વિરાટ કોહલીની આ ખેલાડી પણ પાછી એન્ટ્રી મારશે, અને આવું કરશે, જાણો

વિરાટ કોહલીની આ ખેલાડી પણ પાછી એન્ટ્રી મારશે, અને આવું કરશે, જાણો

રોહિત શર્મા ફિટનેસઃ ભારતીય ટીમનો કેપ્ટન અને વિસ્ફોટક બેટ્સમેન રોહિત શર્મા લાંબા સમયથી ખરાબ ફોર્મ સામે ઝઝૂમી રહ્યો છે. તેના બેટમાંથી રન નથી નીકળી રહ્યા. ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં તેની કેપ્ટનશિપમાં ટીમ ઈન્ડિયાને ઈંગ્લેન્ડ સામે 10 વિકેટથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ પછી તેની કેપ્ટન્સી અને ફિટનેસ પર પણ સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. હવે રોહિત શર્માએ ફિટનેસ મેળવવા માટે સખત તાલીમ શરૂ કરી દીધી છે.

રોહિત શર્માને ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસમાંથી આરામ આપવામાં આવ્યો છે. ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ બાદ ટીમ ઈન્ડિયાએ બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર જવાની છે. આ માટે કેપ્ટન રોહિત શર્મા સખત મહેનત કરી રહ્યો છે. શ્રેષ્ઠ ફિટનેસ મેળવવા માટે તે વર્કઆઉટ કરી રહ્યો છે.

નેટ પર ખૂબ પરસેવો પાડતા રોહિત શર્માના ઘણા ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે, જેમાં તે બેટિંગ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં રોહિત શર્મા ખરાબ રીતે ફ્લોપ જોવા મળ્યો હતો. તેના બેટમાંથી રન લેવા મુશ્કેલ બની ગયા હતા. તે ભારતીય ટીમને મજબૂત શરૂઆત અપાવી શક્યો ન હતો. તે T20 વર્લ્ડ કપમાં માત્ર એક અડધી સદી ફટકારી શક્યો હતો.

રોહિત શર્માની કેપ્ટનશિપ પર પણ સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. હરભજન સિંહ અને સુનીલ ગાવસ્કર જેવા દિગ્ગજોએ હાર્દિક પંડ્યાને તેમની જગ્યાએ કેપ્ટન બનાવવાની માંગ કરી છે. સમગ્ર T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં રોહિત શર્માએ યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને હર્ષલ પટેલને બેન્ચ પર રાખ્યા હતા.

વિરાટ કોહલીની ગણતરી આખી દુનિયાના ફિટ ખેલાડીઓમાં થાય છે. એશિયા કપ 2022માં અફઘાનિસ્તાન સામે સદી ફટકારીને તેણે પોતાનું ફોર્મ પાછું મેળવ્યું હતું, હવે રોહિત શર્મા પણ તે જ રસ્તે ચાલતો જોવા મળી રહ્યો છે. તે ફિટનેસ મેળવીને ફોર્મમાં પરત ફરવા માંગે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *