
શુભ રંગ- ગુલાબી
લકી નંબર- 3

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક
આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. પારિવારિક તણાવથી દૂર રહેવું, મિત્રો સાથે થોડો સમય વિતાવશો. અજાણી વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ ન કરો. વેપારી વર્ગે આજે કોઈને ઉધાર ન આપવું જોઈએ. આ સાથે જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરો છો તો તમને મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. માતા-પિતાની પરવાનગી વગર કોઈ કામ ન કરવું. ધીરજ સાથે સામનો કરવામાં આવેલ પડકારોને સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. આ રાશિના લોકોને લાઈફ પાર્ટનર તરફથી ઘણો પ્રેમ મળશે, સાથે જ ઘરમાં નાની પાર્ટીનું પણ આયોજન કરી શકો છો. જેના કારણે પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.
લકી કલર- સિલ્વર
લકી નંબર- 1

horoscope
horoscope

ધનુરાશિ
આજે તમારું મન આધ્યાત્મિકતા તરફ વધુ રહેશે. માતા-પિતા સાથે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળોની મુલાકાતે જઈ શકો છો. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ રહેશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ સંબંધિત સારા સમાચાર મળવાના સંકેત છે. આજે કોઈ નજીકનો સંબંધી તમને ઘરે મળવા આવી શકે છે. આ રાશિની અવિવાહિત મહિલાઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે. લગ્ન સંબંધિત તક આજે આવવાની છે. આજે સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું રહેશે. કોઈ અવરોધો તમને પરેશાન કરશે નહીં.
શુભ રંગ- સફેદ
લકી નંબર- 3

horoscope
horoscope

મકર
ભાગ્ય આજે તમારો સાથ આપશે. નવું કામ શરૂ કરવાથી તમને ભવિષ્યમાં ઘણો ફાયદો થશે. ધંધામાં અટકેલા પૈસા પાછા આવશે, સાથે જ લાભના નવા રસ્તાઓ પણ જોવા મળશે. જો તમે જમીન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આજનો દિવસ શુભ રહેશે. આજે ઘરમાં પૈસા આવવાના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. ખાનગી કંપનીઓના કર્મચારીઓને પણ આજે ઇન્ક્રીમેન્ટનો લાભ મળી શકે છે. તમારે સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમે સખત મહેનત કરશો અને તમારા વિરોધીઓ પણ તમારી સામે હાર સ્વીકારશે.
શુભ રંગ- કાળો
લકી નંબર- 2

horoscope
horoscope

કુંભ
આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમે ભૂતકાળમાં કરેલી બધી મહેનતનું પરિણામ હવે તમે જોશો. જો તમે ઈન્ટરવ્યુ માટે જઈ રહ્યા છો, તો ઈલાયચીના દાણા ખાઈને ઘરની બહાર નીકળો, તમે ચોક્કસપણે તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો. આ રાશિના લોકો આજે પોતાના લાઈફ પાર્ટનરને બહાર ફરવા લઈ જઈ શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેશે. જરૂરિયાતમંદોને કપડા દાન કરવાથી બધા કામ પૂરા થશે. આ રાશિના લોકો પોતાના જીવનમાં થોડો ફેરફાર કરવાનો પ્રયાસ કરશે. જેના કારણે ભવિષ્યમાં સફળતા તમારા પગ ચૂમશે.
લકી કલર- લાલ
લકી નંબર- 5

horoscope
horoscope

મીન
આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. પરિવાર સાથે જોડાયેલ કોઈ મોટો નિર્ણય લઈ શકો છો. કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે મિત્રોનો સહયોગ મળશે. જૂના મિત્રો જેમની સાથે થોડો અણબનાવ હતો, તેઓ આજે તમારી તરફ મિત્રતાનો હાથ લંબાવી શકે છે. નવા વ્યક્તિ સાથે મિત્રતા કરતી વખતે થોડી સાવધાની રાખો. દરેકની વાત સાંભળો અને આજે કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં મદદ માટે તમારા મનના સૂત્રને અનુસરો. આજે ગોળ અને ચોખાનું દાન કરો. તમને લાભ અને પ્રગતિની તકો મળશે.
લકી કલર- ગ્રે
લકી નંબર- 8

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *