‘સારું કર્યું, તેને વર્લ્ડ કપમાં રમવા નઈ દીધો,’ તેવું આ ખેલાડીએ આપ્યું નિવેદન, લોકો પણ ચોંકી ગયા

‘સારું કર્યું, તેને વર્લ્ડ કપમાં રમવા નઈ દીધો,’ તેવું આ ખેલાડીએ આપ્યું નિવેદન, લોકો પણ ચોંકી ગયા

ઉમરાન મલિક ઓડી ડેબ્યુઃ ટીમ ઈન્ડિયાના ઘાતક ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકે ન્યૂઝીલેન્ડ સામે તેની પ્રથમ વનડે રમી હતી. આ મેચ બાદ ઉમરાનને લઈને એક મોટું નિવેદન સામે આવ્યું છે. ઉમરાન મલિક ટીમ ઈન્ડિયાઃ ન્યૂઝીલેન્ડ સામે રમાયેલી પ્રથમ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના ઘાતક ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકને ડેબ્યૂ મેચ રમવાની તક મળી. આ મેચમાં ઉમરાન મલિક તેની બોલિંગથી ઘણો પ્રભાવિત થયો હતો. ઉમરાનના આ શાનદાર પ્રદર્શન બાદ પણ તેના પર એક ચોંકાવનારું નિવેદન સામે આવ્યું છે. આ નિવેદનમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે તે સારી વાત છે કે તેને T20 વર્લ્ડ કપમાં ખવડાવવામાં આવ્યો ન હતો.

ઉમરાન મલિક પર આવ્યું ચોંકાવનારું નિવેદન
ઉમરાન મલિકે પોતાની ડેબ્યૂ મેચમાં 10 ઓવર નાંખી અને 66 રન આપીને 2 વિકેટ લીધી. આ મેચમાં ઉમરાન મલિક ભારતનો સૌથી સફળ બોલર સાબિત થયો હતો. ઉમરાનના આ પ્રદર્શન બાદ તેના પિતાનું માનવું છે કે T20 વર્લ્ડ કપમાં ઉમરાનને સામેલ ન કરવાનો નિર્ણય યોગ્ય હતો. ઉમરાનના પિતાએ કહ્યું કે તે હજુ શીખી રહ્યો છે અને ઘણું શીખવાનું બાકી છે.

વર્લ્ડ કપમાં સ્થાન ન મળવા પર આ કહ્યું
નેટવર્ક 18 સાથે વાત કરતા ઉમરાન મલિકના પિતા અબ્દુલ રશીદે કહ્યું, ‘જુઓ સાહેબ, લોકો કહેતા હતા કે વર્લ્ડ કપ ન રમાયો, પરંતુ અમે કહીએ છીએ કે તે ન રમાયો તે સારું થયું. જે થવાનું હોય ત્યારે થાય છે. તમારે કંઈપણ પાછળ દોડવાની જરૂર નથી. ઉમરાન હજુ શીખવાની ઉંમરમાં છે. અનુભવી ખેલાડીઓ સાથે ડ્રેસિંગ રૂમ શેર કરીને, તે જશે અને શીખશે કે તમારે વહેલા શરત લગાવવાની જરૂર નથી.

વિલિયમસનની બોલિંગ જોઈને આનંદ થયો
ઉમરાન મલિક IPLમાં સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ તરફથી રમે છે. કેન વિલિયમસન ગત સિઝનમાં આ ટીમનો કેપ્ટન હતો. તે જ સમયે, આ વખતે તેણે પ્રથમ વખત કેન વિલિયમ્સન સામે બોલિંગ કરી. આ અંગે ઉમરાન મલિકના પિતા અબ્દુલ રશીદે કહ્યું, ‘મેં તેની માતાને કહ્યું હતું કે ઉમરાન પહેલા તેની સાથે રમતો હતો અને નેટ્સમાં તેની બોલિંગ કરતો હતો પરંતુ હવે તે તેની સામે બોલિંગ કરી રહ્યો છે. જો ગુરુ હોય તો શિષ્ય અનુસરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *