જાડેજાની જગ્યાએ આ ખેલાડી રમે છે અને તેણે કર્યું આવું કે જેનાથી ન્યુઝીલેન્ડની સામે………

જાડેજાની જગ્યાએ આ ખેલાડી રમે છે અને તેણે કર્યું આવું કે જેનાથી ન્યુઝીલેન્ડની સામે………

IND vs NZ 1st ODI: ટીમ ઇન્ડિયાના ઓલરાઉન્ડરે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ODIમાં વિસ્ફોટક ઇનિંગ રમી હતી. જાડેજાની ગેરહાજરીમાં આ ખેલાડીને તક મળી છે.

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે રમાઈ રહેલી પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાના બેટ્સમેનોએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે. તે જ રીતે, ટીમનો ડેશિંગ ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજા એશિયા કપ 2022 થી ટીમ ઇન્ડિયાની બહાર ચાલી રહ્યો છે. જાડેજાની જગ્યાએ આ સિરીઝમાં રમી રહેલા એક ખેલાડીએ પોતાના બેટથી ધમાકેદાર ઇનિંગ્સ રમીને બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે.

જાડેજાની ગેરહાજરીનો લાભ લીધો હતો

રવીન્દ્ર જાડેજા ઈજાના કારણે એશિયા કપ 2022થી ટીમ ઈન્ડિયાની બહાર ચાલી રહ્યો છે. તે T20 વર્લ્ડ કપમાં પણ ટીમનો ભાગ નહોતો. જાડેજા હવે બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર પણ ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી રમતા જોવા નહીં મળે. આ સાથે જ ન્યુઝીલેન્ડ સામે જાડેજાની ગેરહાજરીમાં સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર વોશિંગ્ટન સુંદરે પોતાનું વલણ બતાવ્યું છે. તેણે ફિનિશરની ભૂમિકા ભજવતા ધમાકેદાર ઇનિંગ્સ રમી હતી.

ન્યુઝીલેન્ડના બોલરો પર ભારે

ઓલરાઉન્ડર વોશિંગ્ટન સુંદરને 7મા નંબર પર બેટિંગ કરવાની તક મળી. આ તકનો ફાયદો ઉઠાવતા વોશિંગ્ટન સુંદરે 231.25ના સ્ટ્રાઈક રેટથી 16 બોલમાં અણનમ 37 રન બનાવ્યા હતા. વોશિંગ્ટન સુંદરે પણ પોતાની ઇનિંગમાં 3 ચોગ્ગા અને 3 છગ્ગા ફટકાર્યા હતા.

ટીમ ઈન્ડિયાને 307 રનનો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો

આ મેચમાં ટોસ હાર્યા બાદ પ્રથમ બેટિંગ કરતા ટીમ ઈન્ડિયાએ 50 ઓવરમાં 7 વિકેટના નુકસાન પર 306 રન બનાવ્યા હતા. ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી શ્રેયસ અય્યરે સૌથી વધુ 80 રન, શિખર ધવને 72 અને શુભમન ગિલે 50 રન બનાવ્યા હતા. બીજી તરફ ન્યુઝીલેન્ડ તરફથી ટિમ સાઉથી અને લોકી ફર્ગ્યુસને સૌથી વધુ 3-3 વિકેટ ઝડપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *