ગૌતમ ગંભીરે કહ્યું કે ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી ટીમનો કેપ્ટન બનવો જોઈએ, તે સાંભળીને લોકો પણ ચોંકી ગયા……..

ગૌતમ ગંભીરે કહ્યું કે ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી ટીમનો કેપ્ટન બનવો જોઈએ, તે સાંભળીને લોકો પણ ચોંકી ગયા……..

ગૌતમ ગંભીરઃ ભારતના પૂર્વ બેટ્સમેન ગૌતમ ગંભીરે મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે બે ખેલાડીઓના નામ આપ્યા છે જે ભવિષ્યમાં ટીમનું સુકાન સંભાળશે. Gautam Gambhir On Team India Next Captain: T20 વર્લ્ડ કપ 2022 થી ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માની કેપ્ટનશીપ જોખમમાં હોવાનું માનવામાં આવે છે. ઘણા દિગ્ગજોએ કેપ્ટનશીપમાં ફેરફારની માંગ ઉઠાવી છે. આ બધા વચ્ચે ભારતના પૂર્વ બેટ્સમેન ગૌતમ ગંભીરનું એક નિવેદન ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યું છે. ગૌતમ ગંભીરે ટીમ ઈન્ડિયાના બે એવા ખેલાડીઓના નામ આપ્યા છે જે ભવિષ્યમાં ટીમની કેપ્ટનશીપ કરતા જોવા મળી શકે છે.

ગૌતમ ગંભીરે આ બે ખેલાડીઓના નામ જણાવ્યું
ગૌતમ ગંભીરનું માનવું છે કે ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા અને વિસ્ફોટક બેટ્સમેન પૃથ્વી શૉ આવનારા સમયમાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન બની શકે છે. હાર્દિક પંડ્યાએ હાલમાં જ ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ટી20 સીરીઝમાં ટીમની કમાન સંભાળી હતી, પરંતુ પૃથ્વી શો ટીમમાં જગ્યા બનાવી શક્યો નથી. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે છેલ્લી મેચ ગયા વર્ષે જુલાઈમાં રમી હતી.

કેપ્ટન રોહિતે આ મોટી વાત કહી
રોહિત શર્મા ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022થી આરામ પર છે, તે હવે બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર રમતા જોવા મળશે. કપ્તાની પર બોલતા ગૌતમ ગંભીરે FICCI ઇવેન્ટમાં કહ્યું, ‘પંડ્યા કેપ્ટન બનવાની લાઇનમાં છે, પરંતુ તે રોહિત માટે દુર્ભાગ્યપૂર્ણ છે, કારણ કે મને લાગે છે કે માત્ર એક ICC ઇવેન્ટમાં તેની કેપ્ટનશીપને જજ કરવી તે તેની કેપ્ટનશીપ હોઈ શકે છે. એવું નથી. ન્યાય કરવાની સાચી રીત.

જેના કારણે પૃથ્વી શોનું નામ લેવામાં આવ્યું હતું
પૃથ્વી શૉ વિશે વાત કરતાં ગૌતમ ગંભીરે કહ્યું, ‘હું જાણું છું કે ઘણા લોકો મેદાનની બહાર તેની પ્રવૃત્તિઓ વિશે વાત કરે છે, પરંતુ આ કોચ અને પસંદગીકારોનું કામ છે. પસંદ કરવાનું નથી, પરંતુ લોકોને સાચા માર્ગ પર લાવવાનું પણ છે. મને લાગે છે કે શૉ ખૂબ જ આક્રમક કેપ્ટન બની શકે છે, કારણ કે વ્યક્તિ જે રીતે રમત રમે છે તે રીતે તમે તે આક્રમકતાને જોઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *