લાળી વાળો શાંતિથી સૂતો હતો અને અચાનક એક વ્યકિતએ આવીને આવું કર્યો, જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો, જુઓ વિડીયો

લાળી વાળો શાંતિથી સૂતો હતો અને અચાનક એક વ્યકિતએ આવીને આવું કર્યો, જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો, જુઓ વિડીયો

સોશિયલ મીડિયા વાયરલ વીડિયોઃ આ વાયરલ વીડિયોને હજારો લોકોએ જોયો છે. જો કે આ અંગે મિશ્ર પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. ઘણા લોકોએ તેને પસંદ કર્યો તો કેટલાકે તેની ટીકા પણ કરી. સોશિયલ મીડિયા: સોશિયલ મીડિયાના આ યુગમાં, લોકો મહત્તમ દૃશ્યો અને લોકપ્રિયતા મેળવવા માટે વિવિધ પ્રકારના વીડિયો બનાવે છે. વિડિયો બનાવનારનો એક જ પ્રયાસ છે કે એક એવો વિડિયો બનાવવો જેને લોકો વારંવાર જુએ અને બને તેટલો શેર કરે. આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક ઘટના વાયરલ થઈ રહી છે જેમાં એક વ્યક્તિ ભૂત બનીને બીજા વ્યક્તિને ડરાવે છે.

આ વાયરલ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ રિક્ષા પર સૂઈ રહ્યો છે ત્યારે અન્ય એક વ્યક્તિ ત્યાં આવે છે જેણે તેના ચહેરા પર ડરામણો માસ્ક લગાવ્યો હતો. ડરામણું માસ્ક પહેરીને આ વ્યક્તિ સૂતેલા વ્યક્તિની ચાદર ખેંચવા લાગે છે, પરંતુ આ દરમિયાન તેની આંખો ખુલી જાય છે. એક ભૂતપ્રેત વ્યક્તિને પોતાની સામે જોઈને રિક્ષા પર સૂતો માણસ ખરાબ રીતે ડરી જાય છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://www.instagram.com/reel/ClGm-EnPEW9/?utm_source=ig_web_copy_link

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ શેર કરવામાં આવ્યો છે. શનિવાર સાંજ સુધી 65 હજારથી વધુ લોકો તેને જોઈ ચૂક્યા છે. આને 1490 લોકોએ પસંદ પણ કર્યું છે.

વીડિયોને મિશ્ર પ્રતિસાદ
એવું નથી કે દરેક લોકો આ વીડિયોના વખાણ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો પર કોમેન્ટ કરનારા કેટલાક લોકોએ તેની ટીકા પણ કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું છે કે, ‘આ મજાક નથી, હુમલો છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *