ઘરમાં અંતિમ સંસ્કારની તૈયારીઓ ચાલી રહી હતી, ત્યારે અચાનક થયું આવું કે પરિવારના સભ્યો ખુશ થઈ ગયા

ઘરમાં અંતિમ સંસ્કારની તૈયારીઓ ચાલી રહી હતી, ત્યારે અચાનક થયું આવું કે પરિવારના સભ્યો ખુશ થઈ ગયા

દેવરિયા ન્યૂઝઃ ઉત્તર પ્રદેશના દેવરિયા જિલ્લામાંથી એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. મહિલાના મૃત્યુના સમાચાર મળતા જ પરિવારના સભ્યો અંતિમ સંસ્કારની તૈયારી કરવા લાગે છે ત્યારે જ તે જીવિત થાય છે. મહિલા મૃત્યુ પામી અને ફરી જીવી: ઉત્તર પ્રદેશના દેવરિયા જિલ્લામાંથી એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. પરિવારના સભ્યોના મૃત્યુના સમાચાર પરિવારજનોને મળતાં અહીંના એક ઘરમાં નીંદણ ફેલાઈ ગયું હતું. આ માહિતી મળતાં જ પરિવારજનોએ મહિલાના અંતિમ સંસ્કારની તૈયારીઓ શરૂ કરી દીધી, ત્યારે જ મૃતક મહિલા ફરીથી જીવિત થઈ.

શું છે સમગ્ર મામલો?
જો કોઈના પરિવારમાં કોઈનું મૃત્યુ થાય છે તો તે પરિવાર માટે આનાથી વધુ દુઃખદ સમાચાર શું હોઈ શકે. અહીં જે મામલો કહેવામાં આવી રહ્યો છે તે ગોરખપુરના દેવરિયા જિલ્લાના પોલીસ સ્ટેશન મહુઆડીહ વિસ્તારના ગામ બેલવા બજારનો છે. અહીં રહેતી 55 વર્ષીય મીના દેવીને શ્વાસની ગંભીર બિમારી છે. તેની સારવાર માટે તેને નજીકની હોસ્પિટલમાં બતાવવામાં આવી રહ્યો હતો.

સોમવારે તબિયત લથડી હતી
સોમવારે તેમની તબિયત લથડવા લાગી હતી. આ પછી મીના દેવીને નજીકની હોસ્પિટલમાં બતાવવામાં આવી જ્યાં ડોક્ટરોએ તેમને જિલ્લા હોસ્પિટલમાં લઈ જવાની સલાહ આપી. મીના દેવીને શુક્રવારે સવારે રજા આપવામાં આવી હતી. મીના દેવીનો દીકરો જ્યારે તેને ઘરે લઈ આવી રહ્યો હતો ત્યારે રસ્તામાં અચાનક આવતા દીકરાએ ઘરે કહ્યું કે માતાના શ્વાસ બંધ થઈ ગયા છે. આ સમાચાર સાંભળીને આખા ઘરનું વાતાવરણ શોકમાં ફેરવાઈ ગયું.

ત્યારે આ ચોંકાવનારી ઘટના બની હતી
મીના દેવીના પુત્રના ઘરે જવાના આ સમાચાર પછી પરિવારના સભ્યો અંતિમ સંસ્કારની તૈયારી કરવા લાગ્યા. પુત્રએ માતા જીવિત હોવાનો ફોન કરતાં આખું ઘર આંસુમાં ડૂબી ગયું હતું. આ પછી મીના દેવીને ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી. હવે મહિલાના પરિવારના સભ્યો ખૂબ જ ખુશ છે અને મીના દેવીના પુત્રએ જણાવ્યું કે માતા સંપૂર્ણપણે સુરક્ષિત છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *