પૂર્વ ચીફ સિલેક્ટર આ ખેલાડી પર ખૂબ જ ગુસ્સે થયા, અને કહ્યું કે, હવે તે……..

પૂર્વ ચીફ સિલેક્ટર આ ખેલાડી પર ખૂબ જ ગુસ્સે થયા, અને કહ્યું કે, હવે તે……..

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ: બીસીસીઆઈના ભૂતપૂર્વ મુખ્ય પસંદગીકારે ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડી પર આકરા પ્રહારો કર્યા છે અને કહ્યું છે કે આ ખેલાડી જે રીતે સતત તકો વેડફી રહ્યો છે તે ખૂબ જ નિરાશાજનક છે. બીસીસીઆઈના ભૂતપૂર્વ મુખ્ય પસંદગીકારે ટીમ ઈન્ડિયાના એક ખેલાડી પર આકરા પ્રહારો કર્યા છે અને કહ્યું છે કે આ ખેલાડી જે રીતે સતત તકો વેડફી રહ્યો છે તે ખૂબ જ નિરાશાજનક છે. જણાવી દઈએ કે આ ખેલાડી પોતાના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક નાસકો બની રહ્યો છે. આમ છતાં ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ આ ખેલાડી પર ભરોસો રાખીને સતત તકો આપી રહ્યું છે, પરંતુ આ ખેલાડી દરેક વખતે એટલી જ આળસુ સાબિત થઈ રહ્યો છે.

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પૂર્વ મુખ્ય પસંદગીકાર કૃષ્ણમચારી શ્રીકાંતે ઋષભ પંતની બેટિંગ પર સવાલ ઉઠાવ્યા છે. કૃષ્ણમચારી શ્રીકાંતનું કહેવું છે કે ઋષભ પંત તેને સતત મળતી તકોનો લાભ લેવામાં નિષ્ફળ રહ્યો છે, જે સારી વાત નથી.

કૃષ્ણમ્માચારી શ્રીકાંતે તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર કહ્યું, ‘હું ખૂબ જ નિરાશ છું કે રિષભ પંતને જે અમૂલ્ય તકો મળી રહી છે તેનો ફાયદો ઉઠાવવામાં સક્ષમ નથી. ઋષભ પંતને થોડો સમય ક્રિઝ પર વિતાવવાની જરૂર છે.

કૃષ્ણમચારી શ્રીકાંતે કહ્યું, ‘ઋષભ પંત સતત પોતાની તકો વેડફી રહ્યો છે. વર્લ્ડ કપ આવી રહ્યો છે અને ઘણા લોકો કહી રહ્યા છે કે ઋષભ પંત રન બનાવી શક્યો નથી. આ વસ્તુ આગમાં બળતણ ઉમેરશે. રિષભ પંત પોતાના પર ઘણું દબાણ કરી રહ્યો છે.

કૃષ્ણમચારી શ્રીકાંતે કહ્યું, ‘ઋષભ પંતને હવે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી બ્રેક આપવાની જરૂર છે. તમે રિષભ પંતને કહી શકો છો કે હવે તમે થોડી રાહ જુઓ, ઘરેલુ ક્રિકેટમાં રમો અને પછી પાછા આવજો. જણાવી દઈએ કે ઋષભ પંત ટી20 અને વનડે ક્રિકેટમાં સતત ફ્લોપ થઈ રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *