ટીમ ઈન્ડિયાને મળ્યા ખુશીના સમાચાર, હવે ટીમમાં આ 2 બોલર પાછા આવશે

ટીમ ઈન્ડિયાને મળ્યા ખુશીના સમાચાર, હવે ટીમમાં આ 2 બોલર પાછા આવશે

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટા સમાચાર આવ્યા છે અને તેના બે ઘાતક ફાસ્ટ બોલર ફોર્મમાં પરત ફર્યા છે. ફાસ્ટ બોલર અર્શદીપ સિંહ અને મોહમ્મદ સિરાજે ત્રીજી T20 મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડને 160 રનમાં ઓલઆઉટ કરી નાખ્યું હતું. અર્શદીપ સિંહ અને મોહમ્મદ સિરાજની ચાર-ચાર વિકેટના કારણે ભારતે ન્યૂઝીલેન્ડને 19.4 ઓવરમાં 160 રનમાં ઓલઆઉટ કરી દીધું હતું. India vs New Zealand: ટીમ ઈન્ડિયા માટે સારા સમાચાર આવ્યા છે અને તેના બે ઘાતક ઝડપી બોલર ફોર્મમાં પરત ફર્યા છે. ફાસ્ટ બોલર અર્શદીપ સિંહ અને મોહમ્મદ સિરાજે ત્રીજી T20 મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડને 160 રનમાં ઓલઆઉટ કરી નાખ્યું હતું. અર્શદીપ સિંહ અને મોહમ્મદ સિરાજની ચાર-ચાર વિકેટના કારણે ભારતે ન્યૂઝીલેન્ડને 19.4 ઓવરમાં 160 રનમાં ઓલઆઉટ કરી દીધું હતું.

ટીમ ઈન્ડિયા માટે સારા સમાચાર છે
ન્યૂઝીલેન્ડ તરફથી ડેવોન કોનવે (49 બોલમાં 59 રન) અને ગ્લેન ફિલિપ્સ (33 બોલમાં 54 રન)એ અડધી સદીની ઇનિંગ્સ રમી હતી. બંનેએ ત્રીજી વિકેટ માટે 86 રનની ભાગીદારી નોંધાવી હતી, પરંતુ તે પછી યજમાન ટીમે માત્ર 30 રનમાં પોતાની આઠ વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી.

ભારતના આ બે ઘાતક બોલરો ફોર્મમાં પરત ફર્યા
ન્યૂઝીલેન્ડનો સ્કોર 16મી ઓવરમાં બે વિકેટે 130 રન હતો, પરંતુ અર્શદીપ (37 રનમાં 4 વિકેટ) અને સિરાજ (17 રનમાં 4 વિકેટ)એ શાનદાર પુનરાગમન કરીને હરીફ ટીમને બે બોલ બાકી રાખીને આઉટ કરી દીધી હતી. ફિન એલન તેના ફુલ લેન્થ બોલ પર LBW આઉટ થયો ત્યારે અર્શદીપે ભારત માટે પ્રથમ વિકેટ મેળવી હતી. એલન નિર્ણયની સમીક્ષા કરવા માંગતો હતો, પરંતુ પછી પેવેલિયન પરત ફર્યો.

ભુવનેશ્વર કુમારે પણ બળવો કર્યો
અનુભવી ભુવનેશ્વર કુમારે ત્રીજી ઓવરમાં ચુસ્ત બોલિંગ કરી હતી. ત્યાર બાદ કોન્વેએ ડાબા હાથના ફાસ્ટ બોલર અર્શદીપને મિડ-વિકેટ પર એક ફોર અને એક સિક્સર ઓવરમાં એક્સ્ટ્રા કવર પર ફટકાર્યો હતો. આ પછી તેણે આ ઝડપી બોલરના માથા પર એક સુંદર ચોગ્ગો ફટકાર્યો, જેણે ચોથી ઓવરમાં 19 રન બનાવ્યા અને ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમ મોટા સ્કોર તરફ આગળ વધી રહી હોય તેવું લાગી રહ્યું હતું.

ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડની નબળાઈ પર હુમલો કર્યો
ભુવનેશ્વર કુમારે ફરીથી આગલી ઓવરમાં 14 રન આપ્યા, જે દર્શાવે છે કે ન્યુઝીલેન્ડ પાવરપ્લેમાં મજબૂત શરૂઆત કરવા માંગે છે, જે તાજેતરના સમયમાં તેમનો નબળો મુદ્દો છે. જોકે બોલિંગમાં આવેલા ફેરફારથી તેમની આશા પર પૂર્ણવિરામ મુકાઈ ગયું હતું, પરંતુ સિરાજે માર્ક ચેપમેન (12 બોલમાં 12 રન)ને આઉટ કર્યો હતો. લેન્થ બોલ ચેપમેનના બેટની કિનારી લઈને ફિલ્ડર અર્શદીપના હાથમાં ગયો.

‘બિગ હિટર’ ફિલિપ્સ ચુસ્ત બને છે
બે ઓવરમાં 33 રન આપ્યા બાદ ભારતીય બોલરો શાનદાર રીતે પાછા ફર્યા અને પછીની ચાર ઓવરમાં માત્ર 17 રન જ આપ્યા. કોનવેએ યુઝવેન્દ્ર ચહલને ચોગ્ગો ફટકાર્યો, જેણે ન્યૂઝીલેન્ડને 10 ઓવરમાં બે વિકેટે 74 રન બનાવ્યા. ‘બિગ હિટર’ ફિલિપ્સે ચહલને ચોગ્ગો ફટકારીને ટીમને 13મી ઓવરમાં 100 રનની પાર પહોંચાડી દીધી હતી.

હર્ષલ પટેલે પણ ખાતું ખોલાવ્યું હતું
ફિલિપ્સે ત્યારબાદ ભુવનેશ્વરની ઓવરમાં ફોર અને મેકલેરેન પાર્કની છત પર એક જબરદસ્ત સિક્સ ફટકારી હતી. આ લયને ચાલુ રાખતા ફિલિપ્સે હર્ષલ પટેલને ડીપ સ્ક્વેર લેગમાં બીજી મોટી સિક્સ ફટકારી હતી, પરંતુ તે સિરાજની બોલિંગમાં ભુવનેશ્વરને ડીપમાં આઉટ થયો હતો, જે મુલાકાતી ટીમ માટે મોટી વિકેટ હતી. ફિલિપ્સના આઉટ થયા બાદ ટીમે સતત વિકેટો ગુમાવવાનું શરૂ કર્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *