મેચ હાર્યા પછી ટીમ ઈન્ડિયા થશે મોટો ફેરફાર, શિખર ધવન આ ખેલાડીને કરશે બહાર……

મેચ હાર્યા પછી ટીમ ઈન્ડિયા થશે મોટો ફેરફાર, શિખર ધવન આ ખેલાડીને કરશે બહાર……

India vs New Zealand: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે બીજી ODI 25 નવેમ્બરે રમાશે. કેપ્ટન શિખર ધવન આ મેચની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં મોટા ફેરફાર કરી શકે છે.

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે બીજી વનડે 27 નવેમ્બરે હેમિલ્ટનના મેદાન પર રમાશે. ભારતીય ટીમને પ્રથમ વનડેમાં 7 વિકેટથી કારમી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. હવે આ પછી કેપ્ટન શિખર ધવન બીજી T20 મેચની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં મોટા ફેરફાર કરી શકે છે. તે પ્લેઇંગ ઇલેવનમાંથી ઘણા સ્ટાર ખેલાડીઓને બહાર કરી શકે છે જેમણે પ્રથમ વનડેમાં ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું. આવો જાણીએ આ ખેલાડીઓ વિશે.

આ સ્પિનર ​​ફોર્મમાં નથી

યુઝવેન્દ્ર ચહલને આખા T20 વર્લ્ડ કપમાં તક મળી નથી. આ પછી, તે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં પોતાની લયમાં જોવા મળ્યો ન હતો. તેની સામે વિરોધી બેટ્સમેનોએ ઘણા રન બનાવ્યા અને તે ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું મોટું કારણ બની ગયો. તેણે કીવી ટીમ સામે તેની 10 ઓવરમાં 68 રન આપ્યા અને તે એક પણ વિકેટ મેળવી શક્યો નહીં. આવી સ્થિતિમાં બીજી વનડેમાં કેપ્ટન શિખર ધવન બેન્ચ સ્ટ્રેન્થ અજમાવવા માંગશે. તે યુઝવેન્દ્ર ચહલની જગ્યાએ કુલદીપ યાદવને તક આપી શકે છે.

આ ઓલરાઉન્ડરે નિરાશ કર્યો

શાર્દુલ ઠાકુર ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ખરાબ રીતે ફ્લોપ જોવા મળ્યો હતો. બોલિંગ અને બેટિંગમાં તે શાનદાર રમત બતાવી શક્યો નહીં. પ્રથમ બેટિંગ કરતી વખતે તેણે માત્ર 1 રન બનાવ્યો હતો. સાથે જ તે બોલિંગમાં પણ મોંઘો સાબિત થયો હતો. તેણે પોતાની 9 ઓવરમાં 63 રન આપ્યા અને 1 વિકેટ મળી. આવી સ્થિતિમાં બીજી વનડેમાં તેના સ્થાને દીપક ચહરને તક આપવામાં આવી શકે છે.

દીપક ચહર એક એવો ખેલાડી છે જે કિલર બોલિંગ અને ડેશિંગ બેટિંગમાં માહેર છે. તેણે ભારતીય ટીમ માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 9 વનડેમાં 15 વિકેટ પોતાના નામે કરી છે. આ સાથે જ તેણે બેટથી 180 રન બનાવ્યા છે જેમાં 2 તોફાની અડધી સદી સામેલ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *