સૂર્યકુમાર યાદવે ડાબા હાથથી આટલો અદભૂત ‘છક્કો’ માર્યો, કે જોઈને લોકોના હોશ ઊડી ગયા, જુઓ આ વિડીયોમાં

સૂર્યકુમાર યાદવે ડાબા હાથથી આટલો અદભૂત ‘છક્કો’ માર્યો, કે જોઈને લોકોના હોશ ઊડી ગયા, જુઓ આ વિડીયોમાં

IND vs NZ: ટીમ ઈન્ડિયાના વિસ્ફોટક બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં એવો આશ્ચર્યજનક શોટ રમ્યો જે આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે ભાગ્યે જ કોઈ ભારતીય બેટ્સમેન રમ્યો હોય. હેમિલ્ટનમાં ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની બીજી વનડે મેચ વરસાદને કારણે અનિર્ણિત રહી હતી, પરંતુ સૂર્યકુમાર યાદવના શાનદાર શોટે બધાને ચોંકાવી દીધા હતા.

ટીમ ઈન્ડિયાના વિસ્ફોટક બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં એવો આશ્ચર્યજનક શોટ રમ્યો જે આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તર પર ભાગ્યે જ કોઈ ભારતીય બેટ્સમેન રમ્યો હશે. હેમિલ્ટનમાં ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની બીજી વનડે મેચ વરસાદને કારણે અનિર્ણિત રહી હતી, પરંતુ સૂર્યકુમાર યાદવના શાનદાર શોટે બધાને ચોંકાવી દીધા હતા.

જમણા હાથના સૂર્યાએ ડાબા હાથના ખેલાડી તરીકે અદ્ભુત રિવર્સ સ્વીપ શોટ રમ્યો હતો.

ભારતના સ્ટાર બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં ભારતીય ઇનિંગ્સની 12મી ઓવરમાં કિવી સ્પિનર ​​માઈકલ બ્રેસવેલના બોલ પર શોટ રમ્યો હતો, જેણે ભારે ચકચાર મચાવી હતી. ભારતીય ઇનિંગ્સની 12મી ઓવરના ચોથા બોલ પર સૂર્યકુમાર યાદવે માઈકલ બ્રેસવેલને રિવર્સ સ્વીપ પર જબરદસ્ત સિક્સર ફટકારી હતી. સૂર્યકુમાર યાદવે જે શોટ રમ્યો છે, આ પહેલા ભાગ્યે જ કોઈ ભારતીય બેટ્સમેને આવો શોટ માર્યો હશે.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/PrimeVideoIN/status/1596828685566369792?s=20&t=zr0NHC49anbUsjoh986KBw

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/JaikyYadav16/status/1596753084864077824?s=20&t=nNJx3Ku1rz5xGdorOqrXug

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/_iROCCO/status/1596758983808720896?s=20&t=AsowKc_a4STI26L7Uv8v6A

વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે

જમણા હાથના સૂર્યકુમાર યાદવે ડાબોડી બનીને આ શાનદાર શોટ રમ્યો, જેણે બધાને દંગ કરી દીધા. આ રિવર્સ સ્વીપ શોટ પર સૂર્યકુમાર યાદવનો સિક્સર મારવાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જણાવી દઈએ કે ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની બીજી વનડે વરસાદને કારણે રદ્દ થઈ ગઈ હતી. વરસાદ પડતા પહેલા માત્ર 12.5 ઓવર નાખવામાં આવી હતી. ન્યૂઝીલેન્ડે ટોસ જીતીને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનું પસંદ કર્યું અને ભારતને બેટિંગ માટે મોકલ્યું.

સૂર્યકુમાર યાદવે શ્રોતાઓનું મનોરંજન કર્યું હતું

શુભમન ગિલ અને સૂર્યકુમાર યાદવે કેટલાક આકર્ષક સ્ટ્રોક-પ્લેથી દર્શકોનું મનોરંજન કર્યું. સૂર્યકુમારે 25 બોલમાં અણનમ 34 રનમાં ત્રણ સિક્સર ફટકારી હતી જ્યારે ગિલ 42 બોલમાં 45 રન બનાવીને અણનમ રહ્યો હતો. તે જ સમયે, ન્યૂઝીલેન્ડના ઝડપી બોલર મેટ હેનરીએ કેપ્ટન શિખર ધવનને માત્ર ત્રણ રન પર આઉટ કર્યો હતો જ્યારે વરસાદને કારણે મેચ 29 ઓવરની કરવામાં આવી હતી. ન્યૂઝીલેન્ડ ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં 1-0થી આગળ છે. આનો અર્થ એ પણ છે કે ભારત હવે આ શ્રેણી જીતી શકશે નહીં. (IANS ઇનપુટ્સ સાથે)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *