સંજુ સેમસનને મેચમાંથી બહાર કાઢતા, આ ખેલાડી ખૂબ જ ગુસ્સે થયો, અને ટીમનો લોકોને આવા સવાલો કર્યા

સંજુ સેમસનને મેચમાંથી બહાર કાઢતા, આ ખેલાડી ખૂબ જ ગુસ્સે થયો, અને ટીમનો લોકોને આવા સવાલો કર્યા

સંજુ સેમસનઃ વિસ્ફોટક બેટ્સમેન સંજુ સેમસનને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો, ત્યારબાદ ભારતીય ક્રિકેટના કોરિડોરમાં હંગામો મચી ગયો છે. સંજુ સેમસનને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં તક મળી હતી, જેમાં તેણે 36 રન બનાવ્યા હતા.

વિસ્ફોટક બેટ્સમેન સંજુ સેમસનને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો હતો, ત્યારથી ભારતીય ક્રિકેટના કોરિડોરમાં હંગામો મચી ગયો છે. સંજુ સેમસનને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં તક મળી હતી, જેમાં તેણે 36 રન બનાવ્યા હતા. જ્યારે સંજુ સેમસનને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં એક મેચ બાદ જ બહાર કરી દેવામાં આવ્યો ત્યારે ટીમ મેનેજમેન્ટના આ નિર્ણય પર સવાલો ઉભા થયા હતા.

સંજુ સેમસનને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કર્યા બાદ આ અનુભવી ખેલાડી ગુસ્સે થઈ ગયો હતો

તમને જણાવી દઈએ કે બીજી વનડેમાં સંજુ સેમસનની જગ્યાએ ઓલરાઉન્ડર દીપક હુડ્ડાને અચાનક પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાંથી સંજુ સેમસનને બહાર કરવા પર ભારતના પૂર્વ ઝડપી બોલર આશિષ નેહરા ખૂબ નારાજ છે અને તે ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ પર ગુસ્સે છે. સંજુ સેમસનની જગ્યાએ ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં ઓલરાઉન્ડર દીપક હુડાની પસંદગી થયા બાદ પૂર્વ ઝડપી બોલર આશિષ નેહરાએ જબરદસ્ત પ્રતિક્રિયા આપી છે.

ટીમ મેનેજમેન્ટ પર ઉઠ્યા પ્રશ્નો

આશિષ નેહરાએ કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે ટીમ મેનેજમેન્ટે તેની બોલિંગને કારણે પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સંજુ સેમસનની જગ્યાએ દીપક હુડાને પસંદ કર્યો છે, પરંતુ તમારી પાસે પહેલેથી જ વોશિંગ્ટન સુંદરનો વિકલ્પ છે. દીપક હુડા તમારો છઠ્ઠો બોલિંગ વિકલ્પ છે, પણ સારો વિકલ્પ નથી. બે ખોટી બાબતોનું મિશ્રણ કરવું એ યોગ્ય બાબત ન હોઈ શકે. સંજુ સેમસન અને શાર્દુલ ઠાકુરને બહાર કર્યા બાદ આશિષ નેહરાએ આ મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

એક પછી એક વિચિત્ર નિર્ણય

આશિષ નેહરાએ કહ્યું, ‘શાર્દુલ ઠાકુરે પણ એટલું ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું નથી, પરંતુ સૌથી પહેલા તમે દીપક ચહરને બદલે શાર્દુલ ઠાકુરને પસંદ કર્યો. પછી એક મેચમાં તક આપીને તમે શાર્દુલ ઠાકુરને આઉટ કર્યો. એ જ રીતે દીપક હુડાને બદલે સંજુ સેમસનને તક આપવામાં આવી હતી. પછી એક મેચમાં તક આપ્યા બાદ તેને પણ બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો અને દીપક હુડાને ફરીથી ટીમમાં લાવવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *