રાશિફળ 27 નવેમ્બર 2022: રવિવારે મોગલ માં ની કૃપા થી આ 6 રરશી ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 27 નવેમ્બર 2022: રવિવારે મોગલ માં ની કૃપા થી આ 6 રરશી ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 27 નવેમ્બર 2022: આજે કન્યા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળી શકે છે. મેષ અને કર્ક રાશિના જાતકોને નોકરીની નવી તકો મળવાની સંભાવના છે. તુલા રાશિના લોકો આજે નોકરીમાં તણાવમાં રહી શકે છે. બીજી તરફ મેષ અને કર્ક રાશિના લોકોએ વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર પૂર્વાષાદ નક્ષત્ર અને ધનુ રાશિમાં છે. સાંજે 06:05 પછી ચંદ્ર મકર રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. ગુરુ માત્ર મીન રાશિમાં છે. સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. મંગળ મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. મકર અને વૃષભ રાશિના જાતકોને ગ્રહોના સંક્રમણનો મહત્તમ લાભ મળશે. આજે કન્યા અને કુંભ રાશિના લોકોને લાભ થશે. મેષ અને કુંભ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવું પડશે. કર્ક અને કુંભ રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ રહેશે. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી.

Horoscope
Horoscope

1. મેષ- સૂર્ય આઠમા ભાવમાં છે અને ચંદ્ર દસમા ભાવમાં છે. આજે ગુરુ અને ચંદ્ર વેપારમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ અનુકૂળ છે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. તલનું દાન કરો. પીપળની પૂજા કરો.

horoscope
horoscope

2. વૃષભ-ગુરુની પોતાની રાશિ મીન રાશિ અને સાંજે 06:05 પછી ચંદ્રના નવમા ગોચરની સુસંગતતાને કારણે વેપારમાં પ્રગતિના સંકેતો છે, પરંતુ નોકરીમાં કાર્યોમાં બેદરકારી ટાળો. વાદળી અને સફેદ રંગ શુભ છે. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. મગનું દાન કરો. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન-વ્યવસાયમાં પ્રગતિ શક્ય છે. રાશિનો સ્વામી બુધ અને સાતમે ચંદ્રનું ગોચર બેંકિંગ નોકરીમાં પ્રગતિ આપી શકે છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. પૈસા મળવાની સંભાવના બની શકે છે. શનિના પ્રવાહી છછુંદરનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- ગુરુ ભાગ્યમાં શુભ છે. શિવ મંદિરના પરિસરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો. આજે, ચંદ્ર આ સંકેત સાથે નકારાત્મક સ્થિતિમાં છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દીમાં નવો પ્રોજેક્ટ મેળવીને ખુશ થઈ શકે છે. કોઈ મોટી વ્યાપારી યોજના ફળદાયી રહેશે. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

5. સિંહ-રાશિ સ્વામી સૂર્ય IV અને ગુરુ અષ્ટમ સફળતાનો કારક છે. વેપારમાં નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે. વાહન ખરીદીનું આયોજન થશે. નારંગી અને લીલો રંગ શુભ છે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. માતાના આશીર્વાદ મેળવો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા-પાંચમો ચંદ્ર રિયલ એસ્ટેટ, ટીચિંગ અને મીડિયાની નોકરીઓ માટે શુભ છે. ધંધામાં ઘણા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરીને વેપાર અને નોકરીમાં લાભ આપશે. આકાશી અને લીલો રંગ શુભ છે. ગાયને કેળા અને ગોળ ખવડાવો.

horoscope
horoscope

7. તુલાઃ- આજનો દિવસ નોકરીમાં થોડો તણાવની સ્થિતિમાં રહેશે. વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. રિયલ એસ્ટેટ અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે. વાહન ખરીદવાની વાત થશે. લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- આજે મંગળ રિયલ એસ્ટેટ બિઝનેસને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓ કારકિર્દી પ્રત્યે ઉત્સાહી રહેશે. તલનું દાન કરો. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. મંગળ અને ચંદ્રના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. માતાના આશીર્વાદથી ચંદ્ર ગ્રહની શુભતા વધે છે.

horoscope
horoscope

9. ધનુ-સવારે 06:,05 વાગ્યા પછી, ચંદ્રના મકર અને ગુરુના મીન રાશિના સંક્રમણની અસર શુભ છે. શનિનું સાનુકૂળ બીજુ સંક્રમણ મીડિયા અને આઈટી ક્ષેત્રે સફળતા અપાવશે. અટકેલા પૈસા આવવાના સંકેત છે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. પિતાના આશીર્વાદ લો.

horoscope
horoscope

10. મકર – આ રાશિમાં ચંદ્રનું બારમું અને શનિનું સંક્રમણ નોકરી અને વ્યવસાય માટે શુભ છે. શનિ અને શુક્ર બેંકની નોકરીના કારક છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. રિયલ એસ્ટેટના વ્યવસાયમાં મંગળ લાભ આપી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

11. કુંભ-મંગલ પાંચમ શુભ છે. સાંજે 06:05 પછી, ચંદ્ર અને શનિ મકર રાશિમાં એટલે કે દ્વાદશમાં એક સાથે હોય છે. બારમું ખર્ચનું ઘર છે. ધાર્મિક યાત્રા કરો, ગુરુ આ રાશિથી બીજા સ્થાને છે. શુક્ર ધંધાકીય વિચારસરણીનો વિસ્તાર કરશે. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે. પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

12. આ રાશિમાં મીન-સૂર્ય નવમો અને ગુરુ અને સાંજે 06:05 પછી આ રાશિમાંથી ચંદ્ર-શનિની અગિયારમી અસર વેપાર માટે શુભ છે. મકર રાશિમાં ચંદ્ર અને શનિનું સંક્રમણ ન્યાયિક, બેંકિંગ અને આઈટી નોકરીવાળા લોકોને લાભ આપી શકે છે. ચંદ્ર તમને આધ્યાત્મિકતામાં સફળતા અપાવશે. પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. હનુમાનજીના મંદિરમાં જાઓ અને તેમની 03 પરિક્રમા કરો. સાચા શબ્દોનો જ ઉપયોગ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *