રોહિત-દ્રવિડ આ ખેલાડીને વધુ સલાહ આપતા બચાવ્યો, બ્રેટ લીએ જાહેરમાં આપ્યું આ મોટું નિવેદન

રોહિત-દ્રવિડ આ ખેલાડીને વધુ સલાહ આપતા બચાવ્યો, બ્રેટ લીએ જાહેરમાં આપ્યું આ મોટું નિવેદન

ભારતીય ટીમઃ ઓસ્ટ્રેલિયાના મહાન ઝડપી બોલર બ્રેટ લીએ ભારતીય કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને કોચ રાહુલ દ્રવિડને સલાહના ઓવરડોઝથી અર્શદીપ સિંહને બચાવવા માટે કહ્યું છે. ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયા સારું પ્રદર્શન કરી શકી નથી. રોહિત શર્મા અને રાહુલ દ્રવિડ પર બ્રેટ લી: ઓસ્ટ્રેલિયાના મહાન ફાસ્ટ બોલર બ્રેટ લી ભારતના કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને મુખ્ય કોચ રાહુલ દ્રવિડને ફાસ્ટ બોલર અર્શદીપ સિંહને સલાહના ઓવરડોઝથી બચાવવા ઈચ્છે છે, જેણે શરૂઆતમાં આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે યુવા ક્રિકેટરનો પ્રારંભ કર્યો હતો. સફળ થવું. અર્શદીપ આ વર્ષે ટી-20માં ભારતને શોધી રહ્યો છે. આ વર્ષે જુલાઈમાં ઈંગ્લેન્ડ સામેની ટી20Iની શરૂઆતથી, તેણે 21 મેચોમાં 18.12ની સરેરાશ અને 8.17ના ઈકોનોમી રેટથી 33 વિકેટ લીધી છે.

બ્રેટ લીએ આ નિવેદન આપ્યું હતું
બ્રેટ લીએ કહ્યું, ‘ઘણીવાર ટીમોને ખબર નથી હોતી કે આ યુવા અને ઉભરતા સ્ટાર્સનું શું કરવું? જ્યારે યુવા ખેલાડીઓ જોડાય છે અને હોટલમાં ખેલાડીઓ, ટીવી, કોમેન્ટેટર્સની સલાહ લે છે ત્યારે અમે તે પહેલાં જોયું છે.

આ કામ રોહિત-દ્રવિડને કરવું પડશે
બ્રેટ લીએ તેની યુટ્યુબ ચેનલ પરના એક વિડિયોમાં કહ્યું, ‘દરેક ખેલાડી સારો થાય છે પરંતુ ઘણી વખત વધુ પડતી સલાહ વિપરીત સાબિત થઈ શકે છે. તેથી મને લાગે છે કે અર્શદીપ સિંહને સલાહના આ ઓવરડોઝથી બચાવવાની જવાબદારી રાહુલ દ્રવિડ અને રોહિત શર્માની છે.

ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટ પર ધ્યાન આપો
તેણે આગળ કહ્યું, અર્શદીપ સિંહે ઘરેલુ ક્રિકેટમાં તેની કુશળતા પર કામ કરતા રહેવું જોઈએ, કારણ કે જ્યારે કોઈ મોટી ટૂર્નામેન્ટ નથી હોતી, અને તમે ટેસ્ટ ક્રિકેટ રમતા નથી, ત્યાં તમારે ચમકવું પડશે. હું માનું છું કે આ મારી કારકિર્દીનું નિર્માણ છે. ફર્સ્ટ ક્લાસ ક્રિકેટમાં પાછા જવું અને તે કુશળતા પર નિર્માણ કરવું. જો તમે તેની સંભાળ રાખી શકો, તો તે વધુ સારું કરી શકશે.

સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ થયા હતા
સપ્ટેમ્બરમાં પાકિસ્તાન સામે એશિયા કપ સુપર ફોર મેચની 19મી ઓવરમાં આસિફ અલી દ્વારા સરળ કેચ છોડ્યા બાદ અર્શદીપ સિંહ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ થયો હતો. તેણે કહ્યું, સોશિયલ મીડિયા કોમેન્ટ્સ માટે માનસિક ફિલ્ટર હોવું જોઈએ, કારણ કે આપણે જાણીએ છીએ કે તમામ ખેલાડીઓ ફેસબુક, ઈન્સ્ટાગ્રામ અને ટ્વિટર પર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *