આ ખેલાડીને મોકો આપવો પડ્યો ભારે, પહેલી જ વારમાં કર્યું એવું કે તે વીલેન બની ગયો

આ ખેલાડીને મોકો આપવો પડ્યો ભારે, પહેલી જ વારમાં કર્યું એવું કે તે વીલેન બની ગયો

India vs New Zealand: ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાને 7 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાનો T20 સ્ટાર આ મેચમાં સંપૂર્ણ રીતે ફ્લોપ સાબિત થયો હતો.

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે રમાયેલી પ્રથમ T20 મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયા નબળી બોલિંગના કારણે મેચ હારી ગઈ હતી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના બેટ્સમેનોએ મોટો ટાર્ગેટ રાખ્યો હતો, પરંતુ બોલરો સંપૂર્ણપણે ફ્લોપ દેખાતા હતા. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી ક્યાંકને ક્યાંક હારનો મોટો વિલન બની ગયો. આ ખેલાડીએ T20 ક્રિકેટમાં ટીમ માટે ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કર્યું છે, પરંતુ તે ODIમાં કેપ્ટન શિખર ધવનની અપેક્ષાઓ પર ખરો ઉતર્યો નથી.

આ ખેલાડી ODI ક્રિકેટમાં આવતાની સાથે જ ફ્લોપ થઈ ગયો

યુવા ઝડપી બોલર ઉમરાન મલિક અને અર્શદીપ સિંહને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ડેબ્યૂ કરવાની તક મળી. અર્શદીપ સિંહ છેલ્લા કેટલાક સમયથી T20 ક્રિકેટમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો મહત્વનો ખેલાડી છે, પરંતુ તે પોતાની ODI ડેબ્યૂમાં આ જ રમતનું પુનરાવર્તન કરવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો.

ન્યુઝીલેન્ડના બેટ્સમેનો સામે નિષ્ફળ રહ્યા હતા

અર્શદીપ સિંહ પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી મોંઘો બોલર હતો. આ મેચમાં અર્શદીપ સિંહે 8.1 ઓવર નાંખી અને 8.30ની ઈકોનોમી સાથે 68 રન આપ્યા અને એક પણ વિકેટ લઈ શક્યો નહીં. અર્શદીપ તેની આર્થિક બોલિંગ અને શરૂઆતની ઓવરમાં વિકેટ લેવા માટે જાણીતો છે, પરંતુ તે આ મેચમાં બંને કરી શક્યો ન હતો.

T20 ક્રિકેટમાં અત્યાર સુધીનું પ્રદર્શન

અર્શદીપ સિંહે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી 21 T20 મેચ રમી છે. આ મેચોમાં અર્શદીપ સિંહે 8.17ની ઈકોનોમીથી રન આપીને 33 વિકેટ લીધી છે. અર્શદીપ સિંહ એશિયા કપ 2022 અને T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં પણ ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ હતો, તે આ બંને ટૂર્નામેન્ટમાં ઘણો સફળ રહ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *