રાશિફળ 29 નવેમ્બર 2022: મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોને ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 29 નવેમ્બર 2022: મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોને ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 29 નવેમ્બર 2022: મંગળવારનો દિવસ ભગવાન હનુમાનની પૂજા માટે ખાસ માનવામાં આવે છે. જાણો કઈ રાશિઓને આ ખાસ દિવસે બજરંગબલીનો આશીર્વાદ મળશે. આજે ચંદ્ર મકર અને શ્રવણ નક્ષત્રમાં છે. સૂર્ય હવે વૃશ્ચિક રાશિમાં અને ગુરુ મીન રાશિમાં છે. સાંજે 07:52 પછી ચંદ્ર કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. શનિ મકર રાશિમાં પાછળ છે અને મંગળ હવે મિથુન રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે મકર અને તુલા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. આજે મેષ અને મિથુન રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના ગોચરને કારણે મેષ અને મીન રાશિના લોકો વાહનોના ઉપયોગ પ્રત્યે બેદરકારી દાખવશે નહીં. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope
Horoscope

1. મેષ- આજે આઠમો સૂર્ય અને દસમે ચંદ્ર અને ગુરુ નોકરીમાં ઘણો લાભ આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં પદ પરિવર્તનની સંભાવના છે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થવાની પણ શક્યતા છે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે શ્રી અરણ્યકાંડનો પાઠ કરો.

horoscope
horoscope

2. વૃષભઃ- આજે સાતમો સૂર્ય વિવાહિત જીવનમાં તણાવ આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતાનો દિવસ છે. વેપારમાં અટકેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે. લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે. તલ અને અડદનું દાન કરો. પિતાના આશીર્વાદ લો.

horoscope
horoscope

3. મિથુનઃ- સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં હોવાથી વેપાર માટે શુભ છે. આજે દશમ ગુરુ અને ચંદ્ર આઠમા ભાવમાં હોવાથી નોકરી અને વ્યવસાય માટે અનુકૂળ છે. જાંબમાં સ્થળ પરિવર્તન સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો. નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલા અને લાલ રંગ શુભ છે.મગનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- આ રાશિથી સૂર્ય પાંચમે, વિદ્યાનો કારક ગ્રહ ગુરુ આજનો દિવસ શુભ છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સંક્રમણ શુભ છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા રહેશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. શિવની પૂજા કરો. શનિના પ્રવાહી તલ અને અડદનું આજે દાન કરો. હનુમાનજીની પૂજા કરો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ-ગુરુ આ રાશિથી આઠમા ભાવમાં રહેશે અને ચંદ્ર સાંજે 07:22 પછી સાતમા ભાવમાં રહેશે.જમીન કે વાહન ખરીદવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. શુક્ર અને બુધ જાંબુમાં કોઈ નવી જવાબદારીથી લાભ આપશે. આજે કોઈ પણ બિઝનેસ પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. તલનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા – ત્રીજો સૂર્ય અને પાંચમો ચંદ્ર બાળકોની પ્રગતિમાં વધારો કરશે.શુક્ર અને બુધ આર્થિક લાભ આપશે. સાતમો ગુરુ અને ચંદ્ર વેપાર માટે ફાયદાકારક છે. શનિ પણ શુભ છે જે રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે. ભગવાન વિષ્ણુને તુલસી અર્પણ કરો. વાદળી અને વાયોલેટ રંગ શુભ છે. ગાયને કેળા ખવડાવો.

horoscope
horoscope

7. તુલા- સૂર્ય આ રાશિમાંથી બીજા સ્થાને હોવાથી રાજનેતાઓ માટે શુભ છે.નોકરીને લઈને થોડી ટેન્શન થઈ શકે છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લીલો અને વાયોલેટ રંગ શુભ છે.વ્યય પર નિયંત્રણ રાખો.ભગવાન વિષ્ણુ મંદિરમાં પીપળ અને કેળાના ઝાડ વાવો.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- સૂર્ય આ ઘરમાં રહેવાથી રિયલ એસ્ટેટ બિઝનેસમાં પ્રગતિ થશે. પાંચમા સંતાન માટે ગુરુ શુભ છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે. કન્યા અને મીન રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

9. ધનુ-સૂર્ય બારમા ભાવમાં છે અને શનિ બીજા ભાવમાં છે. આજે ગુરુ લાભના અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આ રાશિ પર શનિનું પણ સાડા સાત વર્ષ છે. નોકરી-ધંધાના સંબંધમાં સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં નવા કરારોથી પ્રગતિના સંકેત મળી રહ્યા છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. પીળા ફળોનું દાન કરો. અસત્ય શબ્દો ન બોલો.

horoscope
horoscope

10. મકર – ચંદ્ર આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. શનિ આ રાશિમાં પૂર્વવર્તી ગોચર કરશે. પ્રવાસમાં સાવધાની રાખો. આર્થિક સ્થિતિમાં પ્રગતિ થાય. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં કોઈ નિર્ણયને લઈને મૂંઝવણમાં રહેશો. લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

11. મકર- રાશિ સ્વામી શનિ વ્યયના ઘરમાં છે. નોકરીમાં લાભ થશે અને નવા પ્રોજેક્ટ શરૂ થશે. મૂંગનું દાન કરવાથી શુભ ફળ મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે. આજે હનુમાનજીની પૂજા શ્રેયશકર છે.

horoscope
horoscope

12. મીન- સૂર્ય ભાગ્ય સારું કરશે. આ રાશિમાં વિદ્યાર્થીઓ માટે ગુરુ શુભ છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. મંગળ અને શુક્રનું સંક્રમણ ઘર અને ઘર માટે શુભ છે. પરિવારમાં કોઈ મોટું કામ શક્ય છે.ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. લાલ અને લીલો રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *