રોહિત શર્માના આ સાથીદારે ન્યુઝીલેન્ડનો નાશ કરી દીધો, તે એકલા આખી મેચ જીતાવી

રોહિત શર્માના આ સાથીદારે ન્યુઝીલેન્ડનો નાશ કરી દીધો, તે એકલા આખી મેચ જીતાવી

રોહિત શર્માઃ ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચોની વનડે શ્રેણીની પ્રથમ મેચ આવતીકાલે ઓકલેન્ડમાં રમાશે. પ્રથમ ODI મેચ ભારતીય સમય અનુસાર સવારે 7:00 વાગ્યાથી રમાશે. રોહિત શર્માનો બેસ્ટ ફ્રેન્ડ ન્યુઝીલેન્ડ સામેની વનડે સીરીઝમાં વાપસી કરી રહ્યો છે. આ બેટ્સમેન એટલો ખતરનાક છે કે તે પોતાની કિલર બેટિંગથી ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમને તબાહ કરી શકે છે. India vs New Zealand: ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ આવતીકાલે ઓકલેન્ડમાં રમાશે. પ્રથમ ODI મેચ ભારતીય સમય અનુસાર સવારે 7:00 વાગ્યાથી રમાશે. રોહિત શર્માનો બેસ્ટ ફ્રેન્ડ ન્યુઝીલેન્ડ સામેની વનડે સીરીઝમાં વાપસી કરી રહ્યો છે. આ બેટ્સમેન એટલો ખતરનાક છે કે તે પોતાની કિલર બેટિંગથી ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમને તબાહ કરી શકે છે. ટી-20 સીરીઝમાં ન્યુઝીલેન્ડને 1-0થી હરાવ્યા બાદ હવે ટીમ ઈન્ડિયાની નજર કિવી ટીમને વનડે સીરીઝમાં પણ હરાવવા પર રહેશે.

રોહિતનો આ બેસ્ટ ફ્રેન્ડ ન્યુઝીલેન્ડનો નાશ કરશે
ન્યુઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં રોહિત શર્માની ગેરહાજરીમાં તેનો શ્રેષ્ઠ મિત્ર અને જુનો ઓપનિંગ પાર્ટનર શિખર ધવન સુકાની કરશે. શિખર ધવન ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં પોતાનું તોફાની વલણ બતાવવા માટે આતુર હશે. શિખર ધવનની ગણતરી ODI ક્રિકેટના સૌથી ખતરનાક બેટ્સમેનોમાં થાય છે, જે ઓપનિંગ વખતે વિરોધી ટીમ પાસેથી મેચ છીનવી લેવા માટે જાણીતો છે.

એકલા હાથે ODI સિરીઝ જીતશે!
શિખર ધવન એકલા હાથે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં ભારતને જીત અપાવી શકે છે. શિખર ધવનના નામે ODI ક્રિકેટમાં 17 સદી ફટકારવાનો રેકોર્ડ છે. શિખર ધવન ડાબા હાથનો બેટ્સમેન છે અને કોઈપણ ટીમ માટે આ સૌથી મોટો એક્સ ફેક્ટર છે. ODI ક્રિકેટમાં, શિખર ધવન પાવરપ્લેમાં રન લૂંટવા માટે જાણીતો છે અને આ ન્યુઝીલેન્ડ માટે ખતરાની ઘંટડી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી ખતરનાક ખેલાડી
શિખર ધવનની ગણતરી ટીમ ઈન્ડિયાના સૌથી ખતરનાક ખેલાડીઓમાં થાય છે અને તે ODI શ્રેણીમાં ન્યૂઝીલેન્ડ માટે મૃત્યુની ઘંટડી સાબિત થઈ શકે છે. શિખર ધવન ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં શુભમન ગિલ સાથે ઓપનિંગ કરશે. શિખર ધવન અને શુભમન ગિલની ઓપનિંગ જોડી છેલ્લા કેટલાક સમયથી ODI ક્રિકેટમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કરી રહી છે. શિખર ધવને ટીમ ઈન્ડિયા માટે 161 વનડેમાં 6672 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *