આ 2 ભારતીય બોલર ટીમને જીતાડશે, વિરોધી ખેલાડીઓને એક પણ મોકો નઈ આપ્યો

આ 2 ભારતીય બોલર ટીમને જીતાડશે, વિરોધી ખેલાડીઓને એક પણ મોકો નઈ આપ્યો

India vs New Zealand: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે બીજી ODI આજે (27 નવેમ્બરે) રમાશે. આ મેચમાં એક સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર ટીમ ઈન્ડિયાને જીત અપાવી શકે છે. આ ખેલાડી ખૂબ જ સારા ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. India vs New Zealand 2nd ODI: ભારતીય ટીમને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ODIમાં 7 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ‘કરો યા મરો’ની બીજી વનડે મેચમાં એક ખતરનાક બોલર ટીમ ઈન્ડિયાને જીત અપાવી શકે છે. આ ખેલાડી કિલર બોલિંગમાં માહેર છે. હાર છતાં આ ખેલાડીએ પ્રથમ વનડેમાં શાનદાર બોલિંગ કરી હતી. આવો જાણીએ આ ખેલાડી વિશે.

આ ખેલાડી ભારતને જીત અપાવી શકે છે
બીજી વનડેમાં ઉમરાન મલિક ભારતીય ટીમને પોતાના દમ પર જીત અપાવી શકે છે. ઉમરાને પ્રથમ વનડેમાં પણ બે વિકેટ ઝડપી હતી. ઉમરાન, જે કાશ્મીરનો છે, તે 150 KMPHની સતત ઝડપે બોલિંગ કરી શકે છે અને તે એકદમ આર્થિક સાબિત થાય છે. ઝડપ તેની સૌથી મોટી તાકાત છે. તે ઇનિંગ્સની શરૂઆતમાં ખૂબ જ ખતરનાક દેખાય છે.

IPLમાં તાકાત બતાવી
IPL 2022 માં, ઉમરાન મલિકે સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ માટે અદભૂત પ્રદર્શન કર્યું. તેણે પોતાની રમતથી બધાના દિલ જીતી લીધા. ઉમરાનના બોલને રમવું કોઈના માટે સરળ નથી અને તે સતત 150 કિલોમીટરની ઝડપે બોલ ફેંકી શકે છે. તે યોર્કર અને બાઉન્સર બોલ ફેંકવામાં પણ માહેર છે. IPL 2022 માં, ઉમરાન મલિકે ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે 5 વિકેટ સહિત 9 મેચમાં 15 વિકેટ લીધી છે.

IPLમાં ફેંકાયેલો સૌથી ઝડપી બોલ
ઉમરાન મલિક IPLમાં ભારત તરફથી સૌથી ઝડપી બોલર છે. તેણે 157 કિમીની ઝડપે બોલ ફેંક્યો હતો. આ કારણોસર, તેઓ ઝડપના વેપારી તરીકે જાણીતા થયા. તેણે ભારતીય ટીમ માટે અત્યાર સુધીમાં 3 ટી20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 12.44ની ઈકોનોમી સાથે રન આપ્યા છે અને માત્ર 2 વિકેટ લીધી છે. તે જ સમયે, એક ODI મેચમાં 2 વિકેટ લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *