વિરાટ કોહલી ઘર જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો, આવો ઘર ક્યારે નઈ જોયું હશે, જુઓ આ તસવીરો

વિરાટ કોહલી ઘર જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો, આવો ઘર ક્યારે નઈ જોયું હશે, જુઓ આ તસવીરો

અનુષ્કા શર્માઃ વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માએ મુંબઈના અલીબાગમાં એક ઘર ખરીદ્યું છે. હવે આમાંથી કેટલાક ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. કોહલી-અનુષ્કાના ઘરને રિતિક રોશનની પૂર્વ પત્ની સુઝેન ખાને ડિઝાઇન કર્યું છે.

વિરાટ કોહલી તેની વિસ્ફોટક બેટિંગ માટે પ્રખ્યાત છે. કોહલી અને તેની પત્ની અનુષ્કા શર્મા બંને વૈભવી જીવન જીવે છે. હવે બંનેએ મુંબઈના અલીબાગમાં એક ઘર લીધું છે, જે સંપૂર્ણપણે તૈયાર છે. આ ઘર ખૂબ જ લક્ઝુરિયસ લાગી રહ્યું છે. વિરાટ-અનુષ્કાના ઘરની ડિઝાઈન બોલિવૂડ એક્ટર રિતિક રોશનની પૂર્વ પત્ની સુઝાન ખાને તૈયાર કરી છે.

મુંબઈમાં એક આલીશાન ઘર ખરીદ્યું

વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માનું ઘર અલીબાગમાં આવેલું છે. આ બંગલા ખૂબ જ સુંદર લાગે છે. ઘરને સફેદ કલર કરવામાં આવ્યો છે. હાઈ સીલિંગ આ ઘરને ખૂબ જ લક્ઝુરિયસ લુક આપી રહી છે. ઘરના દરેક ખૂણામાં સૂર્યપ્રકાશની પણ વ્યવસ્થા છે. ઘરને ખૂબ જ હવાદાર બનાવવામાં આવ્યું છે.

સુઝાન ખાને ડિઝાઇન કરી હતી

સુઝૈન ખાને વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માનું ઘર ડિઝાઇન કર્યું છે. લિવિંગ એરિયા અને ડાઇનિંગ એરિયા ખૂબ વેન્ટિલેટેડ રાખવામાં આવ્યા છે. કાચના દરવાજા બગીચાના વિસ્તાર તરફ ખુલે છે. બાલ્કની અને બેસવાની જગ્યાની ખાસ કાળજી લેવામાં આવી છે અને ઘરની આસપાસ ઘણાં વૃક્ષો અને છોડ વાવવામાં આવ્યા છે. હવે તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

વર્ષ 2017માં લગ્ન કર્યા હતા

વિરાટ કોહલીએ વર્ષ 2017માં બોલિવૂડ સ્ટાર અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંનેને એક પુત્રી પણ છે જેનું નામ વામિક છે. કોહલીને ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસમાંથી આરામ આપવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, અનુષ્કા શર્માની ચકડા એક્સપ્રેસ ફિલ્મ આવવાની છે, જે ભારતીય મહિલા ક્રિકેટર ઝુલન ગોસ્વામી પર આધારિત છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *